Tutorial Forex (Vỡ lòng cho những ai muốn tìm hiểu)

mình đang trade demo , hay thực hiện giao dịch trên khung thời gian 30 phút , có ai cùng giao lưu chia sẻ không :)

Chào Các bạn Mình là newbie cho hỏi lúc sáng mình có mở giao dịch cài take profit đàng hoàng mình tắt mt4 đi ra ngoài, một lúc sau mình vô giá đã chạm take profit mà mt4 ko chốt lệnh là sao ta?.

chắc do sàn , mình đặt điểm buy stop , nhìn trên mt4 giá còn o dưới mà đã khớp lệnh , còn khi giá chạy qua điểm take profit rồi mà nó cũng không chốt , kiểu như thua thì nhanh mà ăn thì còn lâu mới tới lượt mình đấy , ức c.m.n chế :mad:

update phần 5: Elliott Wave

hehe,

bài viết cuối 8/5.hahaha,bạn vào xem giữa đêm đen như mực và reply hô oánh dấu trong đêm đen!:D
nên mình thấy cái gì đó điêu điêu!!!:D
:p:p giờ em mới đọc được nên giờ mới oánh dấu :D

TKS

Có bạn nào xem xong những tutorial ở đây mà thành công được với forex không nhỉ? Anh em vào điểm danh đi, box này vắng vẻ quá, như nhà hoang vậy :(

Có bạn nào xem xong những tutorial ở đây mà thành công được với forex không nhỉ? Anh em vào điểm danh đi, box này vắng vẻ quá, như nhà hoang vậy :(
Để thành công với Forex bạn phải mất ít nhất từ 3 - 5 năm. Nếu ai còn trụ nổi

Để thành công với Forex bạn phải mất ít nhất từ 3 - 5 năm. Nếu ai còn trụ nổi
Bạn có còn trụ nổi với fx không? Tại sao ai cũng biết là 90% chết mà đều lao vào fx nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,347
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom