Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
Nhờ bác hỏi Sukat giùm, có block IP Việt Nam ko???
Yên tâm làm tốt đi bác! Ai làm nấy chịu không quơ đũa cả nắm đâu!...:D

Nhiều người Việt Nam chọn cách làm Con của quỷ.
FT sắp chặn IP Việt Nam?!

---
Chi tiết: SUKAT nó mang tiếng là ADMIN của một server tương đối có tên tuổi nhưng cách nó làm giống như một thằng điên.!!!!!!! cách nói năng hành xử lỗ mãng tôi ko nghĩ một người luôn miệng nói đến CHÚA và cũng luôn chửi rủa người khác .......bằng những từ như "đứa con của địa ngục.." một công dân đến từ một nước trung Á luôn hiền hòa lại có cách hành xử như vậy sao ???

Tôi là người làm captcha từ những năm 2009 tôi thừa biết vai trò cũng như các cơ chế đưa ra từ một AD BIG như thế nào ??
- Admin có quyền đưa ra các quy định phù hợp với yêu cầu và đặc thù theo loại captcha đã nhận đc với khách hàng của nó.
- Admin có quyền xa thải những tài khoản làm vượt quá giới hạn cho phép về lỗi sai. theo những chính sách, quy định đã đưa ra.
- Admin có quyền ngay lập tức chấm dứt hợp tác với bên thứ 3 (là các team) nếu họ vi phạm về chính sách và quy định.
=> Nhưng ít nhất những điều trên phải mang tính hài hòa - thay vì dùng những thông báo có những thông điệp lịch sự hơn là sự xúc phạm mang tính vơ đũa cả nắm ..........
Mọi người chắc còn nhớ việc R2S cách đây vài tháng : chưa gì nó lên lu loa là R2S cố tình làm X2 các Blance để nhằm chiếm đoạt tiền và rồi chỉ sau mot vài tuần 100% panel quản trị của FT lại bị lỗi đó.
Tôi cũng là người VN tôi cảm thấy bức xúc trước những thông điệp của SUKAT và thấy nó không sứng với vai trò của nó đang làm tại FOB .

Quản trị viên và nhân viên của Việt Nam

Nhiều anh chị em chọn đi cùng với CON CỦA ÁC QUỶ. Đó là lựa chọn của bạn, vì vậy, tôi không cần phải cảnh báo bạn, luật là luật, tuy nhiên, không nên vơ đũa cả nắm được, nhưng tôi thấy là đa số ! Vì lợi ích của những người gõ tốt, những người có acc vẫn còn hoạt động, đó là cảnh báo duy nhất của tôi và đó là cơ hội duy nhất của bạn để quyết định xem bạn sẽ làm việc cho chúng tôi hoặc ở lại và đi với MF ( Mother F**ker). Nếu bạn tin rằng MF có thể giúp ích cho bạn hơn, vậy thì số tiền thanh toán bạn đã nhận được hôm nay là khoản cuối cùng. Nó và nhóm của nó chỉ ở đó mà giúp tụi nó thôi, chứ chẳng bao giờ giúp bạn đâu, chỉ là luôn luôn f ** k và sục bạn mà thôi.
Trong trường hợp, nếu bạn vô tội mà bị quản trị viên của bạn sa thải, thì admin của bạn chịu trách nhiệm cho điều đó.

làm bt nha bạn! Làm cẩn thận, đừng làm soft!...:D

Không làm soft, vào gõ, out ra , vào lại --> FIRED :)
Chỉ tại anh wifi hoặc dùng FPT chết luôn bé Trang!>.:D

Cái này chỉ có thằng Sukat nó biết...Nó không thèm công bố em à...:D

Vâng ạ. Pro thường vậy thì phải ạ. Chia sẻ được thì member new bọn em được nhờ.
Đừng gọi tôi là Pro...Vì ở đây có vô số Pro hơn tôi! Tôi chỉ là hạt cát, là củ khoai...:D

Hiện tại thì có vài nhóm VN bị xóa panel rồi. Nguyên nhân: "chọn làm con trai của quỷ" ?!

Hiện tại thì có vài nhóm VN bị xóa panel rồi. Nguyên nhân: "chọn làm con trai của quỷ" ?!
Nhiều chứ không phải một vài....Mà không chỉ VN mà còn có Ấn Độ và Trung Quốc nữa...:D

FT dạo này reset ngày nào và ngày nào pay vậy mọi người

Reset hằng ngày mà cậu vào lúc 1h sáng!...Pay thường và cuối tuần...:D

Reset hằng ngày mà cậu vào lúc 1h sáng!...Pay thường và cuối tuần...:D
À tại vì hồi trước mình làm là nó hay cập nhật vào ballance trước rồi mới pay nên mình mới hỏi reset ngày nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,894
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week