Got Paid Filestay 65% Sale & rebill 5% ref,Pay Per Download! Pay Bank, webmoney

Các bạn thích theme cũ hay mới của Filestay?

• Áo mới đẹp hơn!

Votes: 28 77.8%
  • Áo cũ đẹp hơn.. theme mới không đẹp bằng!

Votes: 8 22.2%

• Total voters
    36
Status
Not open for further replies.
do bạn ra đi mà không 1 lời từ biệt nên mình đã khóa topic của bạn, nếu đã trở lại và muốn hoạt động tại topic cũ thì PM cho mình sẽ open lại cho. nhớ send link mình quên mất link rồi :))

kich hoạt auto rebit chưa chủ thớt D
có rồi bạn nhá

- - - Updated - - -

do bạn ra đi mà không 1 lời từ biệt nên mình đã khóa topic của bạn, nếu đã trở lại và muốn hoạt động tại topic cũ thì PM cho mình sẽ open lại cho. nhớ send link mình quên mất link rồi :))
cám ơn mod cho mình dùng topic này luôn nhá.. cho nó tươi mới

up cho filestay, có plan ppd hy vọng nó được lâu, chỉ sợ như lumfile thôi...:D

up cho filestay, có plan ppd hy vọng nó được lâu, chỉ sợ như lumfile thôi...:D

nhớ hồi nào Fsn + Fs ..v.v. rate PPD cao ngất ngưỡng nếu không do sopa thì chắc giờ vẫn còn sống phà phà :))

bác có hỗ trợ up premium 1 đôi tháng không?em nghỉ PTU được 1 tháng nay giờ mới quay lại,mong được hỗ trợ chút ít :D.user của em đâu đâu cũng là tuyenbt ;))

Last edited by a moderator:
bác có hỗ trợ up premium 1 đôi tháng không?em nghỉ PTU được 1 tháng nay giờ mới quay lại,mong được hỗ trợ chút ít :D.user của em đâu đâu cũng là tuyenbt ;))
bạn chiến pps hay ppd.,, mình chỉ hỗ trợ pre với những bạn choi pps và có site riêng

hổ trợ vps ko bác , có site riêng và chơi pps :binhsua02:

em là newbi có tí exp linh tinh thui
rất mún chiến nhưng chưa có sư phụ :((

trước giờ mình vẫn chơi PPS và chơi trên site riêng.bây giờ chơi lại vẫn làm site riêng,có điều thời gian đầu mình sẽ chơi PPD kiếm ít vốn mua vài tháng VPS đã.VPS chính hãng giá hơi mắc :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,784
Latest member
HoKyn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week