SCAM FINALBUX Reviews : SCAM or LEGIT ?

Site này mình rút Payza mấy ngày rồi vẫn chờ, chắc không còn thanh toán lập tức nữa.

ừa, chờ nó thanh toán thủ công thôi, nó đang có sự cố với pp
Đã reg thành công!

ID : hncmvn2

gmail: [email protected]

LR: U8950741

có hướng dẫn bạn mail cho mình luôn nhé

chào mừng bạn tham gia nhé, bạn cần hỗ trợ gì cứ kêu nhé :)

rb tiếp cho mình nhé
LR: u0276809

Payment Mode Account
Date 02/01/2013 13:32
Batch ^^^^^^^^^^^
From U2292871 (buitientung)
To U0276809 (vannhan)
Amount $0.20
Memo RB finalbux

Ref lâu rồi mà chưa thông báo, khi nào đủ 1$ thì send mình luôn cũng dc nhé ^^

Tại vì là bạn nên mình mới reg để ủng hộ trong forum, hồi h chơi site RB của nước ngoài thôi, chứ mà tên mmo4uame là mình tránh xa topic hắn thật xa rồi... nhớ hồi site NTen gì đó bạn cũng bị tên đó quịt nhỉ

Đã nhận nha chủ thớt, thanks!
Mình hỏi bạn tí: mình đang làm downline của bạn, giờ mình giới thiệu thêm ref, update lên gói như bạn, vậy liệu có được hưởng % từ direct ref giống bạn không? probux và finalbux có tính downline cấp 1, cấp 2, cấp 3 hay không? Bạn được lợi thêm gì?

Đã nhận nha chủ thớt, thanks!
Mình hỏi bạn tí: mình đang làm downline của bạn, giờ mình giới thiệu thêm ref, update lên gói như bạn, vậy liệu có được hưởng % từ direct ref giống bạn không? probux và finalbux có tính downline cấp 1, cấp 2, cấp 3 hay không? Bạn được lợi thêm gì?
bạn upgrade là bạn sẽ nhận được % click từ ref giống mình thôi (nếu bạn có ref) đó là quy định chung ở site rồi. mấy site này chỉ có % hoa hồng cấp 1 thôi. nếu bạn upgrade thì bạn sẽ có nhiều quảng cáo 0.01$ để click hơn, đương nhiên mình vẫn nhận được $ từ việc bạn click các quảng cáo đó, như vậy bạn upgrade mình được lợi nhiều hơn so với mem chơi free, tuy nhiên mình vẫn RB tất cả đảm bảo các bạn có quyền lợi hơn-như đã nói tại #1, chúc bạn may mắn
Ref lâu rồi mà chưa thông báo, khi nào đủ 1$ thì send mình luôn cũng dc nhé ^^

Tại vì là bạn nên mình mới reg để ủng hộ trong forum, hồi h chơi site RB của nước ngoài thôi, chứ mà tên mmo4uame là mình tránh xa topic hắn thật xa rồi... nhớ hồi site NTen gì đó bạn cũng bị tên đó quịt nhỉ

:) hi thank bạn nha, cũng may mình làm ptc trước giờ chưa bị mem nào kêu ca cả. mình ít check tự động lắm, chỉ có ai báo danh mình mới check thôi, nhiều ref mà cũng tại hơi bận nên sợ quên không làm được, bạn thông cảm nha. cứ áng áng đủ thanh toán thì bạn kêu ref tất cả các site mình sẽ thanh toán cho bạn liền

check gium co us suzuki9690 ko nhé
bạn được 99 click, bạn cập nhật pp để nhận thank toán nhé
Bạn ơi RB lần đầu cho mình vs
ID: lerken
bạn được 130 click rồi nhé, bạn cập nhật PP giúp mình để mình thanh toán nha LR đang cạn :m048:
đã ref:
ID: LTDH12

cho hỏi là bạn đủ 50 ref chưa
thank bạn ủng hộ nha, mình mới có 140 ref :m048: , nhưng số ref hoạt động không hiệu quả lắm, từ đợt admin nó có vấn đề với paypal và chuyển sang thanh toán thủ công, mình mất đi gần 100 click từ ref mỗi ngày:m040:
Bạn RB lần 2 cho mình.
ID superssptc
LR moreinfo

ok nhưng bạn cập nhật PP giúp mình nha, LR hiện đang cạn :m048:
Refback cho mình :D
id: henry99

lr: U7289190
ok bạn cập nhật PP nha

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985