• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask firecash

Status
Not open for further replies.

sinhitmmo89

Banned
Reactions
231
MR
0.732
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Cho mình hỏi anh em o rum mình có ai chơi firecash chưa vậy. ai chơi rồi cho mình ý kiến với nhé site đó pay như thế nào vậy mình cũng đang làm cũng có $ đủ minpay nhưng request payout không được cả paypal và payza điều không cash được :(. xin mấy anh em giúp đỡ
Ảnh chụp màn hình_2013-10-19_093144.png
Ảnh chụp màn hình_2013-10-19_093144.png

đây là terms của nó:
A) All payments are made through PayPal. The minimum amount to pay out is $10 - there are no more limits. All payments are sent manually.

B) Users, who choose to pay with PayPal, are forwarded to an SSL-encoded internet site of the payment provider, through which they can make the payment using an existing PayPal account or credit card. Paypal will then return the user to the FireCash internet site.

C) Users have to pay taxes in their country for the incomes from FireCash. Firecash will not send any money to user's tax agency.

Last edited:
Nó báo là tài khoản không đủ.

Mình chưa chơi thằng này qua, nhưng theo thông báo của nó thì rõ ràng là bạn chưa đủ minpay. có thể số point bạn đã đủ minpay, nhưng tổng số point này gồm có point bonus khi bạn add code của người khác, mấy app này thường số point mình trực tiếp kiếm đc phải đủ min mới rút đc. mình nghĩ vậy không biết đúng kô

Nó báo là tài khoản không đủ.
ủa nhưng mà bạn ơi site nói là min 10$ mình có 15$ không biết min bao nhiêu nữa thấy trên site nói min 10$ mà

scam

Cho mình hỏi anh em o rum mình có ai chơi firecash chưa vậy. ai chơi rồi cho mình ý kiến với nhé site đó pay như thế nào vậy mình cũng đang làm cũng có $ đủ minpay nhưng request payout không được cả paypal và payza điều không cash được :(. xin mấy anh em giúp đỡ
View attachment 24818 View attachment 24818
đây là terms của nó:
A) All payments are made through PayPal. The minimum amount to pay out is $10 - there are no more limits. All payments are sent manually.

B) Users, who choose to pay with PayPal, are forwarded to an SSL-encoded internet site of the payment provider, through which they can make the payment using an existing PayPal account or credit card. Paypal will then return the user to the FireCash internet site.

C) Users have to pay taxes in their country for the incomes from FireCash. Firecash will not send any money to user's tax agency.

trang này làm có được ko cậu, cho mình theo với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,095
171,181
Latest member
Hoanghigh

Most discussed of week