• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other Forex-Reserve - Lãi 34% - 40% Hourly For 3 Hours , Mindep 1$

ok,mình đã dep 1,9$ ; chs bị phí lên thành 1,93$ :( bạn rcb cho mình sao đây?
DEP xong gui mình user và số tài khoản nhận RCB

Username : PaddyVu
Tài khoản : U11766436
Để thế này liệu có sợ bị cướp mất hay sao ko nhỉ? Giống kiểu để lộ email paypal ấy? :confused:
Sent Payment: 0.13 USD to account U11766436 from U7297649. Batch: 133951518. Memo: RCB to user PaddyVu for ref enormousinvest.com. Thank you.
Acc ko veri ah? Cứ đặt bảo mật cao thì giời cướp đc của bạn. Nhớ là mỗi tiếng vào rút 1 lần (tiền hiện ở mục có sô $0.00) hoặc đợi hết plan.

Sent Payment: 0.13 USD to account U11766436 from U7297649. Batch: 133951518. Memo: RCB to user PaddyVu for ref enormousinvest.com. Thank you.
Acc ko veri ah? Cứ đặt bảo mật cao thì giời cướp đc của bạn. Nhớ là mỗi tiếng vào rút 1 lần (tiền hiện ở mục có sô $0.00) hoặc đợi hết plan.
View attachment 75212
Ko veri vs có veri có khác j ko bạn?
Với lại mỗi tiếng rút 1 lần có bị chịu fee ko bạn? hay là no-fee?

Ko veri vs có veri có khác j ko bạn?
Với lại mỗi tiếng rút 1 lần có bị chịu fee ko bạn? hay là no-fee?
Ko veri thì fee chuyển tiền 2% veri thì còn 0.5% thôi, số tiền ít thì ko đáng kể nhưng số tiền lớn thì fee cũng đủ đau xót đấy. Trang này rút tiền ko mất phí nhé.

Ko veri thì fee chuyển tiền 2% veri thì còn 0.5% thôi, số tiền ít thì ko đáng kể nhưng số tiền lớn thì fee cũng đủ đau xót đấy. Trang này rút tiền ko mất phí nhé.
Như mình dep là fee 2% đúng ko bạn? Tức là chỉ mình chuyển đi cho người khác là 2% còn người khác chuyển cho mình thì tùy theo acc của người ta ?
Của bạn là 0,5% vậy rcb như vậy là trừ bớt 0,5% hay gộp cả luôn vậy?

Nguời chuyển chị fee bạn nhé, ko ảnh hưởng gì đến số tiền chuyển cả. Nó sẽ trừ trực tiếp vào số tiền trong tài khoản của nguờ gửi. Chac bạn ko dùng PM nên ko biết :)

Nguời chuyển chị fee bạn nhé, ko ảnh hưởng gì đến số tiền chuyển cả. Nó sẽ trừ trực tiếp vào số tiền trong tài khoản của nguờ gửi. Chac bạn ko dùng PM nên ko biết :)
Trước toàn xài paypal chả biết đến PM là cái j :) cũng chính vì thế mà mới có nick PaddyVu2 chứ ko PaddyVu vs PaddyVu1 vẫn còn tồn tại rồi :D
Thế tức là khi bạn RCB cho mình là bạn chịu fee à?

Trước toàn xài paypal chả biết đến PM là cái j :) cũng chính vì thế mà mới có nick PaddyVu2 chứ ko PaddyVu vs PaddyVu1 vẫn còn tồn tại rồi :D
Thế tức là khi bạn RCB cho mình là bạn chịu fee à?
Đúng vậy:)

Mà rcb của bạn tính kiểu j ấy nhỉ? RCB = 1,9$ x1% x70% =0,0133? :confused:
RCB = 1.9$x5% ref (số tiền bạn đầu tư) x 70% số tiền mình nhận được từ việc bạn ref theo mình. :)

The amount of 1.43 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9098983->U7297649. Memo: API Payment. Withdraw to nambach1986 from forex-reserve.com.. Date: 20:43 19.05.16. Batch: 133960112.

Thế mình dep 1,9$ như vậy bạn thêm đc bn $ từ mình vậy? :)
Trang này trả ref 10% vì vậy bạn mới đc RCB nhiều vậy, bình thường thì chỉ là 5% ref thôi.

Thế là bạn đc 0,06$ của mình :D
Đó không phải tiền của bạn mà là tiền mình đc từ việc giới thiệu bạn, tiền này Admin site trả trực tiếp cho mình. Tiền của bạn vẫn còn nguyên trên site. Còn rcb là mình trả cho bạn tự nguyện, coi như là bạn ủng hộ mình. Thế thôi. Bạn ko nên ngộ nhận như vậy.

Đó không phải tiền của bạn mà là tiền mình đc từ việc giới thiệu bạn, tiền này Admin site trả trực tiếp cho mình. Tiền của bạn vẫn còn nguyên trên site. Còn rcb là mình trả cho bạn tự nguyện, coi như là bạn ủng hộ mình. Thế thôi. Bạn ko nên ngộ nhận như vậy.
Ko thì ý mình là bạn đc 0,19$,bạn rcb lại cho mình 0,13 thì bạn còn 0,06$ thế thôi,tiền của mình thì đương nhiên là tiền của mình chẵng nhẽ bạn lại lấy :D

Ko thì ý mình là bạn đc 0,19$,bạn rcb lại cho mình 0,13 thì bạn còn 0,06$ thế thôi,tiền của mình thì đương nhiên là tiền của mình chẵng nhẽ bạn lại lấy :D
Bạn muốn chơi hyip thì nên nghiên cứu kỹ về cách chơi, dep, with, rcb nhé :D. Nếu chơi choi vui thì cũng chỉ nên dừng ở đây thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,999
171,052
Latest member
sunwinvn
Back
Top Bottom