New FILEVICE - HOT DÀNH RIÊNG CHO NEWBIE - PPD lên đến 33uSd

PAYPAL86

Senior
Reactions
482
MR
0.000
Cuối năm tết đến cả nhà ai ai cũng kiếm tiền
Khổ nhất các bác Newbie chiến hoài mà chả có xe có pháo, leech bài như điên, SPAM hàng ngàn forum AUTO như con D O G mà hỏi tại sao không có sale :binhsua02:

Biết ở MMO có nhiều PRO chiến SALE RYU LUM ảo lắm , nên các bác vào đọc rồi ra nhé . HOST chỉ dành riêng cho newbie kiếm cơm qua ngày :binhsua07:

Phục vụ riêng cho anh em NEWBIE chiến PPD , mỗi ngày kiếm thêm 7-8usd làm động lực cho NEWBIE càng ngày càng leech bài, SPAM bài điên đảo hơn . Nói thật là phận NEWBIE post hơn chục bài , download hơn 1000 mà xem balance không thấy nhảy xu nào, sale rebill chả thấy đâu , buồn lắm . Nhìn tiền nó tăng từng tý một , dù ít nhưng mà có động lực SPAM ĐIÊN ĐẢO hơn :binhsua15:

http://filevice.com

HIGH PAYING AFFILIATE PROGRAMS

1. Pay Per Sale Program - Affiliates who operate under the Pay Per Sale affiliate program will receive up to 75% PER sale.

2. Pay Per Download Program - Affiliates who operate under the Pay Per Download program receive up to $33 per 1000 downloads.

3. Hybrid 50/50 Program - Affiliates who operate under the Hybrid 50/50 program will receive a generous 50 percent of both the sales affiliate rate and download rate.

See more here: http://filevice.com/make-money.html

We pay weekly, every Tuesday from the previous Monday to Sunday. Payment must be requested before11:59PM Monday to be paid that week. Payments are made via Moneybookers and Webmoney.

Multiple payment methods for our premium plans are in development and will be made available soon.

Note:
Support for JDownloader is in progress and will be available soon.
Z-O-O-M Uploader supported

Last edited by a moderator:
hướng dẫn tớ đi thớt..! chẳng biết chiến sao thằng này cả...! :binhsua04:

chức năng remote ko hoạt động nhỉ

cho hỏi bác thớt chiến file bao nhiêu MB vậy,nhìn thấy nhóm 4 tiền thấp quá,100Mb>251 Mb tầm 5-7$/1000dls groupD thì đẹp

Anh PP86 cho em Lam ref anh voi dc ko. em ko yeu cau tool hay vps ,

em chi can anh cho em cai nguon leech voi :( that su rat muon kiem tien` ,
cam on anh

Phục vụ riêng cho anh em NEWBIE chiến PPD , mỗi ngày kiếm thêm 7-8usd làm động lực cho NEWBIE càng ngày càng leech bài, SPAM bài điên đảo hơn
lol! bây giờ newbie chiến ppd mà 7-8$ 1 ngày tui đi chết!

lol! bây giờ newbie chiến ppd mà 7-8$ 1 ngày tui đi chết!

sao lại không được

ngày bác táng tầm 20 bài JAV lên Akiba kèm theo link Ryu , chia part 451MiB

sale thì em không biết là có hay không nhưng Download ngày trên 500dl

sao lại không được

ngày bác táng tầm 20 bài JAV lên Akiba kèm theo link Ryu , chia part 451MiB

sale thì em không biết là có hay không nhưng Download ngày trên 500dl

newbie mà có chỗ post bài jav được trên akiba thì thành pro con mợ nó rồi :binhsua08:

post xong quay đi quay lại thấy bài bị xóa cơn mợ nó cùng với cái thẻ banned to vật vã :binhsua03:

Anh PP86 cho em Lam ref anh voi dc ko. em ko yeu cau tool hay vps ,

em chi can anh cho em cai nguon leech voi :( that su rat muon kiem tien` ,
cam on anh

Vẫn mong 1 lần anh nhìn qua

newbie mà có chỗ post bài jav được trên akiba thì thành pro con mợ nó rồi :binhsua08:

post xong quay đi quay lại thấy bài bị xóa cơn mợ nó cùng với cái thẻ banned to vật vã :binhsua03:

con mợ nó không biết cách post , xả tùm lum

ăn ban là đúng

mà đâu chỉ có mỗi thầng akiba , cứ táng nhiệt tình JAV ở các forum taiwan , china

leech như 1 con C H O' ngày 30-40bai` , 500dl chuyện thường

Host này mà có thêm FTP nữa thì quá ngon. Vừa download thử mà cũng đc max speed mạng nhà mình :binhsua07: (~400KB/s) Thế này mà PPD sướng phải biết. :binhsua15:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week