fast-income 18% - 25% Hourly For 6 Hourssite

HYIP

• Kiếm tiền onl

Votes: 0 0.0%
  • Kiếm tiền onl

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    0
bạn search thử số U12812896 của thằng expressincome.biz , U12771449 của site goinvestmentclub nữa, xem tên nó giờ giống thằng này ko đều đã đổi thành fast-income, kiểu 1 ví mà 3 số U đó, nhìn PM nó có điểm ver rồi thì kiểm tra name thôi. 2 site trước của nó đều fast đấy, các bạn cẩn thận. Chơi HYIP thì chả cần thù hằn gì với Admin, vì mình ăn cam thì có nhưng vẫn lãi ko àh, vấn đề là thấy nó fast liên tục scam member thì ngứa mắt thôi :)
bro làm sao biết mà kiểm tra U của admin expressincome.biz và goinvestmentclub mà không kiểm tra U các site khác trong khi bro đã chơi nhiều site

bro làm sao biết mà kiểm tra U của admin expressincome.biz và goinvestmentclub mà không kiểm tra U các site khác trong khi bro đã chơi nhiều site
Có cách nhận biết Admin , plan, site, cách đặt tên, host, .... Cảm thấy nghi ngờ số ví thì check thôi, mỗi admin nó có 1 kiểu dựng site khác nhau, cái này do cảm nhận của bạn thôi, nó là kinh nghiệm, khó diễn giải lắm :)

Last edited:
Có cách nhận biết Admin , plan, site, cách đặt tên, host, .... Cảm thấy nghi ngờ số ví thì check thôi, mỗi admin nó có 1 kiểu dựng site khác nhau, cái này do cảm nhận của bạn thôi, nó là kinh nghiệm, khó diễn giải lắm :)
bro chia sẻ thêm Có cách nhận biết Admin , plan, site, cách đặt tên, host :)

Vậy bác hên vãi đái, e bị nó del acc khi mới rút dc 3/6
mình cũng bị nó xóa acc, dùng mail đó để rs pass nó báo ko có info đó. cạch thằng admin này, thấy 2 site trước nó cũng ko hết vòng rồi !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,634
170,736
Latest member
tinhtrong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom