SCAM formula-money - formula-money.net

Site vẫn chưa vào được từ 3 giờ đến giờ, mình đang cố gắng vào rút tiền nhưng không được thì làm sao bạn có thể deposit, chờ đợi cho site chạy ổn định đã

Site vẫn chưa vào được từ 3 giờ đến giờ, mình đang cố gắng vào rút tiền nhưng không được thì làm sao bạn có thể deposit, chờ đợi cho site chạy ổn định đã
bác fake ip là vô được đó :binhsua45:

Cái gì chưa chắc thì đừng nói như đinh đóng cột vậy bác, các site thỉnh thoảng vào = IP VN ko được là quá bt, bác biết fake IP chứ, chơi HYIP thì không thể thiếu đó là VPN

Cái gì chưa chắc thì đừng nói như đinh đóng cột vậy bác, các site thỉnh thoảng vào = IP VN ko được là quá bt, bác biết fake IP chứ, chơi HYIP thì không thể thiếu đó là VPN

Oh, có lẽ mình không biết, mà mình cũng gà lên không biết fake IP, không hiểu sao từ chiều đến giờ không vào nhỉ. Bây giờ reset lại model có được không?

Oh, có lẽ mình không biết, mà mình cũng gà lên không biết fake IP, không hiểu sao từ chiều đến giờ không vào nhỉ. Bây giờ reset lại model có được không?

Reset chắc cũng thế, fake IP sang UK ấy
Tiền về sau 1s:

The amount of 10.4 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U2577791->U2998047. Memo: API Payment. Withdraw to thythy2012 from formula-money.net.. Date: 12:16 14.07.13. Batch: 27563585

Thế thì mình chịu rồi, vừa reset nhưng không được, site lại cấm IP Việt Nam à? Mình không biết fake IP vì chưa bao giờ cheat cả, Sao lạ vậy nhỉ, chắc tý nữa phải nhờ thằng em nó rút hộ vậy

Thế thì mình chịu rồi, vừa reset nhưng không được, site lại cấm IP Việt Nam à? Mình không biết fake IP vì chưa bao giờ cheat cả, Sao lạ vậy nhỉ, chắc tý nữa phải nhờ thằng em nó rút hộ vậy

Nãy giờ vào không được, giờ này vào được rồi đó bác.

Ok, có lẽ lỗi gì đó thôi, mình cũng vừa vào rút tiền rồi, hy vọng nó trả nhanh như mọi người

IP việt nam vẫn chết ngỏm củ tỏi vào đc đâu

site tốt mà tự dưng trong tâm thấy không thích haha ! IP VN nãy h mình vào bình thường mà

Nó lại bị vấn đề rồi không thể access, vừa vào được 1 lúc, giờ lại bị lại, hy vọng admin fix nó sớm!!!!!!!

Paid quickly!
Date : 07/14/2013 09:57
From/To Account : U2577791
Amount : 1.20
Currency : USD
Batch : 27554446
Memo : API Payment. Withdraw to richinvestmonitor from formula-money.net.
--------------
Date : 07/14/2013 12:05
From/To Account : U2577791
Amount : 4.00
Currency : USD
Batch : 27562889
Memo : API Payment. Withdraw to richinvestmonitor from formula-money.net.

Pending 5 giờ rồi, từ chiều đến giờ toàn thấy trả monitor nên đã gửi ticket cho admin, hy vọng em nó trả sớm

Vãi chưa, pending sao ?

Mới có 2 ngày, chả nhẽ :binhsua23:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,481
Latest member
QHa

Most viewed of week

Most discussed of week