Warning fake proof câu mem

Proof !

Đây là Video mình đã mua views từ server đó, các bạn có thể xem timezone ở góc phải máy khi mình chụp màn hình cũng như ở góc của video!

Và đây là sau khi Public

981c52cc-afd7-4050-893e-ef1b05d19c99

Cậu ơi, thực sự mình ko biết lấy đâu ra proof cho các cậu bây giờ? Mình order rồi nó chạy thôi. Chẳng lẽ chụp tài khoản Paypal của mình :oops:

Up video của mình lên thì các cậu lại bảo chắc gì đó đã là views từ service đó ! :(
cũng dc đó bạn, bạn mua ở đó nhiều hok??

cũng dc đó bạn, bạn mua ở đó nhiều hok??

Cậu ơi, chứng minh chất lượng là điều duy nhất có thể làm lúc này!

Nếu cậu có thể, mong cậu upload một video mới, mua 1000 views tại website đó.

Đợi nó chạy xong, cậu làm ơn upload giúp mình thông tin của 1000 views đó như: độ tuổi, thiết bị, địa lý .v.v...

Để chứng minh rằng views đó là views chất lượng, server chạy ổn định.

Sau đó, mong cậu inbox cho mình địa chỉ Paypal của cậu. Sau đó mình xin phép gửi cậu 2$, coi như là một phần mình có thể làm vì đã lãng phí thời gian của cậu!

Cảm ơn cậu đã giúp đỡ mình !

Cậu ơi, chứng minh chất lượng là điều duy nhất có thể làm lúc này!

Nếu cậu có thể, mong cậu upload một video mới, mua 1000 views tại website đó.

Đợi nó chạy xong, cậu làm ơn upload giúp mình thông tin của 1000 views đó như: độ tuổi, thiết bị, địa lý .v.v...

Để chứng minh rằng views đó là views chất lượng, server chạy ổn định.

Sau đó, mong cậu inbox cho mình địa chỉ Paypal của cậu. Sau đó mình xin phép gửi cậu 2$, coi như là một phần mình có thể làm vì đã lãng phí thời gian của cậu!

Cảm ơn cậu đã giúp đỡ mình !
không cần phải thế đâu bạn:D. Chụp hình cái paypal của bạn là dc rồi đương nhiên là che đi những thứ cần thiết:D

không cần phải thế đâu bạn:D. Chụp hình cái paypal của bạn là dc rồi đương nhiên là che đi những thứ cần thiết:D

Chụp cái Paypal của mình thì chứng minh đc gì? Chỉ chứng minh là minh đã chuyển tiền đi chứ đâu xác thực đc services họ có tốt hay ko?

Chụp cái Paypal của mình thì chứng minh đc gì? Chỉ chứng minh là minh đã chuyển tiền đi chứ đâu xác thực đc services họ có tốt hay ko?
cái họ refund ấy:D. Với lại cậu mua nhiều không mình còn biết mà tính toán kênh của mình nữa:D

cái họ refund ấy:D. Với lại cậu mua nhiều không mình còn biết mà tính toán kênh của mình nữa:D

Xin lỗi cậu nha. Mình chưa có orders nào ko chạy cả. Toàn đc bonus thêm :) Mình chỉ đọc thấy thông báo ở gần chân trang đó cậu: 100% Money back Guarantee nghĩa là nó refund cho mình.

Cậu có thể bỏ ra 0.9$ để test mà :D Views cậu mua có cả độ tuổi, giới tính các thứ nữa :)

Video của mình như cậu thấy trong ảnh là mình mua 100k views, nhưng mình public lúc 90k, để 10k chạy tiếp lấy views thực cậu à.

// Lộ hết cả nghề :D

@cuipap1984 vào xem đi cậu ơi , cơ bản là ko có proof nào chứng minh được cái chủ topic đã mua view từ services cả .

giờ ko cần @Thunder chứng minh được proof mua view ở đấy , cam kết với hứa hẹn có ý nghĩa gì ?

cho hỏi thêm 1 câu , trước khi có cái trang web kia thì cậu dùng cách nào mua view ở cái services ý ?

Last edited:
@cuipap1984 vào xem đi cậu ơi , cơ bản là ko có proof nào chứng minh được cái chủ topic đã mua view từ services cả .

giờ ko cần @Thunder chứng minh được proof mua view ở đấy , cam kết với hứa hẹn có ý nghĩa gì ?

cho hỏi thêm 1 câu , trước khi có cái trang web kia thì cậu dùng cách nào mua view ở cái services ý ?

Nó là domain khác cậu à/ :)

À mà cậu thấy mình có hứa hẹn gì ko? :)

Có gì cần show ra mình show hết rồi :) Proof theo ý cậu là cái gì ? :)

Đùa chứ tôi mua views cách đây 1 tháng, tôi thấy nó hiệu quả, xong tôi share, mà bây giờ bắt tôi quay ngược thời gian để cẩn thận chụp proof cho các cậu xem? Tôi là người bán service à mà phải tính toán từ đầu như vậy? What? Logic?

Xin phép cho tôi nói câu này hơi khó nghe, nhưng tôi rất khó chịu với cách ứng xử của một số bạn trong Forums :

Làm ơn sử dụng cái não của mình trước khi chỉ trích ai đó để chứng minh cái "tôi" của bản thân.

Có cậu @Cap vào ửng hộ nên tôi cùng mừng, cũng theo đuổi và cố show những gì mình có. Vậy mà hãy xem cách các bạn ứng xử kìa! :)

Mong BQT sớm đưa ra quyết định để không tốn thời gian của đôi bên. Xin cảm ơn!

Thân,

Đùa chứ tôi mua views cách đây 1 tháng, tôi thấy nó hiệu quả, xong tôi share, mà bây giờ bắt tôi quay ngược thời gian để cẩn thận chụp proof cho các cậu xem? Tôi là người bán service à mà phải tính toán từ đầu như vậy? What? Logic?

Xin phép cho tôi nói câu này hơi khó nghe, nhưng tôi rất khó chịu với cách ứng xử của một số bạn trong Forums :

Làm ơn sử dụng cái não của mình trước khi chỉ trích ai đó để chứng minh cái "tôi" của bản thân.

Có cậu @Cap vào ửng hộ nên tôi cùng mừng, cũng theo đuổi và cố show những gì mình có. Vậy mà hãy xem cách các bạn ứng xử kìa! :)

Thân,
Sự thật là vàng thật không sợ lửa bạn hãy show ra hết đi:) Nếu thật sự bạn vì tinh thần share mà ăn ban thì mình thay mặt toàn forum xin lỗi bạn:D, có gì đó mập mờ khó hiểu ở bạn ấy:eek: mà sao service đang tốt lại thay nguyên cả doimain:(

Thân,

Nói theo kiểu chém gió vu vơ ko cần proof thì tớ bảo tớ mới mua 15 tr view trên đấy , mà nó ôm tiền nó bùng rồi .

Sự thật là vàng thật không sợ lửa bạn hãy show ra hết đi:) Nếu thật sự bạn vì tinh thần share mà ăn ban thì mình thay mặt toàn forum xin lỗi bạn:D, có gì đó mập mờ khó hiểu ở bạn ấy:eek: mà sao service đang tốt lại thay nguyên cả doimain:(

Như mình đã nói rồi, mình chẳng có gì để show ra cả? Các cậu bắt bẻ như vậy thì mình chịu thôi. Nói các cậu bỏ ra 1$ đi, sau mình sẽ gửi trả các cậu 2$coi như test? Các cậu có thời gian để lên đây tranh luận, tại sao lại ko có thời gian để add một submission?

Service đó hoạt động nhỏ lẻ cậu à, trước mình quen biết bên Seoclerk, sau ra domain nhưng chưa tối ưu đc nên làm lại cậu à!

Nói theo kiểu chém gió vu vơ ko cần proof thì tớ bảo tớ mới mua 15 tr view trên đấy , mà nó ôm tiền nó bùng rồi .

Cậu nói thế thì mình chịu. Mình ko bán service :) Cậu cứ làm như mình thuyết phục các cậu vì mấy đô lẻ của các cậu vậy! :)

Các cậu ko mua hay làm gì mặc các cậu, mình k quan tâm! Chính vì vậy, các cậu nói mình show proof? WTF? Làm ơn động não ạ! MÌnh đã nói là mình dùng, thấy nó tốt, CHIA SẺ VÀ KHUYÊN các cậu nên dùng, các cậu thích thì dùng, ko thích thì mình ép các cậu?

Làm ơn, các cậu chắc cũng qua cái tuổi 18 rồi, nhận biết đúng sai dùm mình!

Cũng làm ơn tập trung vào cốt lõi vấn đề!

bó tay toàn tập , đợi mod vào đọc proof thôi .

Như mình đã nói rồi, mình chẳng có gì để show ra cả? Các cậu bắt bẻ như vậy thì mình chịu thôi. Nói các cậu bỏ ra 1$ đi, sau mình sẽ gửi trả các cậu 2$coi như test? Các cậu có thời gian để lên đây tranh luận, tại sao lại ko có thời gian để add một submission?

Service đó hoạt động nhỏ lẻ cậu à, trước mình quen biết bên Seoclerk, sau ra domain nhưng chưa tối ưu đc nên làm lại cậu à!
Vấn đề là mình không biết dùng nó rồi mai này kênh sẽ ra sao, lăng đùng ra chết hay lên top:eek:???????. Thấy cậu có vẻ tối ưu tốt cho site nên mình mới hỏi:D

Để tôi nói cho các ông trong đây thế này nhé :)

LỪA ĐẢO? Xin hỏi các ông định nghĩa thế nào là "lừa đảo" ? :)

Các ông đã thử bỏ là 1 nghìn nào thử chưa mà nói là lừa đào? :) Các ông dựa vào domain mới đăng ký và nói dich vụ ko ra gì?

Vậy cũng xin hỏi các ông luôn, tôi có dịch vụ, tôi mở ra dịch vụ, nhưng nay tôi thay domain vì muốn có một cái domain đẹp hơn và chuyên nghiệp hơn?

VÀ TÔI CŨNG KHẲNG ĐỊNH LUÔN, PROOF 100% LÀ CUẢ TÔI VÀ NGUỒN VIEWS CŨNG CHÍNH TỪ DỊCH VỤ ĐÓ MÀ RA !

TỪ BAO GIỜ MÀ 1 DOMAIN CÓ THỂ CHỨNG MINH ĐC CẢ MỘT SERVER VÀ MỘT SERVICE BẮT ĐẦU HOẠT ĐỘNG TỪ BAO GIỜ THẾ?

Các ông tham gia MMO này đã lâu, Nếu đã muốn to họng chứng minh người khác SCAM, Hãy bỏ ra 1 đô lẻ đễ chụp bằng chứng lên! Xong pm tôi, tôi refund lại cho các ông :)

Chứ đừng hành động như một đứa trẻ con, đầy ham muốn thể hiện mình
!

Thân!
Ném cái domain cũ của bạn lên đây để mình check nếu đúng thực sự cái domain đó đã từng add ở site mới của bạn và việc proof khác nhau chỉ là hiểu lầm thì đơn giản

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom