HYIP Fin-adv - Site HYIP chia lãi theo giờ , Mindep 5$

10.09.15 17:18 Receive Received Payment 0.23 USD from account U9993738 to account U9432206. Batch: 101552121. Memo: API Payment. Withdraw to saygoodbye from Financial Advisory LTD.

Instant Payment :

10.09.15 17:21 Receive Received Payment 1.79 USD from account U9993738 to account U7920035. Batch: 101552387. Memo: API Payment. Withdraw to Team365 from Financial Advisory LTD.

Thanks admin

chơi HIYP quy tắc là ko đặt hết trứng vào 1 giỏ mà :D

Cơ mà site này thì bán nhà cũng cho hết vào :D
bác bán nhà đem cho vào thì nó cũng chấp nhận ôm tiền chạy đó bác. Muốn chơi lâu dài thì dep ít ít ăn tí tí thì nó lâu, xem mai mốt có mấy bác dep 100 - 200$ thì chuẩn bị chạy là đc rồi

bác bán nhà đem cho vào thì nó cũng chấp nhận ôm tiền chạy đó bác. Muốn chơi lâu dài thì dep ít ít ăn tí tí thì nó lâu, xem mai mốt có mấy bác dep 100 - 200$ thì chuẩn bị chạy là đc rồi

hyip lướt sống vui thôi , chứ giàu vì HYIP thì k bh :3
:D:D

Mình nhỏ vốn nên xé lẻ ra là được cũng ko chú trọng vào site lắm
Thường site ngon và sống lâu thì lãi thấp
Quan trọng nhất vẫn là uy tín , trách nhiệm với tuyến dưới :D
Định chung tay với vài bạn mở site giới thiệu chạy nhưng nghĩ lại thui mệt phờ râu :D

:D:D

Mình nhỏ vốn nên xé lẻ ra là được cũng ko chú trọng vào site lắm
Thường site ngon và sống lâu thì lãi thấp
Quan trọng nhất vẫn là uy tín , trách nhiệm với tuyến dưới :D
Định chung tay với vài bạn mở site giới thiệu chạy nhưng nghĩ lại thui mệt phờ râu :D
nếu mở site thì xin 1 slot :3 cơ mà chuyển hộ khẩu qa Anh Pháp Đức .... :v

nếu mở site thì xin 1 slot :3 cơ mà chuyển hộ khẩu qa Anh Pháp Đức .... :v
:D :D

Cơ mà giờ có ra mấy site lãi giờ cũng ko lại được . Thui đắp chiếu đi ngủ sớm Đỡ mất công hóng với cả sợ ks bài nhanh nhanh chóng chóng post bài :D
Chúc cả nhà ngủ ngon 2 site Green bar cho ae lựa chọn thế này còn đâm đầu mà lãi giờ thì mình cũng đến bó tay . Site sống lâu bảo đảm 1 ngày chết bán nhà đền :D

chưa veri U à :(
sao kê ko chấp nhận à :(
Site này thấy ít ae chơi thế . Ngon vậy mà . hay bận đi chơi có mỗi mình về sớm để hóng :(
ừm , sao kê nó k chấp nhận chán kinh , chắc AE qa topic của mod xetang rồi :D

chưa veri U à :(
sao kê ko chấp nhận à :(
Site này thấy ít ae chơi thế . Ngon vậy mà . hay bận đi chơi có mỗi mình về sớm để hóng :(
ít người chơi để anh em còn ăn bác, nhiều người chơi ăn em chết đói đấy

10.09.15 18:18 Receive Received Payment 0.22 USD from account U9993738 to account U9432206. Batch: 101558367. Memo: API Payment. Withdraw to saygoodbye from Financial Advisory LTD.

o.0 sao pending rồi????????

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week