Other Foodteam cần tuyển newmember kiếm $ với PTC

cho xin skype hoặc face để hỏi với bác
Mem Foodteam tập hợp ở đâu í nhể - có fanpage hay gì gì k?:rolleyes:
Tối em sẽ lập nhóm trên fb các bác nhớ join nhóm
hướng dẫn ở đâu bạn
Download hướng dẫn cơ bản kiếm $ với PTC từ A-Z : HuongdancobanPTC
Bài hướng dẫn của em nếu có chỗ nào không hiểu bác vào nhóm fb hoặc inbox em để em hướng dẫn.

Trafficmonsoon
Surf 10 web hằng ngày Earn 0.04$-0.1$/ngày.Min 2$.Hình click ad Trafficmonsoon hôm nay.

Trafficmonsoon
Surf 10 web hằng ngày Earn 0.04$-0.1$/ngày.Min 2$.Hình click ad Trafficmonsoon hôm nay.

xin 1 slot
Chào mừng bác gia nhập foodteam bác biết về PTC chưa nếu chưa biết thì bác nói em hướng dẫn cơ bản A-Z về PTC .NHững trang ptc và Trafficmonsoon bác xem ở trang đầu hoặc thông tin của mình có blog bạn vô xem hoặc fanpage hiện tại mình đang thử nghiệm fanpage nên còn nhiều thứ chưa hoàn thiện mong bác thông cảm và ủng hộ foodteam.

Chào mừng bác gia nhập foodteam bác biết về PTC chưa nếu chưa biết thì bác nói em hướng dẫn cơ bản A-Z về PTC .NHững trang ptc và Trafficmonsoon bác xem ở trang đầu hoặc thông tin của mình có blog bạn vô xem hoặc fanpage hiện tại mình đang thử nghiệm fanpage nên còn nhiều thứ chưa hoàn thiện mong bác thông cảm và ủng hộ foodteam.

xin yh ll đi bác. muốn học ptc :D

Trafficmonsoon
Surf 10 web hằng ngày Earn 0.04$-0.1$/ngày.Min 2$.Hình click ad Trafficmonsoon hôm nay và proof mới nhất.

xin yh ll đi bác. muốn học ptc :D
Bác@SoaiSaker liên lạc facebook fanpage avatar của em,em ít online facebook vì nặng máy nên bác cứ gửi thư em check mail nếu có thư sẽ online trả lời bác.

Trafficmonsoon earn 0.1$ hằng ngày,min 2$.Up cho các bác vào sau kiếm $ ăn bánh mì.

em củng mới tập chơi pTC ,, tham gia team được ko bác
được bác nếu không hiểu gì bác cứ inbox ở forum hoặc facebook để em hướng dẫn bác
Traffficmonsoon click ad hôm nay. Up cho các bác vào sau kiếm tiền ăn cơm sườn.

cậu cho mình hỏi có 100$ đầu tư chiến được ko ?
.. mình nghe mấy pro kia nói chơi ptc đâu tư vài ngin usd mới mong có lời :((

đã rép traficmoon
mrphaer
:D
Cám ơn bác@mrphaer đã ref bác vào mail bác đăng ký em có gửi mail hướng dẫn chơi Trafficmonsoon cho bác rồi đó nếu bác không hểu thì bác inbox em hoặc facebook em sẽ hướng dẫn cho bác.
Trafficmonsoon click ad hôm nay.Up cho các bác vào sau kiếm tiền ăn bún .

Trafficmonsoon earn 0.1$ hằng ngày ,surf 10 web .Up cho các bác vào sau có tiền ăn bún bò huế.

up cho các bác vào sau cùng nhau kiếm kiếm tiền với PTC để có tiền ăn hủ tiếu gõ.

up cho các bác vào sau cùng nhau kiếm kiếm tiền với PTC để có tiền ăn bánh mì.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,520
171,563
Latest member
Tam9898

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back