Introduce FortuneJack.com- Game kiếm coin mới, tham gia chơi có cơ hội được tặng 0,01 BTC free

:D ngon hơn treo vps rồi
Ko biết cái mà bạn nói chỉ ăn đc 150% số tiền vốn có ứng nghiệm ko. Ngày nào mình cũng rút hết ltc rồi hôm sau dep vào lại cho chắc:D (ltc no fee)
P.s Dice cả tuần nay chưa thua, hay là nó thấy vốn mình nhỏ nên ko nỡ diệt, hehe:D

:D minh thì ăn đủ 50% hoặc 10% có khi 1% rồi rut sạch rồi khi chơi mới dep vào vì coin btc nó thu phí rut nhiểu hay it nó cũng thu 1 phí

:D minh thì ăn đủ 50% hoặc 10% có khi 1% rồi rut sạch rồi khi chơi mới dep vào vì coin btc nó thu phí rut nhiểu hay it nó cũng thu 1 phí
Sao ko chuyển qua ltc chơi đi bạn, mình thấy ltc kiếm ăn cũng khá mà, giá nó cũng tốt nữa. Mà trên sàn coin-swap thì ltc ko tốn phí giao dịch nên rút ra dep vào thoải mái. Chứ mỗi lần rút btc mất phí 10k-20k satoshi nhiều lần cũng mất kha khá rồi
P.s Cập nhật tình hình
Game dice fortunejack trước đây treo gần cả tuần ko sao
Nhưng dạo này adm game đã có điều chỉnh, mình bị miss 17-18 lần trong cùng 1 ngày 30/10 (trc kia mình chơi từ ngày 24 đến 29/10 mà ko thua lần nào, cao lắm là miss 12-13 lượt). Nên mình đã nghỉ game, vì adm đã vào cuộc rồi, rút ra 1 ít qua primedice chơi (primedice giờ biết cách chơi, 5-7 ngày ko thua hehe:D)

Last edited:
bạn tư vấn mình trang nào tốt chơi được chứ?:)

bạn tư vấn mình trang nào tốt chơi được chứ?:)
Bạn muốn chơi game nào dice, gỡ bom, roulette, poker, tips, ht...
Còn trang kiếm BTC thì mình thấy hiện giờ là primedice treo auto 12h 1 ngày có thể kiếm đc 100-200k satoshi BTC (vốn cần 500k satoshi BTC thu hồi đc vốn trong vài ngày), game fortunejack thì dạo gần đây admin đã fix rồi hay sao ấy mà mình bị thua 17-18 lượt 2 lần trong 1 ngày.

Last edited:
Bạn ơi cho mình hỏi chút, mình có chút doge trong coin-swap, mình chơi roll ở trang http://bitzillions.com/satoshibones/doge và win, nhưng đợi mãi ko thấy tiền về, liệu ko biết nó đã về nhưng ko về ví của mình ko bạn. Thank :(
Tốt nhất đừng chơi mấy thể loại game này bạn ợ. Mấy cái này thuộc dạng game tip, dep tiền vào hên thì sẽ nhận đc 1 ít dogecoin lời từ adm. Đừng quan tâm tới số roll của nó, nó quay số thế nào được số bao nhiêu mình có biết mịa gì đâu, tất cả là do nó quyết định. Nó thấy đặt lớn là nó hốt, còn mấy cái big wins đừng tin làm gì vì có thể là do nó bày ra (chừng nào mình đc big win rồi hẵng tin). Vì ko có gì làm chứng cứ, nó có thể tạo nhiều tài khoản rồi tự chuyển số lượng lớn dogecoin qua lại giữa 2 tài khoản , phí giao dịch doge bèo nhèo (2 dogecoin), nên fake giao dịch rất dễ bạn ợ. Giống như mấy dạng game góp vốn ấy bạn, bạn nạp vào adm sẽ trả lại thêm 1 ít lời, xui nó scam thì nó lượm hết tiền. Nhưng cái game này còn ko bằng mấy game đó ở cái còn có xác xuất hên xui nữa, chưa kể là scam hay ko. Bạn dep dogecoin ít thì nó cho bạn 1 ít lời, nhưng 1 khi bạn chơi nhiều thì nó hốt 1 vố bạn thua sạch, nên tốt nhất là cạch nó đi. Trước mình chơi game tương tự như vầy lúc đầu chỉ 100 dogecoin thôi, sau thua hết sạch hơn 5k doge. Nên khuyên bạn có chơi thì chơi game dice, roulette, chứ mấy thể loại game thế này ko nên dính vào
P/s Muốn kiểm tra doge về hay ko thì bạn vào Deposit > Deposit history nếu có Dogecoin trong đó thì nó chuyển về, còn ko là nó scam rồi

Last edited:
đăng ký xong 1 vài ngày sau sẽ đc nó tặng 0,001 BTC mà rút về (khỏi chơi vẫn đc hả bạn)
muốn rút có dep k? và dep bao nhiu?
1 ip reg nhiu ac, hay moi 1p là 1 acc?

đăng ký xong 1 vài ngày sau sẽ đc nó tặng 0,001 BTC mà rút về (khỏi chơi vẫn đc hả bạn)
muốn rút có dep k? và dep bao nhiu?
1 ip reg nhiu ac, hay moi 1p là 1 acc?
Rút ko cần dep, nhưng mà hiện giờ hình như site này ko còn tặng 0,001 BTC nữa rầu.
1ip mình cũng ko biết reg nhiều acc đc ko, nhưng mà đổi ip thì reg đc nhiều nick
Bạn có muốn chơi site khác tặng 0,001 BTC ko, nhưng nó yêu cầu phải win đc 0,04 BTC mới cho rút:D

Last edited:

đó hi hi

đó hi hi
With hết về đi bạn, sau đó dep 0.04 LTC vào chơi lại. LTC ko mất phí giao dịch ,cả dep từ trên sàn coin-swap hay with từ fortunejack
Mà chơi ở mức cược cao nhanh thu hồi vốn, có khi 1 ngày kiếm 100-200%, nhưng dễ thua chóng vánh:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week