Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
Không liên quan , cho e hỏi xíu :

Có ai đang tuyển nhân viên captcha uy tín hay Group nào đang cần tuyển ko . Cho e xin làm với . kinh nghiệm captcha 5 năm nhưng chỉ gõ pix và giờ pix nó quá chậm . e có thể chuyển qua trang khác ổn định hơn , mong mọi người giúp đỡ

YH : Hạ[email protected]

Xin cám ơn , mong mod đừng xóa

mới lên rate dc vài hôm sao giờ lại giảm như cũ rồi nhỉ
Lên xuống là chuyện bình thương, cứ chịu khó chiến thì vẫn nhiều $ mà ;)

cho m xin tính hình thằng fast với. thanks

cho m xin tính hình thằng fast với. thanks

FIRED dã man, mạng lag cũng FIRED. Ác dã man.
Nhưng cơ bản vẫn ngon nhất , hơn cả PIX.

1h có thể kiếm 25k

sao mình đăng ký rồi mà login ko dc nhỉ

Không liên quan , cho e hỏi xíu :

Có ai đang tuyển nhân viên captcha uy tín hay Group nào đang cần tuyển ko . Cho e xin làm với . kinh nghiệm captcha 5 năm nhưng chỉ gõ pix và giờ pix nó quá chậm . e có thể chuyển qua trang khác ổn định hơn , mong mọi người giúp đỡ

YH : Hạ[email protected]

Xin cám ơn , mong mod đừng xóa
kiemdola360.weebly.com :v

Thư mới nhất từ Admin FT :

July 23, 2015 at 12:10 PM — Administrator

Nguyên văn:

Dear bother, Please be advised, we are on a stable stats and I request you to do not take a risk by providing ids to someone you don’t know very well. Please bear with me and make the server stable as it now, last 2 days everyone did a lot, certainly highest in few months. Utilize your old well known workers only and no new ids to new people, please hear me, do it for everyone good, as well for your own people good.
There are major flow of very bad software, which usually destroy the queue in server also prevent proper distribution of the captcha among all online worker, therefore, some people may logged out automatically and some may leave because bad flow of captchas.
I will announce many new update which is supposed to good for admin and all other members. Those include increases in rate, new bonus system etc.
---

Tui dịch :

Gửi các ace, xin hãy nhận lời khuyến cáo, chúng ta đang có một số liệu thống kê ổn định và tôi yêu cầu các bạn đừng dại dột cung cấp id của bạn cho người mà bạn không biết rõ. Xin hãy để máy chủ ổn định như vậy, gần 2 ngày nay, tất cả mọi người đã làm rất nhiều, chắc hẳn đây là sản lượng cao nhất trong vòng vài tháng gần đây. Chỉ dùng những người cũ , và đừng cấp id mới cho những người mới, xin hãy nghe tôi, hãy để cho tất cả mọi người đều được tốt.
Có người dùng soft để gõ, việc này phá hủy các hàng đợi ở máy chủ cũng như ngăn chặn việc tuôn captcha cho các bạn làm trên web, do đó, một số bạn có thể bị tự động thoát ra và một số có thể "ra đi" vì luồng captcha của software.
Tôi sẽ công bố nhiều bản cập nhật mới và tin tốt cho các trưởng nhóm và tất cả các thành viên, bao gồm tăng lương, hệ thống bonus tiền thưởng mới,...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week