Help Firecash-Thành quả của VN chúng ta...:))

Ngồi cơm hết rồi, bỏ gạo vào nấu nồi khác thui mí bạn :m121:

các NET nó chỉ cho 20% mức độ gian lận trong tổng thu nhập, giờ các ông cheat đòi đứng top nữa thì đừng hỏi vì sao nó chém. Cái đơn giản đó mà cũng ko hiểu thì bảo sao cứ có site nào bị lộ ra là nát bét, toàn người mồm rộng =)) =))...Tiền chưa về bank của mình cũng chỉ là tiền ảo mà thôi, làm vừa vừa nhưng tỷ lệ rút đc cao còn sướng hơn là làm 1 đống tiền rồi bị ăn chém =)) =))...

các NET nó chỉ cho 20% mức độ gian lận trong tổng thu nhập, giờ các ông cheat đòi đứng top nữa thì đừng hỏi vì sao nó chém. Cái đơn giản đó mà cũng ko hiểu thì bảo sao cứ có site nào bị lộ ra là nát bét, toàn người mồm rộng =)) =))...Tiền chưa về bank của mình cũng chỉ là tiền ảo mà thôi, làm vừa vừa nhưng tỷ lệ rút đc cao còn sướng hơn là làm 1 đống tiền rồi bị ăn chém =)) =))...
m/ Vote cho bác!!!

Mỗi người có 1 cách chiến nhưng quan trọng ai có cái đầu thì tồn tại nhưng làm ăn như mấy bố top kia thì nó tàn sát hết vn là phải chán hèn gì offer thì dừng bao h nói dến từ "Share"...

mình thì ko có top như mý bạn ý nhưng được cái thu nhập thì cũng gần bằng =))
Huhu chị giỏi quá em chả làm đc cái gì toàn đi chém gió trên 4rum mà các bạn cũng tin. Firecash khó ăn lắm rồi các bạn bỏ đi :(

VIET NAM có xứng danh với cường quốc 5 châu kg
là nhờ công của mmo đó
bây giờ thì VN là số 1 ai gặp cũng sợ
đi đến đâu gặp site nào cug cheat
ôi VN wa tham lam

Em iu việt nam gkê. Cheat là full speed

ghê thật pro" top 10 cơ số là Vn" ,các bác ác thật

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618