HYIP Forexbanks - Forexbanks.biz

Reg nick rồi. Đang định dep thì thấy thế này. Ai đính chính lại với
Confirm với bạn là hôm qua mình theo dõi có thấy tên bác xetang trên bảng vàng paid out,user zozo278 thì phải.
Còn stie có trả cho tất cả member ko thì mình chưa biết chắc chắn vì chưa hết plan:binhsua115:

Confirm với bạn là hôm qua mình theo dõi có thấy tên bác xetang trên bảng vàng paid out,user zozo278 thì phải.
Còn stie có trả cho tất cả member ko thì mình chưa biết chắc chắn vì chưa hết plan:binhsua115:

Thôi kệ họ đi bạn à, hết định vào chơi mình vụ proof thanh toán và deposit =)) giờ lại chuyển sang vụ chỉ trả monitor để làm lạc hướng mọi người, kệ họ thôi, mình cũng chẳng quan trọng làm gì. Ai chơi hay không là quyền của họ, mình cũng chẳng quan tâm miễn là site trả cho mình là được.

- - - Updated - - -

Reg nick rồi. Đang định dep thì thấy thế này. Ai đính chính lại với

À mình thấy bạn đăng ký rồi, chắc bạn là newbie, bạn đăng ký lại dưới monitor đi nhé, khi đó sẽ có RCB, mình không là monitor nên không có RCB đâu, nếu bạn không biết có thể thêm nick yahoo của mình bên dưới rồi hỏi mình, mình sẽ chỉ

thấy bên TG comment là site pending, mình mới dep sáng qua, giờ mới rút ko biết nó có trả ko hay site lại chết non.
Nản vãi

thấy bên TG comment là site pending, mình mới dep sáng qua, giờ mới rút ko biết nó có trả ko hay site lại chết non.
Nản vãi

Cứ chờ đợi đến giờ rút tiền đã cậu à, mình đến chiều nay mới có thể rút đấy, thằng này trả cũng chậm mà

Mình còn khoảng 6 giờ nữa mới tới giờ rút, không biết thế nào nhưng mọi người cứ bình tĩnh chờ đợi xem thế nào đã, kêu la sớm cũng chẳng giải quyết được gì đâu.

07.22.13 20:16AccountTransfer-10.00Sent Payment: 10.00 USD to account U4429385 from U5624876. Batch: 28427268. Memo: Shopping Cart Payment. Deposit to forexbanks.biz User irishwhisky.
pendinh từ tối qua đến h nhé ai thích dep tiếp thì cứ tự nhiên with ko đc thì ráng chịu thôi!

Tình hình có vẻ không tốt lắm, mọi người đừng theo nữa nhé, chờ đợi thông tin mới rồi hẵng tính tiếp

- - - Updated - - -

07.22.13 20:16AccountTransfer-10.00Sent Payment: 10.00 USD to account U4429385 from U5624876. Batch: 28427268. Memo: Shopping Cart Payment. Deposit to forexbanks.biz User irishwhisky.
pendinh từ tối qua đến h nhé ai thích dep tiếp thì cứ tự nhiên with ko đc thì ráng chịu thôi!

Bạn cũng gửi support cho thằng admin đi, hy vọng nó xử lý sớm cho bạn, mình còn 6h nữa mới tới giờ rút, chẳng biết thế nào nữa :binhsua75:

Tình hình có vẻ không tốt lắm, mọi người đừng theo nữa nhé, chờ đợi thông tin mới rồi hẵng tính tiếp

- - - Updated - - -

Bạn cũng gửi support cho thằng admin đi, hy vọng nó xử lý sớm cho bạn, mình còn 6h nữa mới tới giờ rút, chẳng biết thế nào nữa :binhsua75:
có mail rồi mà ko thấy reply gì cả mới vào nói để ae biết chừng thôi

có mail rồi mà ko thấy reply gì cả mới vào nói để ae biết chừng thôi

Site mới thường không ổn định lắm và hay die sớm, hôm qua ngừng luôn thì chắc không vấn đề gì, giờ chỉ biết chờ đợi đến giờ rút thôi!!!!!!!!!!!!

Mình cũng pending từ tối qua đến giờ, đã mail cho admin cũng chẳng thấy reply. Xem trong danh sách pay out thì vẫn thấy admin trả cho 1 số account của monitor như Hyipscopreorg, gsmonitor, hyipbiz.org.
Đây là yêu cầu thanh toán của mình và payout list. Các bạn xem tham khảo nhé,
My request.pngpayout list.png

Mình cũng pending từ tối qua đến giờ, đã mail cho admin cũng chẳng thấy reply. Xem trong danh sách pay out thì vẫn thấy admin trả cho 1 số account của monitor như Hyipscopreorg, gsmonitor, hyipbiz.org.
Đây là yêu cầu thanh toán của mình và payout list. Các bạn xem tham khảo nhé,
View attachment 27695View attachment 27696

Mình có thể thấy, về monitor, thì chắc chắn nó sẽ trả rồi, vì nếu không trả monitor thì site làm sao có thể chạy được, vì monitor là căn cứ để mọi người đầu tư mà.

Mình đã reinvest hôm qua bởi vì mình thấy nó cũng trả nhiều nhà đầu tư thực tế vì rất nhiều những thanh toán $10.5 và $21, nó là hợp lý, tuy nhiên ai mà ngờ..... đành phải chờ đợi xem thế nào thôi!!!!!!!!!!

vãi đái quá bạn hiền à
dep vào 10pm rồi giờ đến giờ rút quá 1 ngày 1 tiếng rồi mà ko thấy tăng lãi đâu :v
vào rút thì ko đc chắc scam cmnr

site này hôm qua thấy admin cò quay, pay 10 acc 1, rồi lại ngồi fake, mình đã hô anh em zoom tránh xa rùi :binhsua146:

The amount of 10.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4429385->Uxxxxxxxxx. Memo: Shopping Cart Payment. Withdraw from forexbanks.biz.. Date: 16:23 23.07.13. Batch: 28520383

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week