HYIP flower-business - flower-business.biz

sao vậy, mất toi 300$, sao số tôi đen thế này:binhsua23::binhsua32::binhsua46::binhsua46::binhsua45::binhsua45:, hôm nay mới rút ngân hàng tiền ra, mua hết lr chơi thằng này

rồi xong , đã bay 24$ , scam 1 cách nhanh chóng @@ login vào báo bị hack lr .....

sao vậy, mất toi 300$, sao số tôi đen thế này:binhsua23::binhsua32::binhsua46::binhsua46::binhsua45::binhsua45:, hôm nay mới rút ngân hàng tiền ra, mua hết lr chơi thằng này

chơi j mạnh vậy trời. những thằng daily chơi 10 là ok rồi mà. xui quá

chính thức đây là cú ngã đau nhất, hôm nay mới rút 10 tr , mua hết lr , để lại hhown 2 tr, rồi bắt đầu cheat, ko thể ngờ đc, channnnnnnnnnnnnn

@@ bro chơi gì có 1 site vãi thế
:binhsua75:còn 100 bên esafe nó mà scam lun thì từ hyip

mới dep 50 cách đây 2 h:))

Chào bạn admin site flower

Site off 2 ngày rùi nhưng hôm nay tình cờ mình mới đọc topic bạn lập. Mình cũng k nghĩ đây là site Việt, vì nó rất tốt. Bản thân mình cũng mất 20$ site này. Nhưng có 1 vấn đề, mình thấy các bạn tranh cãi, là bảo mật của site. Thực ra chỉ là mình vô tình, nhưng mình phát hiện ra site của bạn có vấn đề trong thanh toán. Cụ thể buổi tối 27, mình có request 1 acc. Lúc đó tình có mình có làm lag máy. Vậy là lúc bấm thanh toán, nó cứ xoay xoay liên tục, mà k báo hoàn thành. Tuy nhiên trong cùng lúc đó, tiền vẫn đc thanh toán về ví của mình. Mình tưởng vậy là xong nên thoát ra. Ai dè 1 lúc sau, site của bạn lại thanh toán cho mình 1 lần nữa. Vậy là mình đc thanh toán 2 lần. Mình còn định thử lại 1 lần nữa, nhưng nghĩ lại làm vậy k nên, gây tiếng xấu, nếu admin biết mình là investors Việt (mình chưa bik admin site là Việt Nam). Ở đây mình nghĩ có lỗi trong hệ thống thanh toán của bạn. Ng ta có thể lợi dụng lỗi này để rút tiền 2-3 lần với 1 lần dep. Đây cũng là 1 trong số những rủi ro với hình thức pay instant. Mình gặp 3 lần kiểu pay 1 lần, đc thanh toán 2 lần rùi. Nên mình nghĩ lần sau, bạn nên làm site pay manual, cho an toàn, lại k sợ bị hacker lợi dụng lỗi API để hack nữa

Vài lời ở trên, mong bạn rút kn, mang tiếng thơm cho dân Việt

P/s: nếu bạn k tin, có thể check lịch sử ví PM của ban, tối 27, đã thanh toán 2 lần 10.4$ cho id nguyenthiyeunhi.

Thân

site này đang ngon vãi mà bị hack, chán ghê:binhsua48:

Thỉnh thoảng mình cũng gặp trường hợp trả tiền nhiều lần (thường ở site pay instant), tiền về nhiều lần nhưng account statistics vẫn chỉ báo 1 lần withdraw, vào E-account kiểm tra mới biết !
Nếu cậu mở site instant thì nên dùng acc phụ để thanh toán, nếu chẳng may bị hack, lỗi ... thì vẫn giới hạn được mức độ thiệt hại.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom