Cheat Traffic faucetcows.com- Chơi free kiếm bitcoin từ việc nuôi bò

Hình như scam rồi. Payout success mà check xapo ko thấy tiền :D
tối qua hôm nay mình vẫn rút không được thấy lo lo, mọi khi bấm rút là rút được liền
không biết thế nào đây
Site pay trở lại rồi mấy thím, nó refund rồi đấy
Mở thêm cổng faucetbox cho anh em nữa nhé:rolleyes:. Chỉ cần add ví btc vào là nó sẽ pay ngay lập tức qua faucetbox cho ae
Proof

P.s Còn thêm cái vụ cài soft Bitcocows trên android mỗi 5 phút nhận đc từ 300-1500 satoshi (ko captcha), ko biết thế nào

Last edited:
Site pay trở lại rồi mấy thím, nó refund rồi đấy
Mở thêm cổng faucetbox cho anh em nữa nhé:rolleyes:. Chỉ cần add ví btc vào là nó sẽ pay ngay lập tức qua faucetbox cho ae
Proof
View attachment 77750

P.s Còn thêm cái vụ cài soft Bitcocows trên android mỗi 5 phút nhận đc từ 300-1500 satoshi (ko captcha), ko biết thế nàoView attachment 77751
Mình không biết sao mà cái nick cũ vẫn không withaw về được, mỗi lần bấm payment là nó load lại trang payment thử cả chục lần vẫn thế. mình đã gửi support rồi mà hôm qua tới nay vẫn chưa thấy reply

:oops: mấy hôm rồi tưởng scam nên bỏ, giờ vô bò chết hết rồi

scam rồi rút thấy done mà tiền chả về ví

scam rồi rút thấy done mà tiền chả về ví
Scam đâu mà scam, nó pay qua faucetbox nhé

P/s Ae xem kỹ nó pay qua faucetbox hay xapo nhé. Nói thế này làm mem khác hoang man:(. Đang vay nợ chơi, mà phải trả hết nợ để check thử site, làm mình mất hơn 500k satoshi đấy:oops:

Last edited:
Scam đâu mà scam, nó pay qua faucetbox nhé
View attachment 78948
P/s Ae xem kỹ nó pay qua faucetbox hay xapo nhé. Nói thế này làm mem khác hoang man:(. Đang vay nợ chơi, mà phải trả hết nợ để check thử site, làm mình mất hơn 500k satoshi đấy:oops:
mình mới chơi rút thử 10 satoshi mà check ko thấy hay nó co min để nhận

site not pay. hôm qua nhậu say ko mua thức ăn bò chết hết. cũng may ko tiếc
vừa rút thử, site not pay thật :(
Site này nó chỉ paid khi mấy bạn nuôi ít bò thôi ,hay bây giờ nuôi ít cũng bị sờ gáy luôn rồi:D
Mình bị nó lừa hơn 3tr sat:rolleyes:, vì cứ tưởng mua nhiều bò sẽ vẫn đc paid như khi nuôi ít bò:(. Có vốn mà chơi thằng này thì chỉ có thiệt thôi:(. Thằng này có vấn đề nhiều quá, mod ngang qua close topic giùm mình cho lành
Closed topic

Còn thím nào bị lock acc không?

Đồng cảnh ngộ, hôm nay chơi phát 6 con Strong nữa thì nó ban acc luôn:D. Mấy hôm trc còn vào nhìn bò đc:D
Bác đọc kĩ đi :) hosting nó bị band :v k phải riêg bác đâu :) 2 site cows và birds chung 1 host nên die cả 2

hồi nãy vào dc rồi, nhìn food thì còn có 44h.....mua food khẩn cấp chứ ko lại chết sạch :oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom