Help [FanBox]-Thu Nhập Hàng Ngày Của Tôi Gồm Những Gì?

Sao mình kiếm chỗ My teach để set vào mà không thấy vậy pro nào giúp với. vào profile cũng không có pế tắc thật có khi nào acc mới tạo không có không :binhsua10:

Sao mình kiếm chỗ My teach để set vào mà không thấy vậy pro nào giúp với. vào profile cũng không có pế tắc thật có khi nào acc mới tạo không có không :binhsua10:
Nó tự set cho mình, tớ mới tạo acc lúc chiều mà đã đc thằng teach nó nhắn tin làm quen rồi

Nó tự set cho mình, tớ mới tạo acc lúc chiều mà đã đc thằng teach nó nhắn tin làm quen rồi

mình biết nó tự set nhưng mình xóa đi rồi vì không quen biết nên muốn Set lại ak mà

Xin lỗi bác Hiếu. E k hề có ý gạch đá gì cả. Nhưng thu nhập của bác thì dựa trên sai lầm của mem Việt nhiều quá. Họ làm student của bác, dùng IPL boost vô tội vạ, Cái top leaderboard làm gì có a kiếm đc chân chính ngoài Peter T. Toàn dùng IPL boost, teacher sẽ ăn lãi 1 phần, đó chính là teaching của bác. Cìn student thì sao. Acc của họ sẽ k thể trả đc fee và bỏ đi. Hầu hết là thế. Vậy Fanbox VN với cái leader board khủng nhưng toàn tiền hơi. Tiền IPL thì 90 ngày mới rút đc, trừ lãi thì chảng đc bao nhiêu. Ngày trc top thì 200$ là cùng. Peter T kiếm từ từ khóa worldwide và ad đc tầm 8k $. Đó là 8k $ mà anh ấy k phải trả fee gì cả. DÙng tiền hơi nuôi 1 ng cũng có thể đc nhưng FanBox sẽ để ý đến acc bác HIếu đó. Bác có sức ảnh hưởng lớn, tuyển mem là tốt, tuy nhiên theo e bác nên tìm hiểu thật kĩ. Có lẽ bác nên thi SC test, kiến thức sẽ hoàn thiên và support tốt hơn. Tốt hơn a nên chỉ họ đi đúng con đường.

Qua đây mình cũng xin nhắc các newbie FanBoxx rằng hãy cẩn thận với IPL, tắt cái boost hàng k$ đi, để ý ad nào tốt hãy fund.
Ngoài ra thì hãy xây dựng hệ thống fan hùng mạnh, họ sẽ đem lại thu nhập. rất nhiều cho bạn

Xin lỗi bác Hiếu. E k hề có ý gạch đá gì cả. Nhưng thu nhập của bác thì dựa trên sai lầm của mem Việt nhiều quá. Họ làm student của bác, dùng IPL boost vô tội vạ, Cái top leaderboard làm gì có a kiếm đc chân chính ngoài Peter T. Toàn dùng IPL boost, teacher sẽ ăn lãi 1 phần, đó chính là teaching của bác. Cìn student thì sao. Acc của họ sẽ k thể trả đc fee và bỏ đi. Hầu hết là thế. Vậy Fanbox VN với cái leader board khủng nhưng toàn tiền hơi. Tiền IPL thì 90 ngày mới rút đc, trừ lãi thì chảng đc bao nhiêu. Ngày trc top thì 200$ là cùng. Peter T kiếm từ từ khóa worldwide và ad đc tầm 8k $. Đó là 8k $ mà anh ấy k phải trả fee gì cả. DÙng tiền hơi nuôi 1 ng cũng có thể đc nhưng FanBox sẽ để ý đến acc bác HIếu đó. Bác có sức ảnh hưởng lớn, tuyển mem là tốt, tuy nhiên theo e bác nên tìm hiểu thật kĩ. Có lẽ bác nên thi SC test, kiến thức sẽ hoàn thiên và support tốt hơn. Tốt hơn a nên chỉ họ đi đúng con đường.

Qua đây mình cũng xin nhắc các newbie FanBoxx rằng hãy cẩn thận với IPL, tắt cái boost hàng k$ đi, để ý ad nào tốt hãy fund.
Ngoài ra thì hãy xây dựng hệ thống fan hùng mạnh, họ sẽ đem lại thu nhập. rất nhiều cho bạn

bác này nói chí phải, nhưng mà ko bik tắt chỗ nào @@

Đó là lời khuyên mình nghĩ là thích hợp và chân thành, hãy tập chung vào chất thay vì lượng quá nhiều
vì thế mà bọn mình rất hạn chế tuyển coach vô tội vạ, chỉ có rất ít người thực sự được đề cử mà thôi
cho đến lúc này mình có 150 client mà chỉ có 1 coach làm cùng và đang chuẩn bị đề cử người thứ 2 mà thôi

bác này nói chí phải, nhưng mà ko bik tắt chỗ nào @@

Vào boosting, del cái profilio đi nhé. Mọi ng làm ngay đi. MÀ quay lại đi em. Tốt nghiệp xong vứt đó à? 2 tháng rồi đấy.

- - - Updated - - -

Đó là lời khuyên mình nghĩ là thích hợp và chân thành, hãy tập chung vào chất thay vì lượng quá nhiều
vì thế mà bọn mình rất hạn chế tuyển coach vô tội vạ, chỉ có rất ít người thực sự được đề cử mà thôi
cho đến lúc này mình có 150 client mà chỉ có 1 coach làm cùng và đang chuẩn bị đề cử người thứ 2 mà thôi

lâu lắm mới gặp anh Dự. DẠo này % ad rate tăng chưa a. E vẫn 70%.

Vào boosting, del cái profilio đi nhé. Mọi ng làm ngay đi. MÀ quay lại đi em. Tốt nghiệp xong vứt đó à? 2 tháng rồi đấy.

- - - Updated - - -

đừng bao giờ để 1 coach nào bỏ cuộc em nhé
nếu coach đó mà lại do mình đề cử thì sẽ ảnh hưởng rất lớn đến cá nhân cũng như của chung luôn

anh đã sát 70% rồi + 1 coach nữa
con số 80 chắc vài hôm nữa mà thôi

Last edited by a moderator:
em thì em tập trung chuyên môn bên ADI đã. fanbox này nghe có vẻ khó xơi. ADI có vướng mắc dep $ nhưng ổn định hơn nhiều. :D

em thì em tập trung chuyên môn bên ADI đã. fanbox này nghe có vẻ khó xơi. ADI có vướng mắc dep $ nhưng ổn định hơn nhiều. :D
FanBox cứ xác định là dài và đều đi
cái này ko nhanh cũng ko dễ đâu
nhưng sự thực mà nói nó giúp ích rất nhiều cả trước mắt cũng như lâu dài
bạn cứ tưởng tượng bằng rèn luyện bạn xây dựng 1 đội mạnh
ko những giúp bạn trên fanbox mà còn cả trong cộng việc thực tế nữa

theo mình 1 coach cấp cao thì chắc ko phải là 1 sếp tồi
các bạn còn rất rất trẻ nên hãy nghĩ đến điều đó

Mới tạo acc mà không thấy chử my teach ở trong teach là sao mọi người. Trong teach chỉ có my student thui. Ai có bị như tui không

FanBox cứ xác định là dài và đều đi
cái này ko nhanh cũng ko dễ đâu
nhưng sự thực mà nói nó giúp ích rất nhiều cả trước mắt cũng như lâu dài
bạn cứ tưởng tượng bằng rèn luyện bạn xây dựng 1 đội mạnh
ko những giúp bạn trên fanbox mà còn cả trong cộng việc thực tế nữa

theo mình 1 coach cấp cao thì chắc ko phải là 1 sếp tồi
các bạn còn rất rất trẻ nên hãy nghĩ đến điều đó
thấy bên team bác sáng có bàn về vụ này nhưng hiện tại tìm hiểu nhiều trang là hơi khó với lại muốn kiếm $ thì cũng phải có vốn bạn à :). chơi nhiều trang tốt hơn hay 1 trang tốt hơn nhỉ :)

- - - Updated - - -

Khà khà, giờ mới bik nick a trên 4rum nè :))

Cũng xin bổ túc với anh em rằng FanBox thì người khác( client, student) ko kiếm được tiền thì coach and teacher cũng đói
số tiền kiếm được nhờ IPL của client and student sẽ bị trừ khi họ ko hoạt động nữa(ko trả gốc và lãi)

nói chung với FanBox ko chơi gian lận được đâu, mặc dù các lỗi có thể có nhưng nó sẽ nhanh chóng bị bịt lại vì fanbox có 1 cộng
đồng đông đảo

Mình đâu có xúi ai dùng IPL,mình có cảnh báo rõ ràng hãy cẩn thận khi dùng nó và có cách dùng sao cho có lãi.
http://lenmangkiemtien.com/?p=2449
Mọi người làm mà k để ý sao lại đổ lỗi sang cho mình?IPL không tự động kích hoạt nhé bạn!
Cuộc sống của bạn,hành vi của bạn thì bạn phải tự kiểm soát chứ?
Làm xong rồi lại đổ lỗi sang cho người khác là sao?
Cũng xin nói luôn với bạn là tôi chỉ muốn giới thiệu cho anh em k có vốn cái thằng FanBox,và show ra cho họ thấy tiềm năng của nó mà làm thôi,chứ % từ Fanbox thì sao bì được mảng investment,cái từ ''NUÔI'' nghe to tát quá nhỉ?
Thank anyway!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week