FanBox Cho Kiếm Tiền Từ Việc Upload Ảnh-Thành Lập Hội FanBox Trên FaceBook!

Status
Not open for further replies.
điên thế mãi ko làm đc cái này Kiến thức Booster: Chưa hoàn thànhBạn chưa thu được từ Tăng cường. kiếm được ít nhất 1 từ Thúc đẩy để hoàn thành bước này! Bạn có thể khởi động một danh mục đầu tư Tăng với ít nhất là $ 1. sao tăng cườn mà ko đc tiền nhỉ :( ai chỉ tớ phát
bạn tạo cái boost đó mấy ngày rồi, chừng nào mà bên thẻ performance nó xanh lên thì chắc hôm sau mới xong. ( chắc 2-3 ngày )
Mà xong cái này cũng đâu có được gì đâu. cái cuối 600$ kìa :binhsua141:

Last edited by a moderator:
bạn tạo cái boost đó mấy ngày rồi, chừng nào mà bên thẻ performance nó xanh lên thì chắc hôm sau mới xong. ( chắc 2-3 ngày )

tớ làm cái này 2 ngày 3 ngày rồi lập danh mục đầu tư theo videos mấy bác chỉ mà nó chả về tiền gì cả hay làm sai gì :( ko biết

bạn tốt nghiệp chưa thế?600$ thì hơi mệt,hix:binhsua163:

tớ làm cái này 2 ngày 3 ngày rồi lập danh mục đầu tư theo videos mấy bác chỉ mà nó chả về tiền gì cả hay làm sai gì :( ko biết
chắc mai mốt gì xong chứ gì, quăng đại đó đi :binhsua146:
bạn tốt nghiệp chưa thế?600$ thì hơi mệt,hix:binhsua163:
mình mới tốt nghiệp mấy bữa hà, xài boost nhanh mà, tạo 500 mấy cái boost 1$ :))

mình mới tốt nghiệp mấy bữa hà, xài boost nhanh mà, tạo 500 mấy cái boost 1$ :))
bác tạo như nào thế vào team vào làm thử hộ em 1 cái đi bác :)) cứ này đến già mới tốt nghiệp quá

Vậy bác không để IPL để quảng cáo ah?

sao chuyển nó thành cash blance được vậy

Attachments

99.6 KB · Views: 48
bác tạo như nào thế vào team vào làm thử hộ em 1 cái đi bác :)) cứ này đến già mới tốt nghiệp quá

vào boost thôi chứ có gì đâu bạn ! nhấn vào chữ boost ấy :binhsua163:

vậy sao bác không tạo 1 cái 500 lun cho nó nhanh,tạo 1$ làm gì nhỉ?mà link fanbox bác là gì,có gì add fr trao đổi kinh nghiệm :D

vậy sao bác không tạo 1 cái 500 lun cho nó nhanh,tạo 1$ làm gì nhỉ?mà link fanbox bác là gì,có gì add fr trao đổi kinh nghiệm :D
tạo 1 cái nó boost lâu lắm. nó đâu có xài 1 lần hết 500 đâu, xài lần có 1$ hà chừng nào boost xong xài tiếp

tạo 1 cái nó boost lâu lắm. nó đâu có xài 1 lần hết 500 đâu, xài lần có 1$ hà chừng nào boost xong xài tiếp

Thanks nhé,để làm thử,vậy tạo 500 cái 1$ lun hả cậu hay chỉ tạo 1 cái 1$ thui,đợi nó boost thì mình restart ?

chắc mấy ng trong đây chưa ai bị limit fanbox nhỉ ?
gióng y paypal. scan cmt, hóa đơn. mệt kinh !

Thanks nhé,để làm thử,vậy tạo 500 cái 1$ lun hả cậu hay chỉ tạo 1 cái 1$ thui,đợi nó boost thì mình restart ?
sao cũng được, tạo 500 cái thì cực hơn, mắc công điền tên rồi $ boost. tạo 1 cái chờ 2-3 bữa restart cho khỏe

chắc mấy ng trong đây chưa ai bị limit fanbox nhỉ ?
gióng y paypal. scan cmt, hóa đơn. mệt kinh !
giả gái hả :binhsua146:

sao cũng được, tạo 500 cái thì cực hơn, mắc công điền tên rồi $ boost. tạo 1 cái chờ 2-3 bữa restart cho khỏe

giả gái hả :binhsua146:

thế thì cậu mới chơi fanbox chăng ? ko biết điều đó !

thế thì cậu mới chơi fanbox chăng ? ko biết điều đó !
thì thường thường sai info mới bị limit, mình thì chỉ up hình gái thôi :binhsua146:

link nhóm trên face ở đâu vậy bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week