• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Analysis Forex cho mọi người

vuducnhan578

Junior
Reactions
11
MR
0.069
MÌnh tạo ra topic này là muốn tạo 1 nhóm nhỏ trên skype để mọi người cùng nhau thảo luận, chém gió về forex (không phân biệt là người mới chơi hay chuyên gia)
Để mọi người chia sẻ những kinh nghiệm, những khoảnh khắc trong forex.
Chia sẻ những phương pháp, chiến thuật hay.
MÌnh đã trade được khoảng 1 năm và vẫn tiếp tục (tạm thời là hòa vốn và có khả năng là mất trắng trong thời gian tới :p).
Vậy nếu ai quan tâm thì add skype: ducnhan69
Xin cảm ơn !

MÌnh đã trade được khoảng 1 năm và vẫn tiếp tục (tạm thời là hòa vốn và có khả năng là mất trắng trong thời gian tới :p).
Nghe xong sợ quá đi :)))

Mình khuyên các bạn đang chơi forex nên dừng lại trước khi quá muộn . Bởi vì kiếm nhiều tiền sẽ làm thoái hoá con người dẫn đến nhiều hệ luỵ và tệ nạn xã hội :D

Mình khuyên các bạn đang chơi forex nên dừng lại trước khi quá muộn . Bởi vì kiếm nhiều tiền sẽ làm thoái hoá con người dẫn đến nhiều hệ luỵ và tệ nạn xã hội :D
Mình sẽ chuyển lời khuyên của bạn đến George Soros. Ông ta đã trở thành tỷ phú từ 5k vốn ban đầu,

Sao thấy Bill Gates, Steve Job, Larry Page hay Mark Zuckerberg thấy toàn tạo ra ích lợi cho thế giới chứ không phải tệ nạn gì hết :D

Nếu đúng thế thì e cũng mong mình thoái hóa và dính nhiều hệ lụy của xã hội :D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,938
171,009
Latest member
twicscy
Back
Top Bottom