New FilePost.com - Up to $35 for downloads or 60% of sales&rebills (Official Thread)

Mình mới đăng ký Filepost, nhưng sao ko chuyển sang chơi sale được, nó cứ chuyển về Pay Per Download . Bác nào có kinh nghiệm chỉ xin chỉ giúp. Thanks!

bạn phải nhận được tiền 1 lần rồi thì mới chuyển plan được, tuy nhiên có thể liên lạc với nó ở wj để yêu cầu nó chuyển plan

ko cần kích hoạt, muốn bảo mật thì vào site nó điền câu hỏi và trả lời vào rồi nó send cái mail khác ;)), cứ tìm hỉu típ :D

ko kích hoạt dc, vậy sao e điền số wmz vào payment method, rồi nhập pass hiện tại để apply rồi. mà log out ra xong log vào thì chỗ payment method vẫn để trống ( chưa điền inffo wmz của em) vậy sao nó gửi $

2tears

Junior
Reactions
193
MR
0.000
Thằng Filepost bựa VK_L.lúc mới xem thì cho thái lan,taiwan ... group C.reg xong chiến được mấy bữa nó cho xuống other hết.dkm cay thật.ko nhẽ lại cho nó cút luôn.

Reactions
97
MR
0.000
Công nhận host này ngon quá chừng, Ko chừng 1 time nữa lại host nhất trong các host upload :D quá ngon luôn, tiền về ào ào

bebebe

Newbie
Reactions
285
MR
0.000
Chơi FP thì phải nhắm site hoặc bài viết mình có nhiều view từ Group A,B thì hãy chơi nhé các đồng chí :D Mình cho nó làm Single link ngon vãi chửong :)) Fsn Wu FP làm 1 link :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,805
176,248
Latest member
chipka2014

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week