• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[ fastyper] Topic thảo luận về các vấn đề liên quán đến dự án fastyper !!!

500/1h, giả sử bạn làm từ 1h-2h được 500code rồi sẽ tính 1.5, nhưng 2h thì sẽ tính lại từ đầu

tuần trước tới giờ load ko nổi code trong khung giờ 1.5$ , bác nào kêu load nhanh thì em ko biết, khung giờ khác thì nhanh thiệt

nhưng khung 1>1.5$ load đánh tầm 0.7$ là nó giựt giựt cứ như load không nổi vậy, nản từ tuần trước tới giờ :( , tối nay coi

tình hình có khá hơn không ....

Up cho đi lên, em cũng hóng nghe tí

chắc là mỗi acc rồi :binhsua163:
Tính tổng trên Pannel như CT

- - - Updated - - -

tuần trước tới giờ load ko nổi code trong khung giờ 1.5$ , bác nào kêu load nhanh thì em ko biết, khung giờ khác thì nhanh thiệt

nhưng khung 1>1.5$ load đánh tầm 0.7$ là nó giựt giựt cứ như load không nổi vậy, nản từ tuần trước tới giờ :( , tối nay coi

tình hình có khá hơn không ....
Mí ngày gần đây tình hình load khả quan hơn

dự án này làm trên soft được không nhỉ... đêm full sp ko các bác

Load giat giat lam minh tuog lag mang hay co treo gi ak,thoi thi wa gogetsome cho no khoe,load nhanh 24/24 rate ruby la:binhsua31:roi

bây giờ dự án này có cho đăng ký panel không mọi người?

:m098: thèn này khó tính quá :m098: mới ra đi 3 id nè

subject : Appeal Re-activated Admin panel
To : r2s.manager
My Friend who has Admin Panel and be Leader for their worker in Fasstypers was suspended start from a week ago, and he asks me help him to re activated for his admin panel, their worker (i think it's little just 2 or 3 id) maybe do no type good work, and my friend forgot control their worker if their typing is not good.
But now he wants you to consider to re activated again his admin panel, and my friend Promises to check everyday their worker everyday.
this is SS for suspended his admin panel and all their worker id, i PM you for his id admin panel.

and
suspended all worker
because many workers depend on my friend leader , so please with all humility you can reactivated again.

Thank you for attention.
Best regard zupervicky

ngày trước mình chơi pro typers
ban đầu giá rất cao 1,3-1,5$ nhưng giờ chán quá nó thấp lắm, chỉ được có 1 $

panel fastypers

nhưng panel mình cấp cho mọi người là những panel nhận tiền trực tiếp của admin
riêng bạn sẽ mãi mãi không có panel mình chắc chắn là vậy

- - - Updated - - -

ha ha để thứ 6 mọi người được nhân payment sẽ biết r2s.manager thanh toán hay được trực tiếp từ admin :)
anh oi em muon dang ky 1 panel fastyper a giup e de e lam viec duoc ko

các bác cho em hỏi, nếu acc bị fire thì vào sẽ thấy hiện acc fire ah, nó có thông báo ko, để em còn biết mà khỏi gõ

ai muốn đăng ký muốn usenamer và paypal mình tạo panel cho
Có thể tạo panel giúp mình được không?

Thanks! :binhsua141:

Last edited by a moderator:
bac R2tem oi tao cho em 1 panel nhe
tai khoan la: hoamyteam
tai khoan VCB:0341006832362
mail : [email protected]

Tuần trước còn được 1 panel cuối ! h thì hết chơi với fass!

...

Cho hỏi dự án này hồi giữa tháng 5 nó có bảo trì gì ko hả các bạn, vì thằng quản lí mình thông báo là bảo trì 1 tháng, nhưng thông báo nhưng lại ko mún cho tất cả mọi người bik, làm ra nhìu người ko bik nên đã làm sau này khi đề nghị thông báo nó lại nói đã thông báo rùi mà , sự thật là nó cũng có thông báo xong tin quan trọng thế này nó lại ko đưa lên trang 1 mà cố tình núp trang,ngoài ra còn yêu cầu bạn nào mới làm có thể thử tập đánh sau này hết bảo trì ,đánh sẽ tốt hơn....

bác clone nào nữa đây!:binhsua38:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom