SCAM FINALBUX Reviews : SCAM or LEGIT ?

em không nhớ email payment thì sao đây anh?
nhớ mỗi mail đăng ký thôi.điền mail khi đăng kí vô thì vô mail active với code nhận dc thi nó báo email thường xuyên dc active. dc pay rồi mới chết chứ.hjxxxxx

nó báo như hình
View attachment 22978
bạn thử điền bất kì cái mail paypal hay payza của bạn vào xem, bước trước bước này đấy, chứ mail kia thì nó veri rồi
Mình RP mấy ngày nay rồi mà chưa nhận được tiền nè :(
Nhân đây bạn RB cho mình với nha
ID: amlovehp
PP: [email protected]
you have sent $0.20 USD to Hoai Bao Duong.

dung mail paza thi dc rồi.rút tiền thì nó báo như sau.gio cứ login vào là nó lại báo như vậy la sao a?

dung mail paza thi dc rồi.rút tiền thì nó báo như sau.gio cứ login vào là nó lại báo như vậy la sao a?
View attachment 22996
cái này bt mà bạn, nó để thông báo như dậy để bít là chưa được paid đó mà
mình xem proof của trang finalbux thấy có mình, check PZ chả thấy, dễ CAM quá

minh cung khong vao duoc giong nhu ban, ban dien email payment o cho nao vay??
bạn vào địa chỉ :
https://finalbux.com/resend.php

nhấp vào chữ Wrong Email? bạn diền mail payment vào Payment Email:.(chỉ điền mục này thôi và điền code sau đó nhấn resend) mình dùng mail tài khoản payza .mail này # với mail payment lúc đăng ký nhé .mà hình như chỉ dùng payza dc thì phải.vô cashout chỉ thấy có payza thôi

bạn vào địa chỉ :
https://finalbux.com/resend.php

nhấp vào chữ Wrong Email? bạn diền mail payment vào Payment Email:.(chỉ điền mục này thôi và điền code sau đó nhấn resend) mình dùng mail tài khoản payza .mail này # với mail payment lúc đăng ký nhé .mà hình như chỉ dùng payza dc thì phải.vô cashout chỉ thấy có payza thôi
sao minh van ko lam duoc nhi?, no co gui mail de active ko vay ban??

có lẽ site chuẩn bị scam?
+ có proof nhưng check PZ ko có
+ admin khóa tất cả các thread về payment
+ ko cho tạo thread mới

có lẽ site chuẩn bị scam?
+ có proof nhưng check PZ ko có
+ admin khóa tất cả các thread về payment
+ ko cho tạo thread mới

dung rui do', minh thay no co' payment cua minh tren trang web, nhung ma ko thay trong TK.
chac chuan bi scam qua'

- - - Updated - - -

vô mail tìm thư active của nó.tìm cả trong spam nhé

cho 2 ngay nay, nhung no van ko gui mail active nua.
po tay, ko biet no lam cai ji nua.

Co ai bi giong mih ko nhi?

Same here, mình bị giống bạn nè.... ;)) Xác nhận site đã scam nhé....

Check RB cho mình nhé theard, chưa nhận RB lần nào đấy nhé ^^

Nếu mà theard cũng k login dc thì hiện trong oto của mình lưu main balance là : 2.21$. Rồi tính thế nào thì bạn tính nhé ^^

Nếu mà theard cũng k login dc thì hiện trong oto của mình lưu main balance là : 2.21$. Rồi tính thế nào thì bạn tính nhé ^^

dau kho that, con den 20$ trong rent banlance. Chua rut duoc dong nao het.

dau kho that, con den 20$ trong rent banlance. Chua rut duoc dong nao het.

bạn cũng đầu tư ah
mình cũng chưa lấy lại đươc vốn nữa

đúng là mình hiện không login được đây, bực mình quá, mấy bạn chưa thanh toán lần nào thì mình cũng chưa nghĩ ra kế gì thanh toán cho các bạn cho hợp lí nhỉ, bà con cho ý kiến để cả 2 cùng vui vẻ với. chứ giờ không xem thông tỉn ref được

mình vẫn login dc. đây là hỉnh ảnh của em nó
đã nhận rb 1 lần, bgiowf scam có rb nốt không nhỉ??

mình vẫn login dc. đây là hỉnh ảnh của em nó
đã nhận rb 1 lần, bgiowf scam có rb nốt không nhỉ??
View attachment 23069

quan trọng là giờ mình không thể đăng nhập được vào để check bạn ah, nó còn khóa hết topic trong 4rum nữa, scam rồi. anh em ngừng chiến nhé

Giờ mình đưa ra phương án chắc không thể làm hài lòng tất cả các bạn được nhưng có vẫn còn hơn không, hi vọng các bạn thông cảm và ủng hộ tiếp những đợt sau nha, lần sau mình sẽ rút kinh nghiệm quản lí tốt hơn đối với những trường hợp tưong tự thế này

PHẦN RB LẦN CUỐI GIỜ KHÔNG CHECK ĐƯỢC, VÌ VẬY SẼ BONUS SCAM 0.1$ CHO TẤT CẢ CÁC REF ĐÃ ĐĂNG KÍ DƯỚI LINK MÌNH ĐÃ TỪNG NHẬN ĐƯỢC RB
ĐỐI VỚI CÁC BẠN ĐĂNG KÍ MÀ CHƯA TỪNG ĐƯỢC RB LẦN NÀO THÌ VÀO COMENT VÀ ĐƯA RA BẰNG CHỨNG TÀI KHOẢN ĐANG HOẠT ĐỘNG, VÀ ĐÃ BÁO DANH Ở # MẤY CỦA TOPIC. SẼ NHẬN ĐƯỢC 0.5$.

Mình vừa đủ minpayout mới đau chứ.
:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week