SCAM FamilyClix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Chiến thuật bạn rất hay, có thể áp dụng nhìu side có shera, mìn vẫn k rõ lắm, bạn có thể bớt chút thời gian lập bảng exl k? Để mìn ngâm cứu chơi mấy trang việt nam ta

Chiến thuật bạn rất hay, có thể áp dụng nhìu side có shera, mìn vẫn k rõ lắm, bạn có thể bớt chút thời gian lập bảng exl k? Để mìn ngâm cứu chơi mấy trang việt nam ta
Cái đó chắc mình chịu. Nhưng có cái bảng tổng hợp ở đây. Cậu có thể thử.
http://www.mediafire.com/file/76mmde3p5bgqnkf/BEP.xlsx
site còn hoạt động tốt chứ thớt
Vẫn rất tốt. :D

Site lại bắt đầu giở trò mới, nếu đã hòa vốn tỷ lệ rút và tái đầu tư là 80-20, càng lời cao tỷ lệ này càng tăng, muốn ăn hoài xem ra hơi khó kk

Site lại bắt đầu giở trò mới, nếu đã hòa vốn tỷ lệ rút và tái đầu tư là 80-20, càng lời cao tỷ lệ này càng tăng, muốn ăn hoài xem ra hơi khó kk
Cậu hòa chưa?. Nó đang tìm cách giảm lợi nhuận hàng ngày trả cho mem bằng cách kéo dài time adpack

Family Clix đã đạt mốc 500.000 USD payout

$500,000 paid out
Hello guys.

Another big achievement is at the front of the door - half million dollars paid to our members !

To celebrate this occasion we prepared add funds promo for you.

Deposit $10 or more and get instantly 10% bonus in your purchase balance. If you deposit bitcoin you will get 10% instantly + 5% manually.

Promo is valid until we reach $500,000 total paid!

All the best,
Maria and Juan

New Rule for Withdraw.

hôm nay có bạn nào login vào được site k nhỉ

M

Mình Login bình thường .
Fatal error: Using $this when not in object context in /home/familyclix/public_html/includes/init.php on line 157
nó ra dòng này là sao vậy mn

Vẫn pay ổn!
Sẽ pay trong 1 tháng kiếm lãi khá khá cho chắc rồi sẽ tái tiếp 100% sau. Cảm giác vẫn khá ổn. Pay nhanh!
You have successfully received money from a registered SolidTrust Pay member! Please be sure to keep this email as your receipt.

• From STPay member: familyclix ([email protected])
  • Transaction Number: 30007853462
  • Amount: $6.87
  • Currency: USD
  • Note (if provided): Payment From FamilyClix to member Haraklus
  • Transaction Fees: $0.35

Xin chào các bạn.

Như bạn thấy trong vài ngày gần đây, chúng tôi đã thêm vài tính năng mới trong FamilyClix.

1. MUA BÁN (BETA PHA). https://www.familyclix.com/index.php?view=last_to_bid . Bạn có thể đặt giá thầu cho nhiều thứ ở đó, như RR, tín dụng, giới thiệu trực tiếp. Đấu giá sẽ kéo dài 30 phút. Xin lưu ý, mỗi giá thầu bạn phải trả là $ 0.10. CH ON CÓ THỂ ĐẤU THẦU sẽ giành chiến thắng. Vì vậy, nếu bạn đủ may mắn, bạn sẽ có thể mua ví dụ 100 người giới thiệu thuê với giá chỉ $ 0.10.

2. Flip đồng xu - trò chơi rất đơn giản, nơi bạn có thể thử vận may của bạn. 50% cơ hội để giành chiến thắng.

Để bây giờ để chơi lật tiền xu hoặc đấu giá, bạn chỉ có thể sử dụng số dư tài khoản. Chẳng bao lâu chúng tôi sẽ thêm số dư bổ sung cho hai tính năng này, nơi bạn sẽ có thể thêm tiền để đặt giá thầu hoặc chơi.

3. Mật khẩu thứ cấp. Bạn có thể đặt mật khẩu thứ cấp trong cài đặt cá nhân của mình. Đó là tùy chọn nhưng tính năng bảo mật tuyệt vời. Trước khi bạn có mã PIN, mã PIN sẽ bị xóa.

Hãy kết nối, nhiều điều thú vị sắp tới.

Kính trọng,
Maria và Juan

Tiền vẫn về đều. Pay ổn!
Greetings from SolidTrust Pay.

You have successfully received money from a registered SolidTrust Pay member! Please be sure to keep this email as your receipt.

