Legit Firefaucet.win Reviews : SCAM or LEGIT ?

chạy 1 ngày đc 200 satoshi bit coin :(
Nếu bạn cảm thấy nó ít, thì bạn có thể xem xét cài Bouns khi mình lên Lv, cái này chủ yếu là ăn lâu dài, càng siêng năng thì khả năng nhận đc càng lớn

Bác cho em hỏi cái auto thì nên tích hết đủ 10 coin hay chỉ tập trung coin nào thôi, với cả có nên tích BTC vs ETH ko tại setting nó chỉ cho mình sửa 3 lần thôi nên hơi phân vân

Bác cho em hỏi cái auto thì nên tích hết đủ 10 coin hay chỉ tập trung coin nào thôi, với cả có nên tích BTC vs ETH ko tại setting nó chỉ cho mình sửa 3 lần thôi nên hơi phân vân
theo mình thì không nên chọn BTC với ETH, làm như vậy thì nó sẽ hiện lên popup rất khó chịu
Còn về tích đủ 10 loại coin khác nhau thì tuy theo cách làm thôi bác à.
mình thì tích đủ 10 loại coin, chạy còn 1h thì sửa lại chạy 1 loại DOGE thôi
buổi sáng mình làm shortlink - buổi chiều chạy 10 loại coin đến khi còn 1h thì mình chuyển qua chạy 1 loại coin DOGE và treo tới sáng.

Cách setting của mình là x2 flash và x2 về ví của trang như vậy thì mình được điểm tối đa.

cái này không liên quan - nhưng mấy hôm nay bận nên không chăm sóc topic tốt được - các bác thông cảm cho mình

làm cái poof ngày mới

Như vậy phần setting bác để payout settings là Faster còn Payout timer là 1 minute thôi à. Trước h mình toàn để 10 minutes cho nó pay thẳng về faucethub :<

Vạy lv cang cao kiem cang nhieu ah bac

Theo mình thấy bác chủ topic hướng dẫn là thế, level cao lượng bonus cũng nhiều lên

theo mình thì không nên chọn BTC với ETH, làm như vậy thì nó sẽ hiện lên popup rất khó chịu
Còn về tích đủ 10 loại coin khác nhau thì tuy theo cách làm thôi bác à.
mình thì tích đủ 10 loại coin, chạy còn 1h thì sửa lại chạy 1 loại DOGE thôi
buổi sáng mình làm shortlink - buổi chiều chạy 10 loại coin đến khi còn 1h thì mình chuyển qua chạy 1 loại coin DOGE và treo tới sáng.

Cách setting của mình là x2 flash và x2 về ví của trang như vậy thì mình được điểm tối đa.

cái này không liên quan - nhưng mấy hôm nay bận nên không chăm sóc topic tốt được - các bác thông cảm cho mình

làm cái poof ngày mới

Setting như bác là mình muốn payout lúc nào cũng đc hả bác

Setting như bác là mình muốn payout lúc nào cũng đc hả bác
chính là vậy á bác. Nếu bác để x2 pay thẳng về faucethub thì được ít hơn nhiều. Mình thì trữ trong balance. Cứ sau 1 ngày thì mình pay 1 lần. như vậy thì nhiều hơn bác à

chính là vậy á bác. Nếu bác để x2 pay thẳng về faucethub thì được ít hơn nhiều. Mình thì trữ trong balance. Cứ sau 1 ngày thì mình pay 1 lần. như vậy thì nhiều hơn bác à
Setting như vầy đúng không bác ơi

BFCwTSe

Mình đã chơi trang https://firefaucet.win/ được 1 tuần rồi. Số tiền tuy không nhiều nhưng được cái là có auto trên web.
Và quan trọng nhất là nó không có chèn các scrips về mining. Trang web an toàn tuyệt đối.
Bước đầu đăng ký ví trung gian Faucetpay.io

https://firefaucet.win/ref/nguyenthoi022
Link Ref : https://firefaucet.win/

Trang này khá ngon và có thể sống thọ bởi nó được pay thẳng về ví ví trung gian Faucetpay.io mà không có minpay.
Một chế độ mà trang web này mình cảm thấy thích nữa là có thể auto cùng lúc nhiều loại coin.
Thôi không nói nhiều sau đây là hướng dẫn :
Trước hết đăng kí cho mình 1 tài khoản :

Sau khi đăng kí xong các bạn đăng nhập vào tài khoản.
Ở trong này sẽ có các mục sau :
Wallet Balance : Số dư của bạn
Setting : Cài đặt
Wallet Addresses : Địa chí Ví của bạn
Referral : Giới thiệu của bạn
Leaderboard : Bảng xếp hạng của bạn
Dash Board : Bảng điều khiển của bạn
Log Out : Đăng Xuất .

Đầu tiên các bạn nên vào Wallet Addresses để Add các địa chỉ ví của mình vào. Ở trong này có 12 địa chỉ ví của 12 loại coin khác nhau.
Lưu ý : Địa chỉ ví của Faucetpay.io

Sau khi điền địa chỉ ví xong các bạn qua mục Dashboard. Mục này là mục quan trọng đấy. Mục kiếm tiền của các bạn đấy

Ở mục này có 4 mục để các bạn kiếm tiền :

Thứ nhất : Hộp quà màu đỏ nơ vàng ---> mục thưởng của bạn sau 24h sẽ lãnh đc
Thứ hai : Shortlinks ------> xem các dạng link rút gọn để kiếm tiền.
Thứ ba : Mine ---> Đào coin bằng trình duyệt web.( Cái này mình ko chơi vì rất nặng và dễ hư máy tính )
Thứ tư : Faucet -----> chỉ cần nhập captcha và nhận tiền (30p 1 lần claim)
Thứ tư : PTC ----> xem quảng cáo kiếm tiền.
Thứ năm : Choose Currencies To Start Auto Claim ---> chọn loại coin và bắt đầu để nó tự chạy tiền về túi của mình. Có thể 1 lúc nhiều chạy nhiều loại.

Bởi vì web này có chế độ là auto claim theo cấp độ.
Có nghĩa là những gì bạn làm ở trên đều qui về số điểm dùng để chạy auto và làm những điều trên để lên cấp độ.
Chú ý : Các bạn lên cấp độ càng cao thì số tiền bạn nhận được càng nhiều
Ở đây mình đã lên lv 12 và Current Bonus của mình là : 0.01x.

hoan thanh cac muc
Daily Tasks
Complete these daily tasks for extra rewards! These tasks reset every day at midnight UTC (
08:
59:
41

) .

TaskProgressReward
Complete 5 Shortlinks 1 / 5 25 ACP

Complete 10 Shortlinks 1 / 10 50 ACP
Complete 20 Shortlinks 1 / 20 100 ACP
Complete 35 Shortlinks 1 / 35 300 ACP + 50 BTC Sat.
Complete 500 ACP worth of Offerwall 0 / 500 50 ACP
Complete 2000 ACP worth of Offerwall 0 / 2000 150 ACP + 20 BTC Sat.
Complete 3000 ACP worth of Offerwall 0 / 3000 500 ACP + 30 BTC Sat.
Claim from ACP Faucet 3 times 3 / 3 20 ACP
Claim from ACP Faucet 6 times 6 / 6 50 ACP
Claim from ACP Faucet 10 times 10 / 10 80 ACP
Collect all Daily Tasks 3 / 10 200 ACP + 100 BTC Sat.

Link đăng ký: https://firefaucet.win/ref/nguyenvanthongbv
Làm các nhiệm vụ khảo sát, xem quảng cáo tương tự như Timebuck nhưng được cái min rút rất thấp.
Loại tiền được trả ở đây là ACP xong anh em chuyển đổi sang loại tiền điện tử mà mình thích, thường thì mình làm 2 đến 3 bài khảo sát là đủ min rút rồi.
* Các loại tiền được hỗ trợ min rút rất thấp nhé !
1. Min rút các loại; - Bitcoin : 0.0003 BTC
- Ethereum : 0.02 ETH
- Dogecoin : 200 DOGE
- Dash : 0.014 DASH
- Tron : 40 TRX
- Zcas : 0.01 ZEC
- DigiByte : 50 DGB

