• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Filestay 65% Sale & rebill 5% ref,Pay Per Download! Pay Bank, webmoney

Các bạn thích theme cũ hay mới của Filestay?

• Áo mới đẹp hơn!

Votes: 28 77.8%
  • Áo cũ đẹp hơn.. theme mới không đẹp bằng!

Votes: 8 22.2%

• Total voters
    36
Status
Not open for further replies.
site down?What is it?

Ngày cuối tuần đẹp zoi :D

2013-06-09619 / $03 / $48.7305$0$1.5495$50.28

Bên minh ban IP việt nam .. các bạn quản lý được nhưng ko download được nhá.. vì luật pháp nước mình khong cho phép chứa nội dung 18+.. bên mình có đăng ký kinh doanh đàng hoàng nên sẽ cấm các ip việt nam download các nội dung luôn

Bên minh ban IP việt nam .. các bạn quản lý được nhưng ko download được nhá.. vì luật pháp nước mình khong cho phép chứa nội dung 18+.. bên mình có đăng ký kinh doanh đàng hoàng nên sẽ cấm các ip việt nam download các nội dung luôn

thế bao h có áo mới mặc hả bác @.@

iem không thấy vấn đề gì ^^, dù sao kiếm được sale ở VN cũng là điều vô vọng T_T

hom nay ko thay paid nhi ???????????????

Mình xin thông báo.. lịch pay delay 3 đến 5 ngày.. bên mình cần thêm thời gian check cheat ( fraud + một số bạn chiến hàng câm sẽ bị ban thẳng tay.) một số acc một số bạn đã được pay rồi một số bạn con lại sẽ được pay vào cuồi tuần..nếu acc bạn ko vấn đề gì xin hay yên tâm ngồi đợi tiền về thôi.. Xin cảm ơn các bạn.

Khi nào filestay thay Giao diện thế bác ??

Lâu lắm roi :-s

Cac bac' cho em hoi? ,Up len Filestay thi` dung` RDP Netherland, France hay German thi` speed tot nha^t' vay a.
Sorry may' em ko co vietkey.

sao chưa thấy thay áo mới nhỉ!

Request Paid từ 8.6 vẫn chưa giải quyết xong à bác cuti?????????????

Request Paid từ 8.6 vẫn chưa giải quyết xong à bác cuti?????????????
còn một số bạn nữa chưa xong thôi đại đa số xong rôi... đợt này hơi châm vài ngày mong các bạn thông cảm bên minh đang check cheat fraud với bên paygate
------------
Xong hết rồi các bạn nhé... ai có thắc mắc gì cứ PM

Last edited by a moderator:
khi nào có áo mới vậy cu tí!

còn một số bạn nữa chưa xong thôi đại đa số xong rôi... đợt này hơi châm vài ngày mong các bạn thông cảm bên minh đang check cheat fraud với bên paygate
da nhan dc xeng hom thu' 7. :D

eo' hieu sao dc pay cai' co' 3sale luon :D ko biet la bill hay sale :D

sắp có bạn à... đang nghiên cứu phưong án để đưa ra plan mới và cách thức hoạt động tốt hơn rồi public

cứ đưa áo mới trc rồi update plan sau cũng đc mà bác :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back