• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Faucetgame :15' claim 1 lần .có 20 mức LV để chơi , có bot cho các bạn:v

đã bật chia sẻ .các bạn chơi game nào khác có thể cm mình sẽ tạo file imacros bot cho nhé.

Khi clam satoshi có bắt nhập captchar ko bác

Khi clam satoshi có bắt nhập captchar ko bác
có bạn.bạn nâng cấp lên vip thì không phải nhập captcha.
bot Imacros của mình là tự động chơi game ,các bác chỉ cần chạy Imacros rồi để đấy nó tự chơi game và tăng satoshi

Đã ref :p thik trò này hơn

mai rảnh mình up imacros mấy game còn lại .nói chung có lãi cả từ đều->lớn->rất lớn . cho mấy bác chơi:D:D

mai rảnh mình up imacros mấy game còn lại .nói chung có lãi cả từ đều->lớn->rất lớn . cho mấy bác chơi:D:D
imacros mấy game đầu cho click tọa độ là đc mà :p

imacros mấy game đầu cho click tọa độ là đc mà :p
à bác đang chơi có thấy phần chát có tên rainmaster không cứ vào mấy giờ đúng 1h 2h 3h ... là nó phát creadits gần đến h vào chat vài từ là nhận credits ngay(100st 1 lần chhat) bác thấy tên em không :D:D:D

à bác đang chơi có thấy phần chát có tên rainmaster không cứ vào mấy giờ đúng 1h 2h 3h ... là nó phát creadits gần đến h vào chat vài từ là nhận credits ngay(100st 1 lần chhat) bác thấy tên em không :D:D:D
nói ntn để nó cho thế bạn

mình đang LV 6 trong hình mình claim được 43549st và chơi được 102693st nhưng mình để up lv nên chưa rút .yên tâm là pay vì lượng người online chơi luôn >500 .:D:D

View attachment 79332
mình đang LV 6 trong hình mình claim được 43549st và chơi được 102693st nhưng mình để up lv nên chưa rút .yên tâm là pay vì lượng người online chơi luôn >500 .:D:D
1 tháng đc 1 nửa btc r :oops:

1 tháng đc 1 nửa btc r :oops:
k được nhiều vậy đâu 1tr satoshi= hơn 10$ .cứ cắm imacros và lên lv cao.chắc tầm 30-50$ .cắm thôi k phải làm gì thỉnh thoảng vào claim.:D:D.còn lên lv cao nữa nữa chắc được nhiều hơn:eek:

k được nhiều vậy đâu 1tr satoshi= hơn 10$ .cứ cắm imacros và lên lv cao.chắc tầm 30-50$ .cắm thôi k phải làm gì thỉnh thoảng vào claim.:D:D.còn lên lv cao nữa nữa chắc được nhiều hơn:eek:
có nên up vip ko nhỉ :oops:

có bạn.bạn nâng cấp lên vip thì không phải nhập captcha.
bot Imacros của mình là tự động chơi game ,các bác chỉ cần chạy Imacros rồi để đấy nó tự chơi game và tăng satoshi
Xong ! Biết thằng admin là thằng nào lun ! !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom