[ fastyper] Topic thảo luận về các vấn đề liên quán đến dự án fastyper !!!

Như sh!t ấy
Mình làm 0.8$ gửi mail kêu admin paid wa LR. Vậy mà hắn paid có 0.2* $. Hỏi lại thì éo thấy trả lời
Cái mail nmthang là của mail của r2s ko phải của admin FT đâu bố
Nó đã nói là lấy 5% LR rồi mà
Bạn làm còn chưa đủ min pay nữa chi
Pay qua bank ếu lấy

sorry guys newbie want to ask who is the owner of [email protected],
is anyone know for another contact to him?
cause the payment have not yet done until now to me and many members from my place.

A lot of workers have waiting it, it is more 24 hours from reset, and don't have any notice of this late.
really2 need help:binhsua18:

Do mấy bác gõ soft đó mình gõ trực tiếp trên web vẫn đc tính tiền nè

thôi, không cho dùng soft vừa gõ vừa ngồi chơi, mất time, bình thường 1 tiếng gõ cũng được 1k code, giờ lên web gõ 1 tiếng dc 300

Fasttypers có dấu hiệu không cho dùng soft để làm, ai làm trên soft thì không tính một code nào cả, nhưng tớ biết server fast vẫn tính các code đó mà ko update cho id đó. Bực thiệt :mad:

có lẽ bác quản lý này muốn ăn gian sao ấy. nói chung là chẹt quá à. không hiểu sao nếu đã không tính tiền thì đừng tính số code đằng này số code vẫn lên mà tiền ko updat

có lẽ bác quản lý này muốn ăn gian sao ấy. nói chung là chẹt quá à. không hiểu sao nếu đã không tính tiền thì đừng tính số code đằng này số code vẫn lên mà tiền ko updat

như nào gọi là chẹt trước khi tạo panel mình đã nói không được dùng soft rồi mọi người vẫn cứ dùng đó là do ai

như nào gọi là chẹt trước khi tạo panel mình đã nói không được dùng soft rồi mọi người vẫn cứ dùng đó là do ai

Như vậy, admin đã cố tình cấm dùng soft rồi thì sẽ không được soft để làm đâu, tớ cũng sẽ remove fasttypers ra khoải soft VinaCaptcha để tránh người làm hiểu nhầm soft ăn gian code.

Gửi admin fasttypers: Nếu cấm dùng soft thật thì admin nên tìm cách kéo worker về làm nhé ;)

Như vậy, admin đã cố tình cấm dùng soft rồi thì sẽ không được soft để làm đâu, tớ cũng sẽ remove fasttypers ra khoải soft VinaCaptcha để tránh người làm hiểu nhầm soft ăn gian code.

Gửi admin fasttypers: Nếu cấm dùng soft thật thì admin nên tìm cách kéo worker về làm nhé ;)

ụa fast nó cấm dùng soft xưa giờ mà ta, nó mà phát hiện 1 ID nào trong G dùng soft là ra đảo hết toàn bộ cả G

Đình công, kêu gọi mọi người từ VN đến nước ngoài dừng làm fasttypers thôi !!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,565
171,610
Latest member
halongbay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week