• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Forex con đường sáng xóa đói giảm nghèo?

Đầu tư cổ phiếu còn thấy đồng ra đồng vào, cái forex này chưa từng thấy ai sống lâu dài đc vs nó, toàn mất sạch, hồi xưa mình cũng móm vì cái bẫy này. Cực khó ăn! Nếu trong 1000 người tham gia mà chỉ vài người may mắn thì newbie đã hiểu có nên nhảy vào hay k rồi
chuẩn đó bạn vì nó được vẫn hành bới 1 con robot phía sau nó làm sao cho đa số là thua , như trong ài viết mình đã phân tích , mình thấy bản chất trò này là cờ bạc đa cấp thôi chứ chả có j gọi là đầu tư cả

ai thích thì chơi, chủ topic ơi, để họ bán nhà vài lần là thông não ngay ấy mà
vẫn có đứa vào thể hiển , nào là tham gia với tư cách là nhà đầu tư , rồi % vốn ... abc , toàn lùa gà và lừa đảo thôi

mọi người để ý là 2 cmt của nó chỉ là bảo người ta bỏ tiền lên sàn , và tự cho đó là đầu tư , nó dụ dộ mọi người đi tin ba cái ảo vọng , rồi sẽ chết dân thôi , nó là ib hay nhân viên sàng đó , bẫy trá hình thôi , cứ vẽ mộng cho người ta tin thôi
Mẹ cái thằng Chí phèo mày trích dẫn hộ tao cái dòng khuyên tham gia Forex hay bỏ tiền lên sàn tao xem cái nào.Tao đã nói rất rõ tao đầu tư cổ phiếu găm 1 2 lô đất...Tao chưa bao giờ chơi forex và cũng *** tin cái sàn nào cả.Lại thêm mấy ô ko đoc comment hùa vào như đúng rồi.Mà khoan tạo lại cmt hay tao lại bị mày lừa thế.Có phải mày đang câu view câu cmt ko.

ib và nhân viên sàn ko thích những gì tui nói , vì động đến miếng ăn của bọn nó

Những dòng cmt trên của tôi rõ ràng khuyên mọi người ko nên làm trader ko nên tham gia đầu tư vô các sàn mà hãy đầu tư vào những cái thực tiễn những cái tạo ra ra trị cuộc sống đừng sống với những con số ảo.Xong cái cmt này chắc chắn thằng Chí phèo sẽ nói nó dụ gà đấy nó là ib hay nhân viên sàn đấy.Rồi OK bố biết mày Chí phèo rồi.Chấm hết ở đây

lucifer1985
Newbie

JoinedAug 6, 2019

mọi người hiểu rồi đó , chắc cùng 1 thằng thôi nhưng nhìu nick cố vào dụ gà ấy mà

Mẹ cái thằng Chí phèo mày trích dẫn hộ tao cái dòng khuyên tham gia Forex hay bỏ tiền lên sàn tao xem cái nào.Tao đã nói rất rõ tao đầu tư cổ phiếu găm 1 2 lô đất...Tao chưa bao giờ chơi forex và cũng *** tin cái sàn nào cả.Lại thêm mấy ô ko đoc comment hùa vào như đúng rồi.Mà khoan tạo lại cmt hay tao lại bị mày lừa thế.Có phải mày đang câu view câu cmt ko.

Lol, bị thằng thớt nó chụp mũ à =)), t cũng có mấy comment, cũng nói rõ bản chất cái trò này, cũng chả kêu gọi đầu tư hay giới thiệu cái sàn nào nhưng vì mình kiểu trung lập ko hùa theo chửi forex như thớt thành ra bị chụp mũ là ib sàn kìa =)), tranh luận với Chí Phèo làm gì, ignored đi cho khoẻ, ngày nào nó chả spam mấy lượt để topic trồi lên nhưng ignored r nên cũng chẳng thấy thằng thớt nó nói cái gì đỡ bẩn con mắt, mod nào close topic đi cho nó đỡ spam.

người ta đang thảo luận đi kêu sparm , chắc ib sàn hay nhân viên sàn mới ko thích thôi , vì động vào miếng ăn của bọn nó

Lol, bị thằng thớt nó chụp mũ à =)), t cũng có mấy comment, cũng nói rõ bản chất cái trò này, cũng chả kêu gọi đầu tư hay giới thiệu cái sàn nào nhưng vì mình kiểu trung lập ko hùa theo chửi forex như thớt thành ra bị chụp mũ là ib sàn kìa =)), tranh luận với Chí Phèo làm gì, ignored đi cho khoẻ, ngày nào nó chả spam mấy lượt để topic trồi lên nhưng ignored r nên cũng chẳng thấy thằng thớt nó nói cái gì đỡ bẩn con mắt, mod nào close topic đi cho nó đỡ spam.
nó nhân viên sàn , nói sự thật nó ghét vì động vào miếng ăn của nó

chắc in nên cay cú chứ j

topic này nên đóng, chủ thớt cũng tiêu cmn cực quá. FX là 1 hình thức đầu tư,đầu cơ có rủi ro cao, nên ai chấp nhận đc thì chơi, không thì làm việc khác, ko nhất thiết phải chơi FX.

@niceday : mình đề nghị đóng topic.

Em xin phép cười bác chủ thớt nhẹ một cái vào mặt chủ thớt cái em vô tình vào đây đọc mà cười đến đau cả bụng, nên lập tức phải đăng ký cái nick ở 4rum để cmt ngay ,thấy cứ ai mà bênh forex y như rằng bác kêu người ta là ib các kiểu :)) chắc bác thông minh quá nên gặp ngay thằng ib ko có tâm nó lùa cho nên giờ cay cú mới lên đây bóc phốt các kiểu =)) xin lỗi bác chứ ngành nghề đ' nào cũng có rủi ro cả thôi , lợi nhuận lớn thì rủi ro lớn thế thôi .. cùng một công việc có người kiếm được có người không kiếm được nó là 1 chuyện bình thường . Thất bại mà không biết cái lỗi của mình để khắc phục mà cứ bảo thủ đổ tại cho hoàn cảnh đổ tại cho bị lừa thì con người bác chỉ giập chân tại chỗ thôi không khá lên được đâu !! và chắc đọc xong cmt này của em chắc bác chủ thớt sẽ bảo em là ib đi lùa gà, vậy thì em xin nhận mặc dù em ko phải ib nhưng mà để cho bác đc thỏa mãn cái định kiến của bác =)) =))

topic này nên đóng, chủ thớt cũng tiêu cmn cực quá. FX là 1 hình thức đầu tư,đầu cơ có rủi ro cao, nên ai chấp nhận đc thì chơi, không thì làm việc khác, ko nhất thiết phải chơi FX.

@niceday : mình đề nghị đóng topic.
vì là nhân viên sàn , là ib nên ghét chứ gì , tui nói sự thật thôi ,

Em xin phép cười bác chủ thớt nhẹ một cái vào mặt chủ thớt cái em vô tình vào đây đọc mà cười đến đau cả bụng, nên lập tức phải đăng ký cái nick ở 4rum để cmt ngay ,thấy cứ ai mà bênh forex y như rằng bác kêu người ta là ib các kiểu :)) chắc bác thông minh quá nên gặp ngay thằng ib ko có tâm nó lùa cho nên giờ cay cú mới lên đây bóc phốt các kiểu =)) xin lỗi bác chứ ngành nghề đ' nào cũng có rủi ro cả thôi , lợi nhuận lớn thì rủi ro lớn thế thôi .. cùng một công việc có người kiếm được có người không kiếm được nó là 1 chuyện bình thường . Thất bại mà không biết cái lỗi của mình để khắc phục mà cứ bảo thủ đổ tại cho hoàn cảnh đổ tại cho bị lừa thì con người bác chỉ giập chân tại chỗ thôi không khá lên được đâu !! và chắc đọc xong cmt này của em chắc bác chủ thớt sẽ bảo em là ib đi lùa gà, vậy thì em xin nhận mặc dù em ko phải ib nhưng mà để cho bác đc thỏa mãn cái định kiến của bác =)) =))
ngtiendat
Newbie

JoinedAug 10, 2019
nhìn vào là biết nhé , chắc ib tức vì bị vạch mặt , nói sự thât

ngtiendat
Newbie

JoinedAug 10, 2019
nhìn vào là biết nhé , chắc ib tức vì bị vạch mặt , nói sự thât
Theo mình thấy thì bạn cảnh báo mọi người tới đây thì mọi người cũng có cách nhìn nhận và hiểu được vấn đề rồi. Mình đành phải close topic tại đây nhé. Cám ơn sự đóng góp của bạn để cảnh tỉnh mọi người về những rủi ro khi tham gia thị trường này!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,970
Latest member
autoshitclub
Back
Top Bottom