Forex con đường sáng xóa đói giảm nghèo?

Chính xác, giới thiệu cả họ hàng chơi thì giàu lắm nhẩy
tư duy những người buôn bán , làm công ăn lương thì làm sao dạy họ kiếm tìền online được khi trong đầu họ kiếm tiền bằng sức lao động quen rồi . diễn đàn này nhiều người kiếm tiền online thì vào đây kiếm tiền

bớt dụ gà đi cha , BO là lừa đảo vì sàn nó can thiệt đc , còn mấy thứ kìa thi khác , đánh mà giá nó muốn lên hay xuong cũng đc thì đánh cái j , lừa đảo còn mặt dày
đã nói mày thích đánh forex , bitcoin thì tao chấp hết . thích sàn nào cũng được . cứ nạp 10$ rồi cho m thấy trình độ cỡ mày mất tiền là đúng mà đi khuyên người ta làm gì .

chơi ở sàn m thôi đúng ko , tao hiểu rồi , lập cái site ra chất vất vả lắm

trình bạn cao thì bạn ăn đi , kêu cả dòng họ, bà con xa bà con gần , hàng xóm chơi , vô đây dụ người lạ làm gì mất công thế , lo kiếm tiền mà hưởng thụ đi , vô đây chía se dụ người tham gia làm gì thế bạn , tui gà mà tui nói thật thôi , còn bạn pro bạn đi dụ gà , hay nhỉ
mấy site BO đó đa số là cua mấy cha VN , vì BO ở nước ngoài nó cấm rồi , giờ nó đem về VN để lừa tiếp , ví dụ nó vô mmo4me này dụ đc 1000 người chơi , thì mỗi người thua cho nó nhẹ nhẹ 100$ thôi là nó kiếm 100000$ dễ dàn , thua nhỏ nhưng đều đều , nó sẽ quản lý cái dòng tiền đó đem đầu tư hay cho vay .... abc 1 kiểu quản lý tài chính thôi chứ ăn đều cái củ cải ấy , đừng có tin mất thời gian , ngon thế nó kêu cả nhà nó chơi , vô dụ người lạ làm j
thế ông bà già , nội ngoại mày có sử dụng máy tính rành ko mà dạy họ chơi . họ hàng toàn bô lão mắt mờ tay run , tiếng anh ko biết 1 chữ rủ chơi làm gì . nói như m toàn lừa đảo vậy m lên forum mmo này tìm cái gì .

ko nên cãi với 1 thằng mà dã tâm của nó là cố đi lừa để kiếm ăn, vì nó sẽ k bao giờ từ bỏ , sống trên sự mất mát của người khác thật là ghê tởm

Chả cao siêu gì. Nhưng đọc thấy ngứa mắt quá. Ai thua cứ thua ai thắng cứ thắng. Thua mà cay cú k chịu học hỏi thì chịu :D:D:D chúc sớm gỡ vốn nhé. Đánh nửa năm mới x2 tài khoản thôi. Mình đầu tư tổng 5k/2 tk nhé ae giờ hiện mình đã duơng lên hơn 11k cả gốc lãi. Mình đánh sàn nfx, cmt k mang tính rủ ai chơi hay gì nhé. Vì mình là ngưoi chơi đen thua thì mình chịu

Attachments

687.2 KB · Views: 99
    629 KB · Views: 92
    667.5 KB · Views: 93
    624.7 KB · Views: 89
Chả cao siêu gì. Nhưng đọc thấy ngứa mắt quá. Ai thua cứ thua ai thắng cứ thắng. Thua mà cay cú k chịu học hỏi thì chịu :D:D:D chúc sớm gỡ vốn nhé. Đánh nửa năm mới x2 tài khoản thôi. Mình đầu tư tổng 5k/2 tk nhé ae giờ hiện mình đã duơng lên hơn 11k cả gốc lãi. Mình đánh sàn nfx, cmt k mang tính rủ ai chơi hay gì nhé. Vì mình là ngưoi chơi đen thua thì mình chịu
bớt lùa gà đi ông , nhìn qua là biết xàm rồi , sàng lừa đảo

hiểu rồi đó , hahaha ,

Trongvu12 Newbie

hiểu rồi đó , hahaha ,

Trongvu12 Newbie
Lâu k vào dd mất nick thì k đc lập nick mới à b. Nick cũ mình là trongvuu12 có khi còn tham gia lâu hơn b rất nhiều đó ô thánh nghĩ mình cái gì cũng hay ạ.
Cm k rủ ai chơi nên đừng ai pm hỏi nhé. Còn ai có nhu cầu vay vốn thế chấp tài sản hn và vay tiêu dùng khoảng 2-30tr thì pm mình nhé. Thủ tục đơn giản giải ngân nhanh chóng.

lừa đảo là có thật

:popo_amazed::popo_amazed::popo_amazed::popo_amazed::popo_amazed:

:popo_look_down::popo_look_down::popo_look_down::popo_look_down::popo_look_down:

ko chơi forex nhưng luôn tâm niệm sự giàu có ko giành cho số đông, mọi hình thức đầu tư đều có rủi ro, và chỉ nên đầu tư 10% số tiền thu đc hàng tháng. Chơi hay ko chơi là quyết định của bạn.

ko chơi forex nhưng luôn tâm niệm sự giàu có ko giành cho số đông, mọi hình thức đầu tư đều có rủi ro, và chỉ nên đầu tư 10% số tiền thu đc hàng tháng. Chơi hay ko chơi là quyết định của bạn.
nó thao túng cái giá lên hay xuống đc , sàn hoàn toàn làm được , nó có thể giật giá giết SL , , giết tk nhỏ .... , tui đã thấy tận mắt nên bảo 95% thua là có lý do cả đó , muốn ăn thì đánh ko đòn bẫy và trade nến ngày , may ra ăn đc , còn lại thua tới thua thôi

cái giá cả là sàn nó nắm , còn mt4 cũng như các phần mềm khác là công cụ để hiển thị và giao dịch thôi , sàn nó sủa số liệu giá cả cái là nó giật liền , thậm chi chạy 1 đoạn dài để giết tk nhỏ cắn SL tk lớn .... nên 95% là thua , có lý do cả

muốn ăn thì đánh ko đòn bẫy và trade nến ngày , may ra ăn đc , còn lại thua tới thua thôi :popo_still_dreaming::popo_still_dreaming::popo_still_dreaming::popo_still_dreaming::popo_surrender::popo_surrender::popo_surrender::popo_surrender::popo_surrender:

cái giá cả là sàn nó nắm , còn mt4 cũng như các phần mềm khác là công cụ để hiển thị và giao dịch thôi , sàn nó sủa số liệu giá cả cái là nó giật liền , thậm chi chạy 1 đoạn dài để giết tk nhỏ cắn SL tk lớn .... nên 95% là thua , có lý do cả

sàn chi phối được rất nhiều, cái đó mình đồng ý. Sự khác biệt người ăn người thua nằm ở biết chọn sàn, biết đâu là giới hạn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,201
170,353
Latest member
8dayglobal
Back
Top Bottom