Help Forex căn cứ vào đâu để tính lời lãi?

Cho Max hỏi luôn 2 ngọn núi màu xanh đỏ bên cạnh với lại
Cái cây xanh cây trắng trên cái nền đen đen là gì luôn với

Max

lại giả điên đu dây điện oy :binhsua01:

---------- Post added at 11:34 AM ---------- Previous post was at 11:32 AM ----------

Bác cho em hỏi

em thấy trong cái MT4

co 2 con số :

2 cái số đó nó biểu hiện cái gì hả bác?
biểu thị sự ăn lời của cái sàn bạn đang trade đó. chứ k có 2 cái số đó thì nó chết đói ak. thực chất lúc bạn bắt đầu vào 1 lệnh là bạn đã lổ rồi cho dù giá cả chưa thay đổi

lại giả điên đu dây điện oy :binhsua01:

---------- Post added at 11:34 AM ---------- Previous post was at 11:32 AM ----------

biểu thị sự ăn lời của cái sàn bạn đang trade đó. chứ k có 2 cái số đó thì nó chết đói ak. thực chất lúc bạn bắt đầu vào 1 lệnh là bạn đã lổ rồi cho dù giá cả chưa thay đổi

ukm,thank bac da chieu co em

Sự thay đổi tỷ giá của các cặp tiền tệ trong FOREX dẫn đến sự lãi lỗ như bạn đó phụ thuộc nhiều vào nên kinh tế của các quốc gia đó
Bạn nói đúng, nhưng các cặp tiền này thay đổi tỷ giá ko nhất thiết phải phụ thuộc vào nền kinh tế. Trong Forex nói chung, việc tăng hay giảm points phụ thuộc rất lớn vào việc trade , tức là lượng tề tệ trao đổi trên thị trường.
VD : Khi quá nhiều người mua thì tất nhiên nó sẽ tăng giá. Chúng ta phải xem nó như 1 mặt hàng chịu tác động của CUNG - CẦU .

Bạn đây nói khá đúng, mình bổ sung 1 tí thôi nhé.

Bạn nói đúng, nhưng các cặp tiền này thay đổi tỷ giá ko nhất thiết phải phụ thuộc vào nền kinh tế. Trong Forex nói chung, việc tăng hay giảm points phụ thuộc rất lớn vào việc trade , tức là lượng tề tệ trao đổi trên thị trường.
VD : Khi quá nhiều người mua thì tất nhiên nó sẽ tăng giá. Chúng ta phải xem nó như 1 mặt hàng chịu tác động của CUNG - CẦU .

Bạn đây nói khá đúng, mình bổ sung 1 tí thôi nhé.
cai nay thi em biet,nhug trong phan mem thi ro rang em mua voi gia 1.31948 ban voi gia 1.31995 mà vẫn lỗ -90.000 vnd,the boi buc

cai nay thi em biet,nhug trong phan mem thi ro rang em mua voi gia 1.31948 ban voi gia 1.31995 mà vẫn lỗ -90.000 vnd,the boi buc

chụp cái hình lên đây xem à mà tiền trong forex tính = USD nhé, VND ở đâu ra =.=. Chưa xong lý thuyết đã qua thực hành

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back