Help Folder user thema ngày càng nặng

N0thing

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Hic qua vài lần chuyển phiên bản giờ folder của mình nặng gần 120mb rồi, mình clear hết rồi mà vẫn nặng dã man, có cách nào cho nó nhẹ đi ko nhỉ

taya.xiig

Banned
Reactions
101
MR
0.000
vào mấy folder của các section , sẽ thấy những bài đã post , xóa hết đi là xong :binhsua141:

backtolife

Newbie
Reactions
58
MR
0.000
Làm thế nào để post đúng user nhỉ. Ví dụ mình có 2 user ở 1 forum mà muốn post collection từng user khác nhau nhưng không được. Thằng themma nó nhận 1 user là về sau nó cứ post user đó kể cả là đã thay section hoặc update lại user.

chậc đã thử mọi cách phát hiện ra các file gốc liên quan đến temp và ID cứ nở ra có lẽ là trong folder backup cũng vì thế mà tăng theo, xóa thì xóa backup được, nhưng ko hiểu sao mấy file ở ngoài nở ác quá *.*

---------- Post added at 10:11 PM ---------- Previous post was at 10:10 PM ----------

với lại thú thực là thema của mình đang bị out of memory trầm trọng, post được đến bài thứ 6-7 là nhảy out of memory đầy màn hình, trong khi đó ram 2gb core dou 2.2 mà hic hic

chậc đã thử mọi cách phát hiện ra các file gốc liên quan đến temp và ID cứ nở ra có lẽ là trong folder backup cũng vì thế mà tăng theo, xóa thì xóa backup được, nhưng ko hiểu sao mấy file ở ngoài nở ác quá *.*

---------- Post added at 10:11 PM ---------- Previous post was at 10:10 PM ----------

với lại thú thực là thema của mình đang bị out of memory trầm trọng, post được đến bài thứ 6-7 là nhảy out of memory đầy màn hình, trong khi đó ram 2gb core dou 2.2 mà hic hic
Bạn đang dùng light or normal ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week