New FileLucky.com 60%Sale - 60%Rebill - 20%ref-5%site PP,WMZ,LR,Bank

Dù sao thì mấy host kia admin công khai, là người có tên tuổi, được tin tưởng nể trọng. Còn bạn thì lập nick mới, up up mở mở, ko tạo được uy tín lắm, thấy cậu kia bảo bạn cũng là lão làng quay lại vậy thì ko có vấn đề gì tại sao ko lấy nick cũ cho mọi người an tâm hơn.

Chúng tôi mới vào nghề mở host thôi bạn

Chúng tôi mới vào nghề mở host thôi bạn

Nếu bạn mới vào nghề thì mình nghĩ bạn ko pr đc ở đây đâu , có lumfile và ryushare là 2 host uy tín nhất rồi ,:binhsua37: sẽ ko ai liều lại di chơi host mới như của c cả,dễ ăn cam quýt lắm. cứ nhìn thằng filerose đấy , ai dè nó là thằng masterptu scam 1 thời đó, biết đâu c cũng thế thì sao, or cũng có thể là 2nd filerose :binhsua33: nên đưa ra info cá nhân cụ thể, thì mọi ng mới tin đc chứ :binhsua44:

Nếu bạn mới vào nghề thì mình nghĩ bạn ko pr đc ở đây đâu , có lumfile và ryushare là 2 host uy tín nhất rồi ,:binhsua37: sẽ ko ai liều lại di chơi host mới như của c cả,dễ ăn cam quýt lắm. cứ nhìn thằng filerose đấy , ai dè nó là thằng masterptu scam 1 thời đó, biết đâu c cũng thế thì sao, or cũng có thể là 2nd filerose :binhsua33: nên đưa ra info cá nhân cụ thể, thì mọi ng mới tin đc chứ :binhsua44:

có thề filelucky này là thằng filerose luôn chứ đâu.......filerose bết bác wa nên giờ lập thằng filelucky này chứ j

thằng Filerose là trùm scam ah

Đệt mệ , em bảo thằng ấy là chuyên lừa đảo .

Lại còn bị mấy thằng *** vào thông đít , lại còn đệt cái thằng sasao123 ăn *** Filerose thông ass liên hồi

mả bà bọn SCAM

Paygate Paypal hình như đã ra đi.
hiện giờ đang thấy paygate MoneyBookers. cũng chuẩn bị ra đi nốt ... vì thằng này chẳng khác gì Paypal =)).
Chủ thớt xem lại vấn để Paygate đê:binhsua79:

Paygate Paypal hình như đã ra đi.
hiện giờ đang thấy paygate MoneyBookers. cũng chuẩn bị ra đi nốt ... vì thằng này chẳng khác gì Paypal =)).
Chủ thớt xem lại vấn để Paygate đê:binhsua79:

Paymentwall, webmoney, LR coming soon.

Last edited by a moderator:
ra ppd để hấp đẫn ae đi cậu? lúc nào đông menber thì bỏ cũng được, giống a lụm ý

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back