• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Fortunefiles.org best PPD over 1 year old Paid over 200000$

trước làm thử mấy lần lúc pay western union ổng ghi nhầm tên mình thế là ra ngân hàng nó ếu cho nhận, mất toi cả tiền

là gì vậy các pro :D

Tungufo2 i dont know what you`re saying.I used google translate.If you were a member and used to be paid via western union,you were always paid.We never used anything false or false information or whatever you`re saying.

:( pleade update payment: paypal, moneybooker, perfectmoney, WMZ

We don't have moneybookers and WMZ.But we do have perfectmoney,paypal,wire,westernunion,moneygram,check.solidtrustpay,paxum.com and egopay.com

up file lên rồi mà không thấy link đâu, bạn nào hướng dẫn mình với hoặc dịch ra tiếng anh giúp mình.

All weekly payments sent through paypal/wire/western union today for last week earnings!Enjoy make more!Spend it wisely!

bạn nào biết làm chỉ mình với, up file lên nhưng không có link, nó khác mấy site ppd khác bác ạ, mấy site ppd khác up file lên thì thấy link nhưng site này thì không thấy link đâu. đã contact với admin nhưng có lẽ tiếng anh em gà nên admin ko hiểu @@

đến bước này rồi không biết làm gì

vào manager file rồi chỉ file đó,ở góc phải , như hình, rồi nhấn vào chữ link.

Attachments

74.2 KB · Views: 77
vào manager file rồi chỉ file đó,ở góc phải , như hình, rồi nhấn vào chữ link.
bấm không ra bác ơi, nó hiện ra chữ action, có hộp thoại để sổ xuống nhưng bấm không được, vậy em mới up lên 4rum để được hướng dẫn.
em xài firefox 18

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back