Got Paid Filestay 65% Sale & rebill 5% ref,Pay Per Download! Pay Bank, webmoney

Các bạn thích theme cũ hay mới của Filestay?

• Áo mới đẹp hơn!

Votes: 28 77.8%
  • Áo cũ đẹp hơn.. theme mới không đẹp bằng!

Votes: 8 22.2%

• Total voters
    36
Status
Not open for further replies.

escxxx

Junior
Reactions
301
MR
0.000
hôm nay site bi dos các ban nhá...nổi bật quá cũng bị ghét khổ thế đấy.. thi thoang filestay sẽ không vào được.. hiện tại thì tình hinh bắt đầu ổn áp rồi
Đúng là mấy thằng ghen ăn tức ở host mới ngoai đầu lên tí là nó Đê với DOS *** má thật.

lolagirlus

Banned
Reactions
15
MR
0.000

Nhung ly do toi choi filestay

1 : Rate cao 65% ( . ) - ( . )
2 : paygate co' Paypal
3 : thoi gian Pay som nhat' trong cac Host VietNam

FileStay Number One

filestay number one :D

escgame

Junior
Reactions
627
MR
0.002
Chat with me via Skype
hôm nay site bi dos các ban nhá...nổi bật quá cũng bị ghét khổ thế đấy.. thi thoang filestay sẽ không vào được.. hiện tại thì tình hinh bắt đầu ổn áp rồi
Còn nhiều việc phải làm lắm..đừng nói như thế chứ..cho tui hỏi sale mạnh bên jav hay warez vậy..việc filestay chua xuất hiện trên các trag lớn thì khối việc còn phải cố gắng nữa..chưa nổi bật lắm đâu..tui phải loại links filestay ra các trag lớn đấy..vài lời góp ý chân thành...:D good luck

Còn nhiều việc phải làm lắm..đừng nói như thế chứ..cho tui hỏi sale mạnh bên jav hay warez vậy..việc filestay chua xuất hiện trên các trag lớn thì khối việc còn phải cố gắng nữa..chưa nổi bật lắm đâu..tui phải loại links filestay ra các trag lớn đấy..vài lời góp ý chân thành...:D good luck
thank bạn

minano

Banned
Reactions
27
MR
0.000
Mình đg định chiến filestay nhưng có một vấn đề mình còn đg băn khoăn là paygate paypal bên cậu sẽ duy trì được bao lâu hả cậu hay lại như bao các file host khác lại bị litmit rồi giữ blance ???

Mình đg định chiến filestay nhưng có một vấn đề mình còn đg băn khoăn là paygate paypal bên cậu sẽ duy trì được bao lâu hả cậu hay lại như bao các file host khác lại bị litmit rồi giữ blance ???
Paypal bên minh là paypal của paygate...paygate có quyền ko cho mình dùng paypal nữa nhưng không có quyền limit money của mình. đây ko phải paypal bên mình mà là của nhà cung cấp dịch vụ thanh toán. chi phí cao hơn nhung an toàn hơn.
ngoài ra ko chỉ co paypal mà có CC như bao host khác nên bạn có thể yên tâm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week