Fee rút tiền từ paypal về VCB cao nhất trong các bank

1or0

Senior
Reactions
308
MR
0.000
chào các bác :)

không biết e đặt title như vậy đúng chưa, nhưng cũng vì fee rút VCB cao thật các bác ợ. fee paypal là 60k, fee vcb cũng 60k luôn :D

lịch sử nhận vcb

Last edited:
có lẽ phí tăng lên 60k chứ lúc trước mình rút fee 50k thui

rút Exim thấy có 22k à

vậy là mất 6 xu cho 1 lần rút về à... vậy nếu sell luôn $500 rate 20 được 10 triệu, rút về paypal thì rate 20.3 được 1150 trừ fee 120k vậy tính ra lỗ 1 ít à...anh em withdraw thì phải hơn 500 cho lãi tí nhé :))

Fee VCB tăng lên 60K rùi :)

:D thời hoàng kim của NH nát rùi nên bày trò ấy mà. Trung thanh vs EAB thui :p

mọi khi phí vẫn là 20k , hôm nay rút thì phí tới 60k , tăng gấp 3 lần, tăng phí sao bank nó không thông báo cho mình nhỉ?

Mình cũng mất fee 60k nhưng call lên ACB bảo ACB ko thu bất cứ fee ji hết ====>> Cái vụ trừ này ACB nói kiểm tra lại phía ngân hàng trung gian trừ fee . Zậy cho mình hỏi luôn có b nào đã contact pp hỏi thử vụ này chưa ????

ngân hàng trung gian là citi bank vietnam chứ ai

Fee đã lên rồi ,thôi cứ acb :mad:

Fee ACB lên 60k rồi phải không cả nhà :(

do con re ACB h len 66k roi, PP quat 60k --> tc ve VIET NAM mat 126k hic hic, e moi rut ve ma phi chat qua.

em rút về thẻ visa DAB, chỉ rút hơn 50$ ở paypal nó báo trừ phí 66k là còn 997k, complete rồi
đến hôm nay thì nó báo tài khoản chỉ được cộng thêm có 780k mà nó lại cộng vào tài khoản đa năng của DAB chứ không cộng vào tài khoản thẻ visa của em, thế là sao ạ, mọi người giải thích giùm em với

Hôm trc nghe bác nào bảo là ACB cũng lên 66k hay 60k gì đó rồi còn gì :(

Cao hay thấp gì mình thấy rút về thẻ là đã đời ko fai chơi vơi. Còn bác nào thích ăn ngon thì sell là okay nhất :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,814
170,886
Latest member
namvc1996
Back
Top Bottom