Warning Fake Yahoo Mod đi scam

Status
Not open for further replies.
Ah. cái định mệnh.
thôi up xong cái này em cũng đi ra. làm ơn mà mắc oán
cũng chỉ vì em quý anh Hoàn muốn có ý giúp cái thằng thear ngu ngốc kia
mà bị nó chửi thế này

Bị scam cũng phải. cái tội ngu

Khổ thân chị, thôi lo làm đi, mải hóng rồi cứ gầm ghè hỏi sao em đứng đứng top sever còn chị thì ko, thương tóa :D:D:D
Nãy giờ bỏ việc chạy zô đây hóng hết trơn cả team :D:D:D

Mod ơi, mod đổi thông tin cá nhân làm gì? đổi tên giấy khai sinh luôn đi, mình có cả lịch sử giao dịch ACB nhé

fake nick + ABC rồi. chia buồn vs thớt. kiếm đc 350PM mà dễ bị scam quá :)

Khổ thân chị, thôi lo làm đi, mải hóng rồi cứ gầm ghè hỏi sao em đứng đứng top sever còn chị thì ko, thương tóa :D:D:D
Nãy giờ bỏ việc chạy zô đây hóng hết trơn cả team :D:D:D
@thachthao cho mình hỏi là @hoanvan có chồng chưa vậy :D

Mình giao dịch với bác danhmay24h vừa xong là có yêu cầu kết bạn nhìn kỹ là YH fake, mình cho vào danh sách bỏ qua là xong keke

Mod ơi, mod đổi thông tin cá nhân làm gì? đổi tên giấy khai sinh luôn đi, mình có cả lịch sử giao dịch ACB nhé
cho lên luôn anh em check coi sao bác

Xin lỗi mod và xin lỗi tất cả mọi người, mình đã không xem kĩ thông tin và đã bị lừa, chỉ muốn nói xin lỗi và mong anh em cảnh giác đừng để bị gặp những trường hợp như mình!

Tóm tắt thông tin giúp mình với

sau vụ này em nghĩ a nên đổi yahoo nào cho tụi scam nó khỏi fake đi anh... khổ thân a quá.
Cảm ơn em. Tại nick này anh dùng từ 2000 rất nhiều bạn bè nên không tiện thay.
Tuy nhiên anh sẽ cập nhật thêm 1 nick để anh em liên lạc với nick yahoo mới sẽ là danhmay24h giống hệt như nick mmo.

Chỉ mong anh em cố gắng check kỹ thông tin trước khi giao dịch, thì dù là nick nào cũng ko bị dính fake
Còn nếu không check, thì nick nào thì các bạn cũng vẫn sẽ bị dính fake.
hãy bảo vệ đồng tiền của các bạn, hãy check kỹ thông tin khi giao dịch với bất kỳ ai.

Xin lỗi mod và xin lỗi tất cả mọi người, mình đã không xem kĩ thông tin và đã bị lừa, chỉ muốn nói xin lỗi và mong anh em cảnh giác đừng để bị gặp những trường hợp như mình!
Bạn hãy cẩn thận hơn trong MMO nha, chúc bạn may mắn và sớm kiếm được nhiều $ nha

Last edited:
edit trang đầu đi.

sau cẩn thận hơn . chúc bạn may mắn.

oài thế là xong hả, vào cua gái mà không được thôi lại đi ra vậy :(

BẠN VUI LÒNG KHÔNG COMMENT NẾU CHƯA BIÊT ĐỌC CHỮ
BẠN CÓ ĐỌC ĐƯỢC CHỮ VÀ SỐ Ở HISTORY PM KHÔNG?
Có mỗi cái vụ scam ABC mà cũng không chịu tìm hiểu, topic Scam ABC được Admin đặt to chổ bố ngay đầu forum kìa (in đậm màu đỏ luôn). Thớt tự trách bản thân quá nóng nảy và tham lam cái khóa học youtube đó mà không chịu xác định cho kỹ cái nick Yahoo của Mod + hình thức giao dịch an toàn (confirm topic hoặc số điện thoại).

Tóm lại: Thằng thớt ngu + bảo thủ. Hết phim.

móa. nghĩ sao nó chém tháng làm 9k đến 12k mà nhận đào tạo học phí 300$. cái này là đóng phí tiền ngu đây mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,816
Latest member
kedayroi

Most viewed of week

Most discussed of week