Matrix [fastcashmega.com] Site đầu tư mua pos lãi 3%/day for 60 days

Status
Not open for further replies.
bác ơi cho em hỏi sao mỗi lần rút tiền thì nó giữ lại 30% mà số tiền ấy chỉ có thể mua CYCLER SPOTS hả bác, ko thể tái mua unit được ah

Cái này đã nói từ khi mới vào rồi ^_^ Ko mua units bằng tiền tái đầu tư được và trên site cũng ghi rõ luôn rồi ^_^

Ông dep payza with LR phải ko? tui cũng vậy sao bị nó lock nhỉ? :binhsua76:

Tui pz sạch mà hehe... đang chờ $ hnay về ko bik có gì biến động ko .... nếu e nó ko còn good thì chiến YNE thay thế .... ít fee mà tiền lại về nhanh gọn ^_^

Tui pz sạch mà hehe... đang chờ $ hnay về ko bik có gì biến động ko .... nếu e nó ko còn good thì chiến YNE thay thế .... ít fee mà tiền lại về nhanh gọn ^_^
Ai mà ko dep payza sạch! 5dat,vinamos cũng payza sạch đó mà cũng bị nó trảm! ko hiểu nổi!

Our programmer made a system for us to quickly find members with multiple accounts. It was shocking to see the result. Many of these cheaters have 3 or more accounts. We even found one with 63 accounts. That's totally stupid!
700$ của em đã đi về nơi rất xa
Mình có 2 account nhưng reset IP,clear cookie,xài thêm cả cclear mỗi lần log,mà theo trên thì có 3 hoặc trên 3.
Bạn mình có 1 acc cũng bị ban vậy là sao ?
Anh em xác định tư tưởng chuẩn bị đi
:sosad:

Giờ chiến cũng dc có sao đâu. :D. Nghe nói 500 pos đầu ko bị ảnh hưởng gì của reset. :D
Hjc.. tiếc là mình ko thuộc diện đó roài... ^_^ Ko bik nó tính số pos của từng ng hay là kể từ khi site run ấy thôi ^_^ nếu ko ảnh hưởng thì ngon luôn ^_^

Hjc.. tiếc là mình ko thuộc diện đó roài... ^_^ Ko bik nó tính số pos của từng ng hay là kể từ khi site run ấy thôi ^_^ nếu ko ảnh hưởng thì ngon luôn ^_^

cậu gửi thư admin hỏi thử xem. tốt cho cậu và cả ref của cậu. ^^
Chắc áp dụng cho tất cả. tính từ pos đầu tiên -> pos 500 của mỗi acc :D

Hiện thì phải chờ nó xử lý các tài khoản cheat rồi mới xem động thái.... Anh em cẩn thận khi chơi nhé!

Hiện thì phải chờ nó xử lý các tài khoản cheat rồi mới xem động thái.... Anh em cẩn thận khi chơi nhé!
Ai mà dep Payza, with LR số lượng lớn là bị nó quy cho tội rửa tiền và sẽ bị suspend account mất hết tiền ráng chịu.

xin hỏi anh em thằng này có reset gì ko ? giống profitclicking.com có reset ko? sao từ trước đến giờ chưa thấy ai kêu reset tự dưng vào đọc thấy cũng có reset

xin hỏi anh em thằng này có reset gì ko ? giống profitclicking.com có reset ko? sao từ trước đến giờ chưa thấy ai kêu reset tự dưng vào đọc thấy cũng có reset

Reset gì ở đây ^_^ FCM ko có reset gì cả pro ^_^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui

Most viewed of week