Got Paid Filestay 65% Sale & rebill 5% ref,Pay Per Download! Pay Bank, webmoney

Các bạn thích theme cũ hay mới của Filestay?

• Áo mới đẹp hơn!

Votes: 28 77.8%
  • Áo cũ đẹp hơn.. theme mới không đẹp bằng!

Votes: 8 22.2%

• Total voters
    36
Status
Not open for further replies.
bác chủ thớt up cho em lên pre được không bác
User: movie

và cho em hỏi luôn request sau bao lâu thì được thanh toán ạ

Hình như phải show thu nhập host khác mới được up lên pre !

Hình như phải show thu nhập host khác mới được up lên pre !

vì em pay thằng về bank nên không có proof vậy đăng tạm cái request được không bác

Mà em xin báo lỗi là khi chọn file ở root rồi ấn export folder thì nó export file ở trong folder a (lập trước đó để chứa những file up lên trước đó)
Nếu chọn export file thì ngay sau đó ấn move file đã chọn vào folder a thì nó sẽ bật export của file vừa chọn

bác chủ thớt up cho em lên pre được không bác
User: movie

và cho em hỏi luôn request sau bao lâu thì được thanh toán ạ
Pay tuần bạn ạ. reqest thứ 7 thú 3 tuần sau nữa được pay! dới siu minh hỗ trợ ban pre 2 tháng
Đợi làm xong theme .. filestay update phiên bản mới fix hết các bug luôn. nhiều tính năng nữa...Bật mí tính năng DCMA bi report sẽ vào thẳng nick của các bạn và các bạn chịu trach nhiệm xóa luôn.

Chờ FileStay lột Áo,q...l... đặt làm host chính :binhsua168::binhsua168::binhsua168:

Pay tuần bạn ạ. reqest thứ 7 thú 3 tuần sau nữa được pay! dới siu minh hỗ trợ ban pre 2 tháng
Đợi làm xong theme .. filestay update phiên bản mới fix hết các bug luôn. nhiều tính năng nữa...Bật mí tính năng DCMA bi report sẽ vào thẳng nick của các bạn và các bạn chịu trach nhiệm xóa luôn.

thanks bác em dùng host bác làm host chính luôn :)) nếu có thể thì DCMA tự động backup file mới ra root rồi xóa file cũ đi bác ạ, chứ để bọn em tự xóa thì lười lắm :)) nhiều lúc chả quan tâm bị DCMA nữa cơ

bác ơi cho hỏi giới hạn download free user là bao nhiêu vậy và có chỉnh được không
chưa đc cái sale nào mà thấy bọn nó down file >1gb ầm ầm @.@

Last edited by a moderator:
2013-04-041 / $00 / $0$0$0$0
2013-04-0532 / $00 / $0$0$0$0
2013-04-067 / $00 / $0$0$0$0
Mình test thử thì file có limit nhưng mà mới mấy ngày mà lượt down thế này kinh quá :|

bác cuti fix xong filestay thì cho cái paydollar lên đầu luôn nhé bác
Đương nhiên bạn à... paydollar sẽ là paygate chính của filestay có auto rebill luôn.. bên mình đầu tư khá nhiều tiền và công sức để làm paygate đó mà

Vậy cụ tỉ nhiêu hôm nữa xuất xưởng code + giao diện mới vậy bác @@

Filestay nếu lột xác thì nên thiết kế cái filemanager có cây thư mục theo kiểu của Rapidshare, select nhiều file bằng cách CTRL + Shift + clik, Hỗ trợ file Up to 10gb, Domain sale 10%

đã có chức năng download limit chưa bác chứ ngày nào cũng mấy trăm dl mà chả thấy cái sale nào sốt ruột quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,257
172,295
Latest member
DICloak

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week