Help Firecash.org thông báo.

nhatthaovn

Junior
Reactions
173
MR
0.003
Chciałbym, żebyś napisał na waszym wietnamskim forum, że jeżeli do 1.05.2012 choć 1 Wietnamczyk będzie miał nieodrobione saldo ujemne na koncie w FC, to odetniemy cały Wietnam
ok?

Google dịch. ai dịch được thì dịch giúp với

Tôi muốn bạn đã viết trên diễn đàn Tiếng Việt của bạn rằng nếu 2012/01/05 mặc dù nieodrobione Việt sẽ có một sự cân bằng tiêu cực trên tài khoản của FC, ​​cắt đứt Việt Nam toàn bộ
ok?

Ai quan tâm và đang còn tâm huyết với FC thì vào comment, ai không làm thì đừng ném đá,tôi tâm huyết với nó, nó là manh áo của tôi. việt nam cứ dần dần bị ngăn cấm thế này sao,

Last edited by a moderator:
Cắt hẳn là ko cho đang ký hay xóa hết acc hôm nay có thằng hơn 200$ mà đã bị xóa .
Cheat VN là pro.:binhsua112:

Nhiều người sẽ rất buồn đây hy vọng nó cắt lun cho cheater VN sáng mắt:binhsua112:

cắt hẳn việt nam là không thanh toán cho việt nam nữa.cheat cho lắm vào và giờ là hậu quả,

trong số các bác trên có ai là ko cheat fc không :m131: , chặn là điều hiển nhiên thôi :m121: hẹ hẹ

Nghĩa là cho làm mà ko trả tiền hả bạn nếu đúng vậy thì rất là hài:binhsua111:

không cheat thì lấy đâu ra tiền.nhưng cheat nhiều quá làm mất cân bằng,nó không nhận được thanh toán từ Network.nên việt nam vẫn là mang tiếng nhất

---------- Post added at 04:55 AM ---------- Previous post was at 04:53 AM ----------

Nghĩa là cho làm mà ko trả tiền hả bạn nếu đúng vậy thì rất là hài:binhsua111:
nó có một mức độ báo động riêng giành cho các mem việt nam.khi mức độ này bị vượt thì nó phải chờ được thanh toán từ NETWORK.rồi mới mong có tiền paid cho được,lần này thì có protected trời đi nữa cũng khó đỡ nổi.

thật là tồi tệ.1 ngày quá là buồn, nó bị network xù 15.000$.nên mình cũng bị lôi lên thớt băm luôn

Topic chỉ có 3 bác buôn với nhau @@!. Em nghỉ fc từ hồi cho thằng bạn mượn cái acc fc rồi nó biến luôn rồi. Thằng đó mà đang đọc đoạn này thì chết luôn đi.

FC đa số cheat ! còn cheat bằng CC nữa mới sợ chứ ! nói chung là ai ăn dc thì ăn , chứ thông báo trời rồi cũng thế thôi. ai thấy tiền mà ko ham chứ , từ khi bị âm tới 108$ thì cũng nghỉ hẳn FC luôn rầu ! hazzz , cũng buồn cho những ai đang coi FC là miếng cơm manh áo sông qua ngày . thôi ai chơi FC cố gắng dữ mức độ 1k$/tháng là ok mà . :)

từ lúc -$ nên đã nghỉ :-s . fc ban vietnam thì cheatter vẫn sống khỏe , chỉ khổ cho ai chơi traffic :D

VN cheat thật là kinh tởm, cái gì cũng cheat cho banh tành hết :|, cứ cái gì hot là lại tìm cách cheat!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck
Back
Top Bottom