Thường thì mình chọn min rút thấp nhất là token Tron: Dogecoin; DigiByte tiền về trong 24-48h về ví hoặc về sàn mình yêu cầu !
MẸO TRẢ LỜI KHẢO SÁT:
Nên tạo một tài khoản gmail riêng để làm khảo sát. Và ghi thông tin mình đã đăng ký khảo sát ra một file Excel hoặc sổ tay cho đỡ quên nhé. Địa chỉ nên là các thành phố lớn: Hà Nội, Hải Phòng, TP Hồ Chí Minh.
Đăng ký tuổi tốt nhất là 20 - 45. tuổi và năm sinh phải khớp nhau. ví dụ bạn 36 tuổi thì phải là lấy năm nay 2020-36 = 1984. Đừng ghi nhầm không sẽ bị khóa tài khoản.
Nếu có câu hỏi: Bạn hoặc có người nhà hoạt động trong lĩnh vực nào kể trên ? chọn “không có phương án nào ở trên”.
- Gần đây bạn có tham gia khảo sát nào không? Chọn:"không”.
-
Gần đây bạn có tham gia nhóm trò chuyện nào không? chọn "không".
- Bạn đã làm những việc gì hoặc đã sử dụng các sản phẩm nào hoặc đã mua hay sở hữu các sản phẩm nào dưới đây trong 3 tháng qua? nên chọn tất cả. Chú ý nó sẽ có 1 số đáp án bẫy. ví dụ bạn sở hữu các sản phẩm nào? máy bay, cỗ máy thời gian, hỏi đi hỏi lại bạn đã kết hôn chưa, lúc đầu bạn nói là rồi về sau nói là chưa như thế thì sẽ bị loại nhé............
- Nghề nghiệp: chọn “làm việc toàn thời gian” là quản lý cấp trung.
- Bạn đã có gia đình và 2 con: trong đó 1 con dưới 18 tuổi. 1 số trang yêu cầu cả ngày tháng năm sinh của trẻ. Bạn nên chọn ngày nào đó đặc biệt cho dễ nhớ.
- Để tránh trùng ip trả lời khảo sát do 1 số trang khảo sát cùng lấy các bản khảo sát từ 1 nguồn anh em có thể xóa hết lịch sử duyệt web, reset lại modem trước khi trả lời khảo sát mới. Không làm mất thì giờ của cả nhà nữa giờ mình cùng kiếm tiền nhé.

KÊNH HỖ TRỢ VÀ HƯỚNG DẪN ANH EM: https://t.me/kiemtienonline_khaosat

Last edited:
@hangiangks Mình move bài của bạn qua đây cho phù hợp nhé. Nội dung topic không liên quan đến Airdrop.

Firefaucet.win - Thanh toán auto về ví faucetpay.io
Thanh toán :

Trang https://firefaucet.win/ kiếm số tiền tuy không nhiều nhưng được cái là có auto trên web.
Và quan trọng nhất là nó không có chèn các scrips về mining. Trang web an toàn tuyệt đối.
Firefaucet.win - Thanh toán auto về ví faucetpay.io
https://firefaucet.win/ref/nguyenthoi022

Trang này khá ngon và có thể sống thọ bởi nó được pay thẳng về ví ví trung gian Faucetpay.io mà không có minpay.
Một chế độ mà trang web này mình cảm thấy thích nữa là có thể auto cùng lúc nhiều loại coin.
Thôi không nói nhiều sau đây là hướng dẫn :
Trước hết đăng kí cho mình 1 tài khoản :

Sau khi đăng kí xong các bạn đăng nhập vào tài khoản.
Ở trong này sẽ có các mục sau :
Wallet Balance : Số dư của bạn
Setting : Cài đặt
Wallet Addresses : Địa chí Ví của bạn
Referral : Giới thiệu của bạn
Leaderboard : Bảng xếp hạng của bạn
Dash Board : Bảng điều khiển của bạn
Log Out : Đăng Xuất .

Đầu tiên các bạn nên vào Wallet Addresses để Add các địa chỉ ví của mình vào. Ở trong này có 12 địa chỉ ví của 12 loại coin khác nhau.
Lưu ý : Địa chỉ ví của Faucetpay.io

Sau khi điền địa chỉ ví xong các bạn qua mục Dashboard. Mục này là mục quan trọng đấy. Mục kiếm tiền của các bạn đấy
Ở mục này có 4 mục để các bạn kiếm tiền :
Thứ nhất : Hộp quà màu đỏ nơ vàng ---> mục thưởng của bạn sau 24h sẽ lãnh đc
Thứ hai : Shortlinks ------> xem các dạng link rút gọn để kiếm tiền.
Thứ ba : Mine ---> Đào coin bằng trình duyệt web.( Cái này mình ko chơi vì rất nặng và dễ hư máy tính )
Thứ tư : Faucet -----> chỉ cần nhập captcha và nhận tiền (30p 1 lần claim)
Thứ tư : PTC ----> xem quảng cáo kiếm tiền.
Thứ năm : Choose Currencies To Start Auto Claim ---> chọn loại coin và bắt đầu để nó tự chạy tiền về túi của mình. Có thể 1 lúc nhiều chạy nhiều loại.

Bởi vì web này có chế độ là auto claim theo cấp độ.
Có nghĩa là những gì bạn làm ở trên đều qui về số điểm dùng để chạy auto và làm những điều trên để lên cấp độ.
Chú ý : Các bạn lên cấp độ càng cao thì số tiền bạn nhận được càng nhiều
Ở đây mình đã lên lv 12 và Current Bonus của mình là : 0.01x.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,697
Latest member
thalord2825
Back
Top Bottom