Ask Fake mỗi một chiếc iphone là một địa chỉ ip

daveruan

Banned
Reactions
20
MR
0.000
Các cao nhân-thánh nhân giúp đỡ dùm e, làm thế nào fake mỗi một chiếc iphone là 1 địa chỉ ip.
Cho e chút thông não @kieplamthue2701 ca ca
Cho e xin bổ sung là :
- > máy ko jailbreak.
E xin chân thành cảm ơn!

Last edited:
không ít topic hỏi cái này rồi.. nhưng chả ai giúp đâu bạn. từng có câu hỏi như bạn.. nhưng vẫn là số 0. hình như là ko đc. :(

không ít topic hỏi cái này rồi.. nhưng chả ai giúp đâu bạn. từng có câu hỏi như bạn.. nhưng vẫn là số 0. hình như là ko đc. :(
Đối với máy jailbreak, mình làm đc. 1000 máy là 1000 địa chỉ khác nhau
Mình đang cần là đối với máy ko jailbreak!

làm thế nào được heo mi với.. máy jb 2 iphone tốn 2 máy tính.. :(
trong vip72 client, thay vì bạn kết nối với client qua "127.0.0.1:9951" thì bạn quên nó đi, đừng làm nữa.
trên từng con sock, bạn click chuột phải, kéo đến "set dedicated socks port". Nó sẽ hiện ra 3 dòng
- > Asigned port automatically : là Port mặc định cho từng con Socks ( nên chọn cái này cho khỏe )
- > Asigned port manually : là port do bạn tự đặt cho con Socks đó
- > và dòng cuối cùng là đặt theo dãy
Và nó cũng sẽ có dạng 127.0.0.1:995x,
Trong file pac của từng máy, bạn chỉ việc thay số "1" của 9951 thành số "X" của Sock, đừng thay số "3" của 9953 nha.
Cứ như thế là bạn fake cả 1000 máy với 1000 địa chi ip trên 1máy tính trên 1 tài khoản Vip72.
Chúc bạn kiếm đc nhiều tiền, sẵn cho mình hỏi bạn đang chiến App nào?

trong vip72 client, thay vì bạn kết nối với client qua "127.0.0.1:9951" thì bạn quên nó đi, đừng làm nữa.
trên từng con sock, bạn click chuột phải, kéo đến "set dedicated socks port". Nó sẽ hiện ra 3 dòng
- > Asigned port automatically : là Port mặc định cho từng con Socks ( nên chọn cái này cho khỏe )
- > Asigned port manually : là port do bạn tự đặt cho con Socks đó
- > và dòng cuối cùng là đặt theo dãy
Và nó cũng sẽ có dạng 127.0.0.1:995x,
Trong file pac của từng máy, bạn chỉ việc thay số "1" của 9951 thành số "X" của Sock, đừng thay số "3" của 9953 nha.
Cứ như thế là bạn fake cả 1000 máy với 1000 địa chi ip trên 1máy tính trên 1 tài khoản Vip72.
Chúc bạn kiếm đc nhiều tiền, sẵn cho mình hỏi bạn đang chiến App nào?

ssh thi lm thế nào vậy bạn :p minh lam theo huớng dẫn của topic kia mà ssh ko lm dc. :(

Cái này là đi hơi quá đà. Đc 1 đòi 2, SSH dễ hơn, tự mà mò đi
trc giờ dung ccproxy 2 iphone. fai dung 2 loptop.. :( thấy mọi người cmt làm được. lam theo mà chẳ làm dc nên hỏi bạn xíu. cảm ơn đa có tình thần chia sẻ :D

trc giờ dung ccproxy 2 iphone. fai dung 2 loptop.. :( thấy mọi người cmt làm được. lam theo mà chẳ làm dc nên hỏi bạn xíu. cảm ơn đa có tình thần chia sẻ :D
Ko cần cảm ơn. Ko fai tôi ko biết làm mmo là ko nên chia sẻ, mà là tôi thoáng thôi. Nhưng ko thích cái kiểu đc đằng chân lân dằng đầu, ko khá nổi đâu. Tôi thì cũng chỉ tham gia chưa đc 30 ngày.
Rút kinh nghiệm nhá

Các cao nhân-thánh nhân giúp đỡ dùm e, làm thế nào fake mỗi một chiếc iphone là 1 địa chỉ ip.
Cho e chút thông não @kieplamthue2701 ca ca
Cho e xin bổ sung là :
- > máy ko jailbreak.
E xin chân thành cảm ơn!
cách don giàn đê tao đia chỉ ip mới ( ip việt nam) thì tát rồi mở lại sim ( đói với dt sài 2 sim) cón 1 sim em k biết. khi tắt mở lai sim thì mình dc 1 dia chỉ ip mới giông như tắt mờ modem vậy. chúc bạn thành công

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,549
Latest member
hoanguyen2025

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back