Help Filestay.com Việt host topic chính thức! Pay per download - PPS + Rebill 65% - Pay Bank

Status
Not open for further replies.
cứ cái đà này dễ ăn cam lắm , e là e chỉ Ryushare :binhsua95:, các bác cứ ham hố nhiều host đi rồi có ngày :binhsua72:

Thấy đã lâu nay mới Public cho a e. Còn vài trang nữa nhưng ko biết có hoặc khi nào public cho a e chiến

---------- Post added at 05:55 PM ---------- Previous post was at 05:51 PM ----------

PTU quá là sôi động:))

Thấy đã lâu nay mới Public cho a e. Còn vài trang nữa nhưng ko biết có hoặc khi nào public cho a e chiến

---------- Post added at 05:55 PM ---------- Previous post was at 05:51 PM ----------

PTU quá là sôi động:))
chuẩn có lâu rồi trước cả lumfile cơ giờ mới pub cho anh em chiến thôi...
thò cái mặt ra đay xác định cho anh em gạch đá thoải mái... thời gian trả lời tất cả

chuẩn có lâu rồi trước cả lumfile cơ giờ mới pub cho anh em chiến thôi...
thò cái mặt ra đay xác định cho anh em gạch đá thoải mái... thời gian trả lời tất cả

Gạch đá gì đâu Bác. Pub ra thì bác có lợi và a e nào chiến được thì có lợi chứ sao đâu. giá như có proof thì mừng biết mấy

cứ đợi 1 time xem bác ấy có khẳng định dc sức mạnh ko hi

giao diện cũng bắt mắt đó :) nhiều ae chiến thì host mới mạnh được :)
có điều chủ thớt giới thiệu sơ xài quá

FTP bọn mình đang build.
Mong anh em việt nam ủng hộ
10 bạn đâu tiên PM sẽ nhận được acc pre thử 1 tuần nếu ko chiến sẽ bị cắt
HiX mod đổi dùm mình cái tiêu đề được không mình type nhầm

build xong cái ftp chắc là ngon :D nhưng mà pr chưa rầm rộ lắm ko bằng bác lụm file :d

build xong cái ftp chắc là ngon :D nhưng mà pr chưa rầm rộ lắm ko bằng bác lụm file :d

tại giới thiệu quá sơ sài, ko có gì đáng để chú ý, phải chờ thêm thời gian chứ cũng ko mong ngóng như ryu hay lum

tại giới thiệu quá sơ sài, ko có gì đáng để chú ý, phải chờ thêm thời gian chứ cũng ko mong ngóng như ryu hay lum

Thực tế quan trọng hơn lý thuyết nếu có vài pro giới thiệu proof lúc đó chả giới thiệu cũng ầm ầm. Giới thiệu ầm ầm mà mãi chả có gì, lỗi thì cả tháng vẫn chưa hết thì cũng vài mem chiến

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week