Matrix FIRST BLOCKCHAIN FUND - Dự án có thật trade các đồng tiền điện tử và ICO thuần. Lãi 12 - 40%/tháng

Ví Bitcoin: 15NMermHck1kSdjVpZu4FNRN7utMbZCGwQ
Đã send

Lợi nhuận tháng 7/2018

Một người bạn của mình ở nước ngoài vừa mới đầu tư thêm 1 gói 15.000$ sau khi đã đầu tư 1 gói 3.000$ trước đó.

Công ty First Blockchain Fund đang tiến hành triển khai Event tham quan văn phòng và du lịch tại MAURITIUS trong 5 ngày vào khoảng tháng 10/2018.
Để tham gia vào sự kiện này các bạn phải có doanh thu 60.000$ tại F1 hoặc có lượng đầu tư là 50.000$ trong khoảng thời gian từ 1/8 đến 30/9/2018. Mọi chi phí đi lại ăn ở sẽ được công ty chi trả.
Chi tiết xem tại mục News của trang web

các bạn còn nhớ BitCoinnect chứ ? vốn hoá CMC > 2 tỷ $ mà vẫn tạch đấy thôi. hãy cẩn trọng với mô hình Ponzi . không bền vững . thoát vốn sớm là cách tốt nhất . cũng có 1 Mod #Chien cũng huy động như vậy . mà giờ bác ấy ở đâu khi NDT thua lỗ trầm trọng . Chỉ tay trên có lời . tay con chết hết . hy vọng cho các bạn tham gia sẽ chạy đc 1 năm . chứ 1 2 tháng rồi lấy cớ này kia Cty Phá sản => Scam thì các bạn chỉ có lỗ => chết

các bạn còn nhớ BitCoinnect chứ ? vốn hoá CMC > 2 tỷ $ mà vẫn tạch đấy thôi. hãy cẩn trọng với mô hình Ponzi . không bền vững . thoát vốn sớm là cách tốt nhất . cũng có 1 Mod #Chien cũng huy động như vậy . mà giờ bác ấy ở đâu khi NDT thua lỗ trầm trọng . Chỉ tay trên có lời . tay con chết hết . hy vọng cho các bạn tham gia sẽ chạy đc 1 năm . chứ 1 2 tháng rồi lấy cớ này kia Cty Phá sản => Scam thì các bạn chỉ có lỗ => chết
Nhà đâu tư giờ họ thông minh rồi bạn ơi. Gì chứ những người ở trên forum này họ cũng đã trải qua những vấn đề mà bạn đang nêu rồi. Quan trọng là họ biết mà họ vẫn dám chấp nhận. Quan trọng hơn là dự án nào và thời gian đầu tư như thế nào.

Last edited:
Sự kiện khai trương văn phòng tại Mauritius

Nhà đâu tư giờ họ thông minh rồi bạn ơi. Gì chứ những người ở trên forum này họ cũng đã trải qua những vấn đề mà bạn đang nêu rồi. Quan trọng là họ biết mà họ vẫn dám chấp nhận. Quan trọng hơn là dự án nào và thời gian đầu tư như thế nào.
Đi theo ông này mấy lần toàn đc vài tháng thì tạch,đen kinh

Càng hoành tráng càng chết nặng, ponzi với đa cấp ko bao giờ tồn tại lâu cả, nhanh vào nhanh ra còn cơ hội, đu mấy cái này tới bạc tỷ quá mạo hiểm
genesis-mining đào bitcoin ko lãi nó còn đóng cả hợp đồng đào coin

Càng hoành tráng càng chết nặng, ponzi với đa cấp ko bao giờ tồn tại lâu cả, nhanh vào nhanh ra còn cơ hội, đu mấy cái này tới bạc tỷ quá mạo hiểm
genesis-mining đào bitcoin ko lãi nó còn đóng cả hợp đồng đào coin
Tui thích mạo hiểm. haha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week