Analysis Forex có phải là trò đánh bạc không?

:binhsua144:
chơi cái này có kén dân cntt như em không các bác ơi.
Chả liên quan gì đến ngành nghề cả,quan trọng
Là tính cách thói quen. Của bạn
Theo mình người nông nổi thì hơi khó vì họ
Rất dễ rơi vào tình trạng cờ bạc,ăn thật to nhưng
Lỗ cũng cực khủng

Chả liên quan gì đến ngành nghề cả,quan trọng
Là tính cách thói quen. Của bạn
Theo mình người nông nổi thì hơi khó vì họ
Rất dễ rơi vào tình trạng cờ bạc,ăn thật to nhưng
Lỗ cũng cực khủng
Thanks bác.
Tại thấy có bác bên trên nói là học tài chính rồi phân tích này nọ nên em mới hỏi thôi mà.
Chứ em cũng biết cái này chủ yếu là khả năng bình tĩnh, điều khiển cảm xúc của chính mình.
:binhsua115:

cuộc đời là 1 canh bạc nên bn đường bao giờ hỏi thế nữa nhé :binhsua144:

canh bạc cái con bà nhà mày

ăn nói văn hóa đê ta trả lời đúng title thớt hỏi nhá dân đâu mà văn hóa thế :binhsua113:

ăn nói văn hóa đê ta trả lời đúng title thớt hỏi nhá dân đâu mà văn hóa thế :binhsua113:
Hihihi đang nóng bức quá, xl cậu nhé. tớ tưởng vào là thấy cậu chửi lại rồi chứ :binhsua117:

Hihihi đang nóng bức quá, xl cậu nhé. tớ tưởng vào là thấy cậu chửi lại rồi chứ :binhsua117:

chuyện nhỏ như con thỏ ấy mà hehe

Thôi chốt đi ai muốn cờ bạc thì cờ bạc ai muốn đầu tư thì đầu tư. Chết thì chôn

chuyện nhỏ như con thỏ ấy mà hehe

Ông này bình tĩnh thế chắc chơi Forex cũng kiếm ăn được :))

- - - Updated - - -

Thôi chốt đi ai muốn cờ bạc thì cờ bạc ai muốn đầu tư thì đầu tư. Chết thì chôn

chuẩn rồi, nó nghĩ sao thì nghĩ mà, mỗi người cũng có cách suy nghĩ khác nhau mình cũng không mất công gò nó theo mình làm gì.

Boboiboy : Theo mình nghĩ thì forex khó chơi hơn chứng khoán,bởi vì chứng khoán dễ bị tác động bởi thông tin bên ngoài,còn forex chỉ bị tác động bới sức mua và bán mà giá cả lên xuống,các phân tích cũng chỉ mang tính tương đối

Forex .... là đánh bạc ( Cờ bạc ) .... :binhsua129:

Forex hay chứng khoán không phải là cờ bạc, nó là một lĩnh vực đòi hỏi người tham gia phải có kiến thức chuyên môn nhất định để hoạt động trong lĩnh vực này, những người không am hiểu hay không chịu tìm hiểu có thể coi nó là trò cờ bạc, vì thực tế họ chẳng có chút kiến thức co bản nào về forex cả, không như thị trường chứng khoán, thị trường forex là toàn cầu và không thể có một tổ chức nào có thể thao túng thị trường forex giống như chứng khoán, thị trường forex là biểu hiện cho sức khỏe của nên kinh tế toàn cầu và có tính thanh khoản cao, nếu bạn có hứng thú với forex, mình khuyên bạn nên đầu tư thời gian và công sức để tìm hiểu thật kĩ về forex, không được thuận lợi như các bạn ngày nay, mình tham gia forex phải tự mày mò tìm hiểu, rất thiếu các tài liệu tiếng việt để mà nghiên cứu. chúc bạn thành công tong lĩnh vực forex

Có sai làm ơn cũng phân tích ra giùm,ko phải nhảy vào nói 1 chữ Sai là hay đâu,hay là tay bị gãy ko type nổi.

- - - Updated - - -

Forex hay chứng khoán không phải là cờ bạc, nó là một lĩnh vực đòi hỏi người tham gia phải có kiến thức chuyên môn nhất định để hoạt động trong lĩnh vực này, những người không am hiểu hay không chịu tìm hiểu có thể coi nó là trò cờ bạc, vì thực tế họ chẳng có chút kiến thức co bản nào về forex cả, không như thị trường chứng khoán, thị trường forex là toàn cầu và không thể có một tổ chức nào có thể thao túng thị trường forex giống như chứng khoán, thị trường forex là biểu hiện cho sức khỏe của nên kinh tế toàn cầu và có tính thanh khoản cao, nếu bạn có hứng thú với forex, mình khuyên bạn nên đầu tư thời gian và công sức để tìm hiểu thật kĩ về forex, không được thuận lợi như các bạn ngày nay, mình tham gia forex phải tự mày mò tìm hiểu, rất thiếu các tài liệu tiếng việt để mà nghiên cứu. chúc bạn thành công tong lĩnh vực forex

Đồng ý với bác này,nhưng mình nghĩ yếu tố may mắn cũng rất quan trọng,cần phải có,mình tìm hiểu forex ko nhiều lắm,cũng đang tập trade demo,đang học hỏi thêm kỹ năng đây.

đánh bạc cái gì, bạc nó đánh mình thì có :binhsua119:

ĐẦU TƯ HAY đánh bạc là do tự mỗi nhà đâu tư lựa chọn thôi, bác nên tự hỏi chính mình

Forex như bài bạc mà bài bạc cũng như Forex, có khác có giống.

Chơi bài có người chơi chuyên nghiệp thì Forex cũng có nhiều người trade giỏi thắng nhiều. Nhưng đánh bài người ta xem nhẹ nó nên khi đến với nó thì ít khi nghiên cứu cách để thắng mà chính bài bạc cũng đặt ra luật để hạn chế khả năng thắng của người chơi nhất. còn Forex thì không.

chơi cái binary option thì đúng là đánh bạc thật ^^!

Forex vừa là đánh bạc, nhưng nó cũng là trò chơi trí óc đấy các bác. Ở đấy là 1 cuộc chiến không khoan nhượng, các bác nào mới tìm hiểu thì chỉ nên vào đánh free thôi.

Khi nào còn coi nó là cờ bạc thì còn phải jọc dai dài vì với tâm ly đó
Các bạn vẫn tư duy thắng thua là do ý trời trong khi thực tế đâu phải vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week