Help Filestay.com Việt host topic chính thức! Pay per download - PPS + Rebill 65% - Pay Bank

Status
Not open for further replies.
Nó chém gió đó cậu, nó ref của mình mà trời :binhsua28: :binhsua28::binhsua28:
mình sẽ kiểm tra.. bạn thử remote upload từ vps của bạn xem tốc đọ có ổn ko ( nếu vps của bạn có quền admin). KO biet config remote mình có thể help pM mình nhá

Last edited by a moderator:
Thớt này có vẻ ko hào hứng lắm nhỉ? Chủ thớt cho biết Free User tốc độc bn và Pre tốc độ thế nào?

Thớt này có vẻ ko hào hứng lắm nhỉ? Chủ thớt cho biết Free User tốc độc bn và Pre tốc độ thế nào?
Free user tốc đọ dưới 200k bạn à. pre tốc đọ tùy thuộc vào tốc đọc đương chuyền của bạn download. Nhanh tương đương các host khac. Mình có gì không hào hứng vậy bạn. Support rất nhiệt tình mà.

Free user tốc đọ dưới 200k bạn à. pre tốc đọ tùy thuộc vào tốc đọc đương chuyền của bạn download. Nhanh tương đương các host khac. Mình có gì không hào hứng vậy bạn. Support rất nhiệt tình mà.

Ko nói chủ thớt có hào hứng hay ko đâu. Mà mọi người có lẽ chưa hào hứng với host này của chủ thớt thôi.

Speed upload qua zoom đã cải thiện đáng kể lên 3,5MB/s :binhsua26:

sẽ có...
vừa có bác dùng hàng nong để cheat cheat xong request luon mới ác chứ. cho nick đó nghỉ luôn rôi. các bác làm ơn đưng cheat sale host mình nhá
Mấy bác này làm ăn chụp giật quá, bên Ryu và Lum cũng thế, làm ăn cùng có lợi chứ. Các bác để host Việt nó sống để a e còn có bát cơm mà ăn chứ

sẽ có...
vừa có bác dùng hàng nong để cheat cheat xong request luon mới ác chứ. cho nick đó nghỉ luôn rôi. các bác làm ơn đưng cheat sale host mình nhá

Em có biết cheat đâu :((. ai dạy em vs nào ;))

Em có biết cheat đâu :((. ai dạy em vs nào ;))

Lên chinhphu.vn 1 site ug hàng đầu việt nam, toàn các hacker nổi tiêng. Tha hồ mà học hỏi.

Đề nghị ae giữ bát cơm manh áo cho người ta . Cùng VN với nhau mà đi cheat chi vậy. Có cheat qua mấy host nc ngoài mà cheat. Chả ai ý kiến. Các bác cheat thế này host vn nào trụ nổi. Newbie lấy đâu ra cơ hội !

Lên chinhphu.vn 1 site ug hàng đầu việt nam, toàn các hacker nổi tiêng. Tha hồ mà học hỏi.

Đề nghị ae giữ bát cơm manh áo cho người ta . Cùng VN với nhau mà đi cheat chi vậy. Có cheat qua mấy host nc ngoài mà cheat. Chả ai ý kiến. Các bác cheat thế này host vn nào trụ nổi. Newbie lấy đâu ra cơ hội !

Mấy ông đó gà quá, cheat kô nỏi tụi nước ngoài nên đè VN cheat.

Cho mình hỏi là Filestay có biết đc file nào của mình có sale và sale đc mua từ site nào không? Như FSN ngày trước ấy

thêm cái set limit cho free download đi bạn :binhsua162:

Bên mình đang code

---------- Post added at 03:17 PM ---------- Previous post was at 03:16 PM ----------

Cho mình hỏi là Filestay có biết đc file nào của mình có sale và sale đc mua từ site nào không? Như FSN ngày trước ấy
Sẽ bàn với team để phát triển tính năng này

Mấy host của VN đều mua code ở một chỗ hay sao ấy.mình thấy chức năng quản lý file na ná giống nhau và chưa có tính năng kiểm tra được link sale

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week