Forex - Hố chôn tiền nhà đầu tư

Các ông nội toàn tham lam, bỏ vào 1 đòi ăn 10 đòi ăn 100 ko thua cũng phí, thử bỏ vào 10 mà chỉ mún ăn 1 xem có thua ko, hãy kiểm soát lòng tham trc khi chinh chiến đi chứ đừng có ngồi đó trade thua rồi phán bừa.

toàn chơi đòn bẩy 1/1k lấy gì mà ko chết

Các ông nội toàn tham lam, bỏ vào 1 đòi ăn 10 đòi ăn 100 ko thua cũng phí, thử bỏ vào 10 mà chỉ mún ăn 1 xem có thua ko, hãy kiểm soát lòng tham trc khi chinh chiến đi chứ đừng có ngồi đó trade thua rồi phán bừa.

Bạn nói hoàn toàn đúng. Trade 1 cách vô tội vạ thì chẳng khác nào lấy tiền đi kinh doanh quán ăn mà không cần biết bán ở đâu, bán cái gì, bán khi nào.

Cái này nó gần giống như chới Chứng khoán ý, chủ yếu chỉ có bọn môi giới, các công ty chứng khoán, các công ty niêm yết trên sàn là lãi còn các nhà đầu tư vào bao nhiêu cũng cháy, đến khi tỉnh ra thì đã "muộn màng khi em ra đi" rồi . Mấy cái forex , Chứng khoán chủ yếu để các tay to với tài sản mấy chục, mắy trăm, nghìn tỷ rửa tiền cho thành tiền hợp pháp thôi, các các gà con mấy trăm triệu , vài tỷ vác tiền vào chơi chỉ có chết, bị cắt tiết gà ngay
đúng rồi đấy bác, chứng khoán việt nam thiếu minh bạch lắm..Mấy em bên công ty môi giới thì bảo: vì không minh bạch nên mới dễ kiếm được tiền..thôi ôi, vài trăm tỷ là nhà đầu tư lớn - víp nó mới kiếm được, chứ mình nghèo thì kiếm sao được :rolleyes:

toàn chơi đòn bẩy 1/1k lấy gì mà ko chết
1:1000 thì thường là dành cho mấy tài khoản vốn ít, bên hotforex chỉ có đòn bẫy này cho tài khoản micro <$500. Dưới vốn này mà dùng 1:1000 để đánh maximum thì cháy là phải. Mới hôm qua coi cái tài khoản mấy triệu $, nó đánh một lần tầm 20 lot, đòn bẫy 1:100. Tóm lại đừng ham đánh lớn, cháy tài khoản mấy hồi.

ko biết có chôn không , nhưng e có thằng bạn , chơi forex dc gần năm , mà giờ thấy nó chạy ducati - volkswagen . thấy phát thèm

Kiếm tiền ở đâu chả có cá con và cá mập. Cá con mà không biết đường thì vô miệng cá mập thôi. Chưa biết kĩ năng cơ bản của trading mà nhào vô tính lụm tiền thiên hạ thì banh xác là chuẩn rồi. Giàu cả thì làm gì tới lượt mình.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back