FBS Inc OFFICIAL: Các lý do để chọn sàn quốc tế để giao dịch

Tại mình thấy hôm trước giao dịch được 9lot G/U nhưng chỉ được rebate lại có 15$, vậy là sao?
Bạn xem lại lịch sử của mình nhé, FBS quy định như thế này, được công khai trên website luôn nha: *Trả Rebate Chênh lệch giữa giá mở và giá đóng nên vượt quá 5 point dù giao dịch có lợi nhuận hay không (giá trị này có hiệu lực cho giá có 4 chữ số. Đối với giá có 5 chữ số, chênh lệch giữa giá mở và đóng nên vượt quá 59 point).
Link đây: http://www.fbs.com/vi/payout-table

Bác inbox cho em email đăng nhập và tài khoản để em kiểm tra thử. có thể bác chỉ có 3 lot thỏa điều kiện thôi.

Năm 2011 mình có tập tành làm forex , khi đó mình đã mở 1 tài khoản với cmnd lấy trên mạng để veri , vì lúc đó chưa tin tưởng và sợ vì luật VN chưa cho phép .
Cũng vọc vạch dc vài thứ , hình như có dc bonus 5$ hay gì đó ko nhớ thế là bỏ luôn đến giờ . Giờ mình muốn sữa đổi thông tin tài khoãn thành tên thật của mình thì làm như thế nào , vì email và sdt lúc dk mình vẫn đang dùng , ko muốn tạo thêm tài khoản mới . Nhờ bạn tư vấn

À còn nữa , nếu mình nạp tiền vào tài khoản bằng wmz , thì khi rút có dc rút về bank hay ko .. và ngược lại , hay nạp bằng gì thì chỉ dc rút bằng cái đó .

Năm 2011 mình có tập tành làm forex , khi đó mình đã mở 1 tài khoản với cmnd lấy trên mạng để veri , vì lúc đó chưa tin tưởng và sợ vì luật VN chưa cho phép .
Cũng vọc vạch dc vài thứ , hình như có dc bonus 5$ hay gì đó ko nhớ thế là bỏ luôn đến giờ . Giờ mình muốn sữa đổi thông tin tài khoãn thành tên thật của mình thì làm như thế nào , vì email và sdt lúc dk mình vẫn đang dùng , ko muốn tạo thêm tài khoản mới . Nhờ bạn tư vấn

1 email đã được xác minh bởi 1 cmnd thì ko xác minh lại được, do FBS muốn bảo mật cho khách hàng. Trường hợp này, bạn vui lòng dùng email khác nhe! Hơn nữa bonus 5$ chỉ được nhận 1 email 1 lần.

À còn nữa , nếu mình nạp tiền vào tài khoản bằng wmz , thì khi rút có dc rút về bank hay ko .. và ngược lại , hay nạp bằng gì thì chỉ dc rút bằng cái đó .
Nạp = wmn thì chỉ rút được về wmn, còn nạp bằng thẻ cảo điện thoại qua 1pay thì rút được về bank. Tất cả các trường hợp còn lại, nạp rút phảicùnng một phương thức nha bạn.

1.a/ Ví dụ nêú tài khoản cảu mình tên là A . Vì mình ko có Vietcombank nên nhờ exchanger trên forum nạp tiền giúp với tên tài khoản bank của exchanger là B thì có được ko .

1.b/ Nếu được thì sau đó mình rút tiền về tài khoản Sacombank tên A của mình được ko .

2/ Nếu nạp tiền bằng Visa thì có thể rút bằng các phương thức nào vậy bạn .

Xin cảm ơn .

1.a/ Ví dụ nêú tài khoản cảu mình tên là A . Vì mình ko có Vietcombank nên nhờ exchanger trên forum nạp tiền giúp với tên tài khoản bank của exchanger là B thì có được ko .

1.b/ Nếu được thì sau đó mình rút tiền về tài khoản Sacombank tên A của mình được ko .

2/ Nếu nạp tiền bằng Visa thì có thể rút bằng các phương thức nào vậy bạn .

Xin cảm ơn .

