Forex con đường sáng xóa đói giảm nghèo?

sổ số ngày nào cũng quay đấy
cứ đánh gấp thiếp lên là ăn thôi
bet bóng cũng vậy, thua thỳ cứ gấp đôi vốn lên, một là cửa trên hai là cửa dưới có gì khó đâu
Noted with thanks. :D

Bạn có khiếu viết văn trào phúng. Bài viết rất thâm thúy. Con bạn thân hồi đại học của mình nó chắc cũng chả biết mù tịt gì về MMO nhưng nó mới rủ mình chơi forex. Mình bảo cẩn thận bán nhà đấy. Nó bảo: "Ông yên tâm, có thầy chỉ dẫn rồi, tôi không tham, chỉ lãi tầm 10%/tháng là dừng thôi". Hi vọng may mắn sẽ mỉm cười với nó. Nó còn dồn tiền đầu tư vào tập đoàn NEX investment nhiều lắm. Thỉnh thoảng lại thấy post mấy bài được đi nghe các bậc thầy về truyền thụ (chắc đi hội thảo) nhìn vỗ tay nhiệt liệt y bọn đa cấp. K biết nó có bền lâu được k nữa.
chắc sml rồi

Bài viết của bạn pipi ko có tính giải trí cao,cũng ko mang đến điều gì mới mẻ ...trông như spam hơn...nên mình làm biếng đọc ...bớt nguy hiểm lại bạn ^-^
vì bạn là ib , chuyên dụ gà nên bạn ko dám đọc vì thấy thốn đúng k

Forex cũng chết như ngả rạ, vậy theo thớt thì đi ngành gì bây giờ?
hiện tai MMO đang rất khó khắc bị siết đủ đường , nhiều ông bảo theo mmo forex nên tui cảnh tỉnh thoi , vì nó liên quan tới cryto nữa , thấy nhiều ông đang ôm coin cứ giảm là ôm , nên t thấy nên viết bài này để cảnh báo

sổ số ngày nào cũng quay đấy
cứ đánh gấp thiếp lên là ăn thôi
bet bóng cũng vậy, thua thỳ cứ gấp đôi vốn lên, một là cửa trên hai là cửa dưới có gì khó đâu
kiểu đó cũng khối ông chơi rồi , và kết quả cũng sml đầy ra đó ông ơi , kiểu gấp đôi đó dễ tạch lắm

Forex, BO là sân chơi cho nhưng người thừa tiền nhé :D
đánh bạc kiểu mới thôi , BO thì gian lận 100% , chắc chắn thua và thua , còn forex thì mạc từ từ :)

Chủ thớt xin gạch đá ah?
để xem trong này có mấy thằng ib hay dụ gà gì ko ấy mà , xem bọn nó có vào đây ko , tui nói thật nếu lãi 10% 1 tháng thôi , thì sao các ngân hàng nó ko đàu tư , vì bank chỉ trả cho người gửi 3-6% 1 năm thôi , đây nó lãi 5-10% 1 tháng nếu có kiến thức (bọn ib rêu rao thế) , sao các bank ko làm , tui nghi ngờ nên đăng lên để các bạn thảo luận thôi

"KIẾM TIỀN MÀ DỄ THÌ KHÔNG CÒN NGƯỜI NGHÈO", kêu gọi thì lúc nào mà chả là con đường sáng xóa đói giảm nghèo chứ không lẽ lai là con đường dẫn đến nghèo đói thì ai tham gia

vì bạn là ib , chuyên dụ gà nên bạn ko dám đọc vì thấy thốn đúng k
Bạn được cái hay nói và nói tầm bậy khá nhiều .... mình ko làm IB nhé,mình la trader và EAs coder ...ngoài ra còn cung cấp dịch vụ copytrade

Và mình thấy trên diễn đàn này toàn người cả ,gà vịt đâu ra ?

Bạn được cái hay nói và nói tầm bậy khá nhiều .... mình ko làm IB nhé,mình la trader và EAs coder ...ngoài ra còn cung cấp dịch vụ copytrade

Và mình thấy trên diễn đàn này toàn người cả ,gà vịt đâu ra ?

" cung cấp dịch vụ copytrade " hahahaha nói ra la biết loại gì , nếu nó giỏi thế thì đi bán tín hiệu cho người ta copy làm gì

Mình thấy bạn méo biết gì mà cứ thể hiện nên mình ngứa mắt ...

Hãy cẩn thận với các quỹ vốn forex khi nó được nhiều nhà đầu tư đổ tiền vào . Nếu con số tiền khách hàng quá lớn . Hãy cẩn thận chủ quỹ có thế đánh theo hình thức rút tiền khách bằng cách đánh cháy quỹ
Chủ quỹ có thể đánh bảo hiểm quỹ hoặc đánh no loss để ăn tiền khách hàng dễ dàng

Đơn giản thế này giả sử chủ quỹ kêu gọi được vốn kha khá lớn . Vốn thì tất nhiên sẽ có vài trăm usd hoặc ko có , vì đánh quỹ ra tiền thì được hưởng vài chục % tiền lời của khách mà .
Giả sử tiền lời từ lợi nhuận là 20% trên số tiền kiếm được từ quỹ . Giả sử quỹ đó có 200000usd . Chủ quỹ chỉ cần mở 1 acc cá nhân và nạp tiền vào 20000usd. Đánh volume tỷ lệ ngang nhau với quỹ =1/10 . Một acc buy 1 acc sell . Cho tới khi 1 acc cháy một acc hit takeprofit .
Ví dụ acc chủ thớt 20k cháy thì acc quỹ kiếm gấp đôi và chủ quỹ hưởng 20% số tiền lời . Khoảng 40k usd . Sau đó chờ rút tiền về chủ quỹ lại kế hoạch cũ . Đánh cho tới khi cháy quỹ . Mà cháy quỹ thì acc cá nhân lãi gấp đôi . Cháy acc cá nhân thì chủ quỹ vẫn lãi gấp đôi .
Nên trước khi đầu tư vào quỹ cần phải hiểu
(. Nên hay không nên. hay suy ngẫm )

" cung cấp dịch vụ copytrade " hahahaha nói ra la biết loại gì , nếu nó giỏi thế thì đi bán tín hiệu cho người ta copy làm gì

Vậy những master trader trên MQL5 ,Zulutrade và signalstart bán tín hiệu để làm gì .... có hiểu vấn đề ko ...superman ?

Vậy những master trader trên MQL5 ,Zulutrade và signalstart bán tín hiệu để làm gì .... có hiểu vấn đề ko ...superman ?
"Miếng phô mai có sẵn chỉ có ở trên cái bẫy chuột"
Bạn pipi nói đúng mẹ r còn gì nữa. Gét mấy thằng lừa newbie như thể loại ông. Hot thì hay v..loz

Bạn pipi nói đúng mẹ r còn gì nữa. Gét mấy thằng lừa newbie như thể loại ông. Hot thì hay v..loz
Bạn nói mình lừa là lừa cái gì ? có đọc hết chưa mà phán như đúng rồi vậy ..

hehe.. vui thôi mà
Nhưng nếu nghiêm túc thì lỡ chủ sàn nó scam thì sao nhỉ? Nước ta trở thành nước nghèo đói mất :popo_ah:

kệ nó đi bạn ơi , mấy loại đó như mấy con ma đa cấp ấy, ăn xôi đi xe buýt mà nói chuyên tiền tỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom