rut tien tu fau ve fau.io nhu nao vay ae

mình cày thử cái này 2 ngày kiếm được 2,086.02 Coins = 0.00000114 BTC = 1400 vnđ là sao. Kiếm được ít quá vậy. Hay mình đang sai ở đâu

Bạn phải chơi từ từ lên Lever mới được thêm mỗi ngày một ít sẽ ngon
hiện tại mỗi ngày cậu kiếm được bao nhiêu, ko tính ref và cậu đang level nhiêu ? vì nếu ổn mình có thể viết auto trang này được, mình đã viết thử rồi và thấy kiếm ít quá nên thôi :(

Mình cũng muốn hỏi như bác trên, bác đã chơi bao lâu, đến LV bao nhiêu rồi, và hiện 1 ngày kiếm đc bao nhiêu. ( Hỏi để có động lực viết auto )

mình chơi bình thường lên dần thôi - vì tính bằng USD cho lên Coin lên xuống tùy thôi - cái nào thấy thấp thì thanh toán cái đó chờ lên mới được nhiều đó

mình chơi bình thường lên dần thôi - vì tính bằng USD cho lên Coin lên xuống tùy thôi - cái nào thấy thấp thì thanh toán cái đó chờ lên mới được nhiều đó
bác nói rõ hơn đi, như trang này bây giờ 1 ngày bác được bao nhiêu coin và đang level bao nhiêu rồi

Đây bạn

Hướng dẫn kiếm Satoshi : https://www.faucetcrypto.com

Attachments

197.2 KB · Views: 129
[FAUCET CRYPTO]
Một site mà được rất nhiều người chơi BOUNTY ưa thích ???
Các bạn có thể earn coin qua PTC, Shortlinks, Achivements hoặc làm Offer (khuyến khích người kiên nhẫn)

Ngoài ra còn có các ITEM để tăng vàng hoa hồng, tăng EXP, tăng tỉ lệ rơi ITEM
Capture (1).PNG

Thế còn về Withdraw thì sao ?
Bạn có thể rút về các loại coin nổi tiếng như: BTC, TRX, ETH, DOGE, ZCASH, ZEN,...
ĐẶC BIỆT HƠN NỮA LÀ TỐC ĐỘ RÚT BÀN THỜ CHƯA ĐẦY 2 PHÚT
Capture (2).PNG

Capture (3).PNG

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back