• Transaction Number: 30007862000
  • Amount: $5.98
  • Note (if provided): Payment From FamilyClix to member
  • Transaction Fees: $0.34

gần đây nó fix lại RR rồi , trung bình chia ra ko còn lãi nữa , thậm chí là lỗ , chắc chơi adpack thôi mà cũng bị kéo dài thời gian nữa :confused:

Non sông dễ đổi bản tính khó dời bạn ạ, đã scam 1 lần thì bảo lần sau làm tử tế hơi khó
Xin chào!

Hôm nay mình giới thiệu phương án đầu tư hiệu quả vào adpack của Family Clix

Đăng ký ở đây: https://www.familyclix.com/?ref=hourly

Nhắc đến Family Clix thì chắc nhiều bạn sẽ lắc đầu. Admin có phốt Scam và bị bóc phốt tại đây. http://ptccentral.com/familyclix-review/
Mình cũng đã từng chơi Family Clix thời điểm đó và cũng từ bỏ sau màn bóc phốt đó. Và hiện tại chỉ thấy có lác đác vài lá cờ Việt Nam trong phần payment proof của site. Đương nhiên là chẳng ai dại gì mà chơi site mà admin có tiền sử Scam như vậy

Nhưng nghĩ lại xem. Những site đình đám như trafficmonson thì admin cũng đã từng dính cực nhiều phốt Scam. Nhưng những admin đó lại đem lại thu nhập khủng cho hàng nghìn người. Ở đây khá nhiều người đã từng chơi trafficmonson free mà kiếm tới hàng trăm thậm chí hàng chục nghìn mỹ kim. Và đương nhiên là site nào rồi cũng sẽ Scam. Đương nhiên admin mở ra một site thì đều mong muốn site sống lâu để tạo tên tuổi và thu nhập lâu dài như neobux. Nhưng do họ non kém về kinh nghiệm nên quản lý không tốt dẫn đến mất khả năng chi trả hoặc những lý do trời ơi cũng có thể khiến site Scam.

Một khi đã chơi PTC hay HYIP hay Investment thì bạn phải hiểu rõ là rủi ro trong MMO là không thể tránh khỏi. Bạn giao tiền vào tay một người lạ mặt và hi vọng một ngày nào đó họ sẽ trả lại cho bạn một số tiền lớn hơn nhiều lần. Hoặc bạn làm công cho một người và rồi người đó kinh doanh thua lỗ không thể trả tiền công cho bạn. Chuyện hoàn toàn bình thường. Vì thế chơi là chịu và bản thân mình cũng chưa bao giờ dispute bất kỳ admin nào khi site scam.

Quay trở lại family clix. Mình đã nghĩ đến quay lại chơi familyclix khi nhìn thấy thông báo quảng bá site trong solidtrustpay. Thi thoảng có một số dịch vụ được solisdtrustpay đánh giá là tốt hoặc hợp tác ăn chia gì đó sẽ được nó đề xuất lên trang thành viên của Solidtrustpay. Cũng nhân tiện còn hơn 70$ trong đó cũng chẳng bán đc cho ai nên chiến thôi. Để không thì cũng chẳng làm gì. Nghiên cứu sâu hơn thì thấy nó trả tiền khá đều và được khá nhiều site PTC monitor đánh giá là Legit. Chả hiểu Legit là gì nhưng chắc là tốt. Vậy thì chiến thôi.
Đây là bảng giá click và hệ thống nâng cấp thành viên

1. PTC
Số lượng quảng cáo khá ổn định. Tầm hơn 60 ads mỗi ngày. Nếu chăm click dũng được tầm 0.07 - 0.1$/ngày. Cái này thì cũng tương tự những site khác thôi. Không có gì nổi bật lắm.

2. Rent Ref
Giá thuê là 0.2$/1 ref. Có các gói 5-10-25-50-75-100 ref. Cũng chẳng có gì nổi bật lắm. Mình thuê 20 ref và đến khi hết tháng thu về 2.16$. Nhưng sau đó thì ko chơi nữa. Mình cũng ngại quản lý ref. Đỡ phải đau đầu suy nghĩ AVG. Chả còn proof nữa mà chỉ còn số liệu thống kê. Ai tin thì tin, không tin thì thôi.

3. Package
Hệ thống rev share của site. Mình giờ chỉ còn chơi cái này. Và đây cũng là điểm chính của site mà mình muốn giới thiệu với các bạn.

Giá adpack là 5$ và sẽ nhận lãi 0.06$ trong vòng 100 ngày. Kết thúc chu kỳ nhận về 6$. Lãi 20% sau 3 tháng rưỡi. Giá share khá là thấp và mức lãi cũng hợp lý. Thêm nữa không phải đau đầu quản lý ref hay tái chế ref. Không giống như yougetprofit giá adpack quá cao tới 25$. Rất khó để tái đầu tư adpack. Giá adpack 5$ đi kèm là 200 PTC Credit cho ai muốn quảng cáo site​
  • 200 PTC Credits (Upon purchase)
  • 2000 Featured Ad Credits (Upon purchase)
  • 2000 Banner Ad Credits (Upon purchase)
  • Receive $0.06 for 100 days
Mình đầu tư vào 78.35$ STP ngày 12/12/2016. Dùng 75$ mua 15 adpack, 2$ thuê 20 ref, còn lại 1.35$ để chơi. Sau đó nhận lãi xong hợp vào mua thêm 1 adpack ngày 16/12/2016. Tuy nhiên thời gian đầu mình tái đầu tư liên tục để nâng cao số adpack để nhận lãi nhiều hơn.

Lịch sử Adpack của mình:

Thực sự mà nói thì mình chỉ đầu tư có vậy nên cũng khó mọi đường. Vẫn chơi free và không chịu nâng cấp nên chỉ có thể rút đc 2$/7 ngày. Nhưng vì thành viên free rút cực kỳ khó. Mỗi ngày chỉ giới hạn một số người rút thôi nên phải căn thời gian tầm 5h sáng dậy để rút. Chậm 1 phút là coi như hết cơ hội rút. Nhưng cũng không sao vì thời gian đầu mình tái hầu hết nên không quan tâm.

Đến khi số adpack đã tạm đủ là vào tầm tháng 4 thì mỗi ngày mình nhận lãi khoảng 2$/ngày. Lúc đó giới hạn rút làm mình vô cùng khó chịu. Đợi 1 tuần mới rút đc 2$ mà không căn đc thì nửa tháng không rút đc nổi 2$ ra. Ngày 18/04/2017 (sau 4 tháng chơi) mình quyết định nâng cấp lên Sister 365 ngày với giới hạn rút 20$ trong 7 ngày (Gói này là gói hời nhất trong các gói nâng cấp cùng loại) . Trong thời gian này mình đang thực hiện kế hoạch hồi vốn và cầm chừng. Tức là 1 tuần sẽ tái 1 Adpack và rút 1 lần cho đến khi hồi đủ vốn. Sau đó sẽ lại tiếp tục tái. Bây giờ tháng 6 và mình cũng hồi gần như đủ vốn rồi.
4. Rút tiền
Để rút được tiền bạn phải có:
- Ít nhất 2$ trong Balance
- Click ít nhất 70 ads trong 1 tuần
- Phải post bằng chứng nhận tiền của lần trước trong forum của familyclix
- Thành viên Free chỉ có thể rút được 2$/1tuần
- Giới hạn số thành viên Free được rút trong 1 ngày

Nên nâng cấp gói Sister để có thể rút được 20$/1tuần. Còn người nào muốn đầu tư lớn thì nên nâng cấp gói cao nhất để rút đc 150$/ngày. Bản thân mình không chơi Rent Ref và khuôn khổ bài viết này mình chỉ nói về đầu tư adpack trong FamilyClix nên các vấn đề khác các bạn tự tìm hiểu nhé.

5. Proof
Đây là proof cả gửi và nhận tiền của mình trong Solidtrustpay
6. Phương pháp chiến hiệu quả:
Vì đây là revshare nên đương nhiên các bạn có càng nhiều vốn thì cách bạn càng nhanh thu hồi vốn và lãi càng nhiều. Ở đây mình ví dụ với số vốn 100$ sao cho hiệu quả nhất (Loại trừ yếu tố site Scam)

DEP vào 100$ và lựa chọn hình thức đầu tư:

A. Mua adpack 100$ được 20 adpack, nhận lãi 1.2$/ngày
- 1 Tháng đầu cứ 4 ngày tái 1 Adpack đến ngày 30 bạn sẽ có trong tay 28 adpack nhận lãi 1.68$/ngày
- Từ ngày 31- ngày 75 cứ 3 ngày tái 1 adpack. Lúc đó bạn sẽ có 42 adpack nhận lãi ngày 2.52$
- Từ ngày 76- ngày 90 cứ 2 ngày tái 1 adpack. Lúc đó bạn sẽ có 50 adpack nhận lãi ngày 3$ và dư ra tầm 15-18$ có thể rút hoặc nâng cấp. Nhưng theo mình nên dùng nâng cấp gói Sister (365 ngày) để chuẩn bị rút tiền
- Từ ngày 91- ngày 94 thu đc 12$ bạn gộp với 15$ có sẵn nâng cấp và dư bao nhiêu thì rút
- Từ ngày 95-ngày 100 bạn chỉ cần rút . Lúc này bạn có thể hồi vốn đc tầm 15$
- Từ ngày 101 Bạn chỉ còn thu nhập 1.8$/ngày. Khi đó thì bạn thực hiện chính sách vừa rút vừa tái. Trong vòng 7 ngày thì cứ 3 ngày đầu bạn tái 1 adpack còn lại 4 ngày sẽ rút được 6-7$/tuần. Như vậy sau 2 - 2.5 tháng sau bạn sẽ hồi vốn và có thu nhập tằng tằng 1.5$ / ngày.

Như vậy với kiểu chơi này sau tầm nửa năm bạn hồi vốn. Bạn không phải nhọc công quản lý ref mà vẫn có thu nhập đều đều.

B. Mua adpack 75$ được 15 adpack và nâng cấp 25$ (365 ngày), nhận lãi 0.9$/ngày

Thì làm giống mình. Sẽ hồi vốn lâu hơn cách A tầm 1 tháng. :D

7. Lưu ý:
- Đây là phương pháp chiến của mình dành cho những site PTC có revshare và chỉ dùng để tham khảo. Mình không cổ vũ các bạn đầu tư như mình vì thực tế hình thức đầu tư nào cũng có rủi ro của nó. Nhưng nếu các bạn đầu tư dưới link ref của mình thì mình sẽ ref back 80% số tiền mình nhận được từ bạn. 20% coi như mình nhận để trang trải chi phí trà đá chém gió với bạn cũng như exchange $ từ STP qua PM hay PP để Refback cho bạn. Hãy đầu tư khôn ngoan và đừng để đồng tiền làm mờ mắt. Chỉ đầu tư những gì mình có thể mất.
- Admin site có tiền sử Scam khủng với Goldenclix. Nên nếu không tin đừng dại mà làm theo. :D. Làm theo rồi thì đừng dại mà trách móc. Tiền bạn không biết cách giữ thì đừng trách sao nó mất.

Chúc các bạn kiếm tiền vui vẻ!

Sau 1 quãng thời gian dài đã chính thức hồi vốn và lãi đc vài $, bắt đầu chuyển sang tái :D
Chúc mừng cậu nhé! Mình cũng pay tầm vài chục $ nữa là cũng quay lại tái 100%

gần đây nó fix lại RR rồi , trung bình chia ra ko còn lãi nữa , thậm chí là lỗ , chắc chơi adpack thôi mà cũng bị kéo dài thời gian nữa :confused:
Adpack vẫn tạm ổn cậu ah. Chỉ là nó tăng thời gian của adpack thôi. Pay vẫn đều và ổn định. Thậm chí còn nhanh hơn trc
Non sông dễ đổi bản tính khó dời bạn ạ, đã scam 1 lần thì bảo lần sau làm tử tế hơi khó
Uhm! Đa số là vậy. Site cũng đã đc gần 3 năm rồi bạn. Nếu bạn theo nó từ đầu thì bạn sẽ ko nói vậy. :D

Proof típ theo:

• Transaction Number: 30007869939
  • Amount: $5.54
  • Transaction Fees: $0.33

Tiền về. Rất nhanh. Dạo này pay khá ổn định.

• Transaction Number: 30007877xxx
  • Amount: $5.00
  • Transaction Fees: $0.32

Family Clix đã chấp nhận LiteCoin. Tặng 20% tiền thưởng nếu DEP vào bằng LiteCoin

Hello guys!

Great news - you can deposit and withdraw Litecoin in FamilyClix now!

Litecoin is cryptocurrency similar as Bitcoin with some differences:

- COST - The cost of sending any denomination of Litecoin costs around $0.09, whereas Bitcoin currently hovers around $5.00.

- SPEED - Transaction confirmation speed plays a huge role in how quickly a currency gets adopted. Bitcoin confirmations usually take around ten minutes and have been steadily increasing with periods hitting as high as 2,548 minutes. Litecoin’s network is able to confirm transactions at a much quicker rate. Litecoin’s verification period lasts a fixed 2.5 minutes. For every individual Bitcoin block that gets confirmed, four Litecoin blocks of equal size get confirmed.

Until end of this month, we are giving 20% bonus for all LITECOIN deposits!

All the best,
Juan and Maria

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,613
170,722
Latest member
CrissCrossedNet
Back
Top Bottom