Nạp visa thì rút lại qua visa bác ạ.
Tốt nhất bác cứ mở 1 cái TK Vietcombank, tốn có 50k tiền tạo tk, mở là có TK ngay, khoảng 10 ngày sau có thẻ, bác muốn rút liền thì cứ mang cmnd ra rút, chứ qua 2-3 tài khoản vừa mất phí lại vừa không an toàn bác ạ. Nhưng trường hợp đó là khi bác nạp bằng Vietcom thì rút bằng vietcom. Còn bác đã dùng bằng cổng vísa thì cứ rút qua cổng vísa bình thường thôi mà.

Nạp visa thì rút lại qua visa bác ạ.
Tốt nhất bác cứ mở 1 cái TK Vietcombank, tốn có 50k tiền tạo tk, mở là có TK ngay, khoảng 10 ngày sau có thẻ, bác muốn rút liền thì cứ mang cmnd ra rút, chứ qua 2-3 tài khoản vừa mất phí lại vừa không an toàn bác ạ. Nhưng trường hợp đó là khi bác nạp bằng Vietcom thì rút bằng vietcom. Còn bác đã dùng bằng cổng vísa thì cứ rút qua cổng vísa bình thường thôi mà.

Cảm ơn bạn đã tư vấn , chắc là phải tạo 1 tài khoản khác , dùng email khác, và mua 1 cái sim khác quá . Hơi bất tiện nhưng cũng rán thôi .

Cho mình hỏi rút tiền về thẻ Visa thì mất bao lâu tiền mới có trong thẻ , và phí là bao nhiêu vậy .

Cảm ơn bạn đã tư vấn , chắc là phải tạo 1 tài khoản khác , dùng email khác, và mua 1 cái sim khác quá . Hơi bất tiện nhưng cũng rán thôi .

Cho mình hỏi rút tiền về thẻ Visa thì mất bao lâu tiền mới có trong thẻ , và phí là bao nhiêu vậy .

Với tất cả các lệnh nạp/rút sẽ mất thời gian tối đa 48h để xử lý, xử lý xong phụ thuộc vào bên thứ 3 như visa, PM, WMZ, local bank, tối đa cũng khoảng 2 ngày nữa kể từ lúc lệnh được thông qua.
Nạp rút qua visa được hoàn phí lại nhe bạn

Công ty FBS tưng bừng khai trương văn phòng mới tại Nga!

Kính gửi Quý Khách hàng!

Chúng tôi rất vui mừng thông báo cho bạn rằng công ty FBS tiếp tục được mở rộng - chúng tôi đã khai trương một văn phòng đại diện mới tại Nga! Văn phòng được đặt tại thành phố Krasnodar mở cửa cho tất cả mọi người đến và ghé thăm!

Văn phòng đại diện bao gồm các nhà đầu tư giàu kinh nghiệm, các nhà phân tích tài chính và các chuyên gia về quản lý quỹ luôn sẵn sàng chia sẻ với bạn về việc giao dịch và tiết lộ những bí mật để nhận được lợi nhuận cao. Văn phòng thường xuyên tổ chức các buổi hội thảo tại thành phố Krasnodar và bất cứ ai đăng ký đều có thể tham gia miễn phí. Hơn thế nữa, mọi người có thể nhận được sự tư vấn miễn phí tại đây với bất kỳ câu hỏi về việc giao dịch.

Chúng tôi tiếp tục mở rộng sự hiện diện của FBS và đảm bảo cung cấp cách tiếp cận tới từng cá nhân, hỗ trợ vững chắc và thông tin liên lạc xuyên suốt tới mỗi khách hàng. Đó là lý do tại sao, các văn phòng đại diện mới của công ty được mở rộng tại nhiều nước và các thành phố đã có văn phòng trước đó, và những văn phòng mới sẽ tiếp tục xuất hiện nhiều hơn nữa.

Công ty FBS rất vui mừng chào đón tất cả mọ người, bao gồm những nhà đầu tư đã giao dịch hoặc chỉ tham gia các buổi hội thảo! Chúng tôi đã và đang giúp hàng trăm ngàn khách hàng đi đến thành công! Giao dịch trên thị trường Ngoại hối mang đến thu nhập cho tất cả mọi người!

FBS luôn đồng hành cùng bạn!

- See more at: http://www.fbs.com/vi/news/2015-05-...ng-van-phong-moi-tai-nga#sthash.vCwu2gnO.dpuf

Kết quả của cuộc thi “FBS Pro”!

Khách hàng thân mến!

Rất vui mừng thông báo các kết quả của cuộc thi trên tài khoản demo “FBS Pro”!

Trong vòng một tháng các người tham gia đã giao dịch năng động, đã sử dụng tất cả các kỹ năng của họ để đạt tới đích với số dư cao nhất và trở thành một trong những người giành chiến thắng!

Người giành chiến thắng:

1st place: 796036, Procenko Sergey Viktorovich, Russia, total result: $ 14813050.53 – prize $450
2nd place: 811995, Baglaev Vadim Igorevich, Ukraine, total result: $11870017.9 – prize $250
3rd place: 806552, Hassem Fawzi Mohamed Hawass, Egypt, total result: $ 9817491.15 – prize $150
4th place: 795517, Kayode Adelakun, Nigeria, total result: $ 881794.16 – prize $100
5h place: 796927, Livindra Saman, Sri Lanka, total result: $ 369324.7 – prize $50

Tham gia vào các cuộc thi của FBS và trở thành thương nhân thành công!

- See more at: http://www.fbs.com/vi/news/2015-06-08/27398-ket-qua-cua-cuoc-thi-fbs-pro#sthash.m9aWBP1g.dpuf

Cuộc thi Demo “FBS Prolại bắt đầu cho tháng này, kết quả chung cuộc tháng trước tại link: http://www.fbs.com/vi/news/2015-06-08/27398-ket-qua-cua-cuoc-thi-fbs-pro

Mời bạn tham gia và cạnh tranh với các traders khác trên thế giới. Đây là cơ hội của bạn để trở thành một chuyên nghiệp thực sự và giành giải thưởng thực.

Bạn có thể đăng ký theo link này.

Tham gia, giành chiến thắng và nhận được giải thưởng tiền mặt!

Đăng ký: 09.06.15 - 24.06.15 (11:59:59 GMT+2)

Thời gian cuộc thi:24.06.2015 (12:00:00 GMT+2) - 24.07.2015 (16:00:00 GMT+2)

Công ty FBS chân thành chúc bạn may mắn!

MỘT CƠ HỘI ĐỂ TRỞ THÀNH MỘT BẬC THẦY THỰC SỰ CỦA THỊ TRƯỜNG NGOẠI HỐI.

Tham gia vào cuộc thi demo "FBS Demo Masters" và tạo kinh nghiệm tuyệt vời cho bạn . Trở thành một chuyên gia thực sự của Forex và tìm hiểu làm thế nào để trade chỉ có lợi nhuận!

• Mỗi người tham gia sẽ có một tài khoản với số dư $ 10000 và đòn bẩy 1:100.
  • Trong thời gian một tháng người tham gia đang kinh doanh bằng cách sử dụng tất cả các kỹ năng kinh doanh và chiến lược mà họ biết.
  • Mục đích là để kết thúc với lợi nhuận cao nhất.

Quỹ giải thưởng
được phân bổ như sau:

Giải
:

Giải
:

Giải
:

Giải
:

Giải
:

[URL='https://my.fbs.com/contests/fbspro']Registration[/URL]

Đăng ký: 09.06.15 - 24.06.15 (11:59:59 GMT+2)

Thời gian cuộc thi:24.06.2015 (12:00:00 GMT+2) - 24.07.2015 (16:00:00 GMT+2)

Hãy tham gia và trở thành một nhà kinh doanh ngoại hối chuyên nghiệp!

Điều kiện cuộc thi :

• Để tham gia một cuộc thi bạn cần mở tài khoản ảo Khu vực cá nhân của bạn
  • Mỗi thí sinh có thể đăng ký một cuộc thi tài khoản demo
  • số dư của tài khoản-demo một cuộc thi ban đầu ghi bởi FBS là $ 10000
  • Đòn bẩy tài khoản là 1:100
  • Kinh doanh trên tài khoản trước và sau khi cuộc thi đều bị cấm.
  • Các tài khoản dự thi khác nhau cùng địa chỉ IP/ máy tính sẽ bị cấm. Trong trường hợp các tài khoản dự thi cùng địa chỉ IP/ máy tính được xác định, tất cả các tài khoản đó sẽ bị loại.
  • Không được làm việc thông qua các proxy hoặc bất kỳ phần mềm nào khác thay đổi địa chỉ IP thực.
  • Hoa hồng cho IB không được thanh toán từ kinh doanh trên một tài khoản quỹ giải thưởng
  • Tất cả các tranh chấp được giải quyết bởi FBS. Quyết định cuối cùng và không có sửa đổi
  • FBS bảo lưu quyền sử dụng bất kỳ thông tin liên quan đến tài khoản của người chiến thắng để quảng cáo và xuất bản trên trang web ,diễn đàn, công ty và các phương tiện truyền thông khác
  • Giải thưởng cho cuộc thi "FBS Masters" sẽ trả cho 5 người tham gia với balance cao nhất vào cuối của kỳ thi.
  • Quỹ giải thưởng được trả cho một tài khoản.

đã nhận 5$ bonus rồi bây giờ mình làm gì với nó vậy thớt ?

Bây giờ bác trade thôi bác. Bác hỏi em làm gì thì là:
1. đăng nhập vào MT4
2. chọn 1 cặp tiền nào đó
3. nhòm biểu đồ giá
4. sử dụng indicators hoặc ko cũng dc
5. xác định xu hướng, điểm vào lệnh, TP, SL
6. nếu thấy ko thơm thì cắt lệnh lúc cần thiết

Lý thuyết là thế bác ạ ;)

Bây giờ bác trade thôi bác. Bác hỏi em làm gì thì là:
1. đăng nhập vào MT4
2. chọn 1 cặp tiền nào đó
3. nhòm biểu đồ giá
4. sử dụng indicators hoặc ko cũng dc
5. xác định xu hướng, điểm vào lệnh, TP, SL
6. nếu thấy ko thơm thì cắt lệnh lúc cần thiết

Lý thuyết là thế bác ạ ;)
vâng !! mặc dù đọc xong em mù tịt :D
lần đầu đụng vào thứ này đấy. mt4 thì cũng tải về rồi nhưng không biết dùng

FBS đã trở thành nhà tài trợ của tổ chức từ thiện Child’s Dream!
Thứ tư, Tháng 7 8, 2015 - 11:45
Kính gửi Quý nhà đầu tư và Quý đối tác!

Chúng tôi vô cùng vui mừng thông báo với bạn rằng công ty FBS đã trở thành nhà tài trợ của tổ chức từ thiện Child’s Dream - nơi hỗ trợ trẻ em nghèo từ Thái Lan, Myanmar, Lào và Campuchia. Điều này giúp FBS có cơ hội giúp đỡ và mang đến nụ cười cho trẻ em!

Kể từ bây giờ, hàng tháng FBS sẽ chuyển tiền vào tài khoản của tổ chức từ thiện và số tiền này sẽ được sử dụng để giúp đỡ trẻ em trong dự án Child’s Dream. Hơn nữa, chúng tôi đang có kế hoạch thực hiện chương trình với quỹ đóng góp của các tình nguyện viên! Dự án tài trợ sẽ được thực hiện trong một thời gian dài, và sự hợp tác của chúng tôi hứa hẹn sẽ mang lại hiệu quả cao.

Các tổ chức từ thiện đang phấn đấu để không chỉ đảm bảo viện trợ tài chính mà còn giúp các trẻ em được học tập! Một lĩnh vực trọng tâm chính của Child’s Dream là chăm sóc sức khỏe nhằm mang lại một cuộc sống đầy đủ cho trẻ em. Chúng tôi hoàn toàn ủng hộ công việc này và rất sẵn lòng giúp đỡ trẻ em thông qua sự chăm sóc của quỹ. Thật vậy, chính sách của FBS là mang đến thành công cho mỗi cá nhân! Chúng tôi làm tất cả để đảm bảo rằng mọi người đều có một cơ hội để nắm bắt cuộc sống của họ. Đó là lý do tại sao, chúng tôi hỗ trợ giáo dục cho trẻ em bằng tất cả trái tim – điều sẽ giúp cho trẻ em sống tốt.

Với vai trò là một nhà môi giới quốc tế thành công và một công ty tầm cỡ thế giới, chúng tôi nhận thấy trách nhiệm đối với xã hội, và đặc biệt là thế hệ trẻ. FBS đã luôn luôn cố gắng để tham gia công tác từ thiện, khởi động chương trình từ thiện của riêng mình và thực hiện các chương trình đặc biệt thường xuyên. Như vậy, sự viện trợ cho trẻ em năm nay chỉ mới bắt đầu; sắp tới, chúng tôi sẽ có rất nhiều chương trình, trong đó khách hàng của chúng tôi sẽ có rất nhiều cơ hội để tham gia. Bên cạnh đó, chúng tôi sẽ chia sẻ các báo cáo về công việc chung của chúng tôi với Child’s Dream trong thời gian sớm nhất.

Đồng hành cùng chúng tôi và theo dõi các tin tức – để cùng làm việc tốt với nhau! Thậm chí chỉ cần giao dịch với FBS và lựa chọn chúng tôi là nhà môi giới, bạn đã trở thành một phần của một việc tốt đẹp!
FBS luôn bên bạn, chúc các bạn thành công và thịnh vượng!

http://www.fbs.com/vi/social-responsibility

- See more at: http://www.fbs.com/vi/news/2015-07-...uc-tu-thien-childs-dream#sthash.bvPc3qD7.dpuf

FBS đã trở thành nhà tài trợ của tổ chức bảo vệ động vật thế giới!
Thứ năm, Tháng 7 9, 2015 - 13:30
Khách hàng thân mến!

Chúng tôi rất vui mừng khi chia sẻ thông tin này với bạn – chúng tôi tự hào khi bắt đầu hỗ trợ lâu dài cho dự án bảo vệ động vật thế giới.

Mỗi tháng, Công ty FBS sẽ đóng góp vào tài khoản của tổ chức bảo vệ động vật và số tiền này sẽ được sử dụng để bảo vệ động vật trong các chương trình Bảo vệ Động vật Thế giới và để cứu giúp cuộc sống của chúng.
Tổ chức bảo vệ động vật Thế giới cung cấp giải pháp đảm bảo an toàn cho cả động vật hoang dã và thú nuôi. Trung tâm của tổ chức nằm tại châu Phi, khu vực châu Á-Thái Bình Dương, châu Âu, Bắc và Nam Mỹ. Đây là tổ chức lớn nhất đứng ra chống lại sự bạo lực đối với các loài vật xung quanh chúng ta và đấu tranh để bảo vệ loài vật bởi môi trường.

Chúng tôi hy vọng rằng, nhờ sự giúp đỡ của chúng tôi, thế giới sẽ trở nên tốt đẹp và hạnh phúc hơn. Động vật đóng một vai trò rất lớn trong cuộc sống của con người - trong cuộc sống hoang dã, và trong nông nghiệp, và cũng như vật nuôi của chúng ta.

Là một công ty nổi tiếng và cũng là một thương hiệu quốc tế, chúng tôi nhận thấy trách nhiệm của mình với công việc này.

Hãy chung tay làm những công việc tốt đep! FBS là một nhà môi giới, chỉ cần giao dịch với chúng tôi, bạn đã trở thành một phần của công việc tốt đẹp này!

Chúc các bạn hạnh phúc và thành công với FBS!

http://www.fbs.com/vi/social-responsibility

- See more at: http://www.fbs.com/vi/news/2015-07-...huc-bao-ve-dong-vat-gioi#sthash.j9lMMaV9.dpuf

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back